Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

anu trix ngayun sa n70??
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

^
what specific trick?
 
Last edited:
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pambrowse ala na ko alam na trix sa cp eh puro sa laptop na lang kasi ginagamit ko ngayun trix
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@lordy
punta ka sa s60 apps section madami dun free browser.opera mini,uc web.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

hello mga ka symb sa n70 thread.. Ask ko lang sana kung may jack or connector ang n70me para mai connect sa portable speaker na parang kagaya sa n5800? Salamat ng marami
 
Last edited:
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@symbian
meron nabibiling jack(converter) para pwede na magamit ang 3.5mm o 2.5mm na headset o speaker.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga sir paturo naman po kung paano gumamit ng bluetooth headset sa n70me

salamat ng marami:help:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@vengh
una syempre on mo bt headset mo.afaik may option yan na blinking light which means ready na siya for bluetooth connection.after punta ka sa bluetooth/paired device/new paired device.that way ituturn on mo bluetooth mo para madetect ng n70 yung headset.done!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

sir raypzt salamat ng marami sa mga tips pati lastime, nice pala may speaker kasi ko na nagagamit dati sa n5800 gusto ko din magamit sa n70 sir raypzt thanks, basa din ako about sa n70 ie n70me kasi ako
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

^
youre always :welcome:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ts.. Cguro po nde e2 ung tamang thread para sa tanung ko.. Kaso po,nde ko na po tlga alam ggwin ko.. Newbie lng po kc.. Eh tutal mga kabrad ko naman po kau na n70 user , try ko na rin po mgtanung, kc po twing susubukan ko magupdate ng fw, lagi po naddisconek ung pc suite ko, pero pag nde ko naman po inaapdate, ok naman xa, bka po alam nyu kung panu ausin un, sana po m2lungan nyo ko.. Thanks po in advance..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@pagadz
ano ba ginagamit mong pang-update?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

raypzt

wala namang a2dp ang n70 diba?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@vengh
yap wala.pero possible ang paggamit ng bluetooth headset.gawin mo lang yung step na sinabi ko.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

anu na musta na?an0ng bag0ng pampapogi ng n70 natin?hehe..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

paano po baguhin yung font letter ng Nokia N70? anyone knows?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

paano po baguhin yung font letter ng Nokia N70? anyone knows?

may tatlong uri ng file ang font ng n70.gdr,ttf and sis.pero gdr ang pinaka common.pag gdr at ttf font need mo gumawa ng ganitong path c/system/fonts dyan mo lalagay ang gdr or ttf font then restart cp.pag sis naman iniinstall lang then restart cp
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

b0ss help nga wlang cgnal n70 ko ung my telstra galing ibng bnsa n4mat ko n t0 eh,nset ko n s pinas wa epek pdn,
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@joemark
baka naman di pa openline yan?paopenline mo muna
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ts.. Nokia software updater po at pc suite, kung yung version po ay d ko alam, pede po b makahingi ng link ng latest na pang update.. Nid help ko po talaga.. Salamat po..
 
Back
Top Bottom