Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)


msm-hk gamit ko na bl-5c

mga one day lang inaabot pag diretso sa pagttxt..

ganun daw ata tlaga eh. pinatignan ko sa teknisyan

d naman daw shorted, normal lang daw iyon.

salitan nga tong dalawang bat. ko eh.

pareho pala tayo.., pero pag orig daw battery matagal na tignan mo mga ibang post..,
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pwede po ba sa N70me ang 2gb na mmc ?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

n70 CLASSIC user here! Ang baba na p0 ng ph0ne mem0ry ko, any solution para d2?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

paano gawing N70ME ang N70 Classic?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Hello,

N70 user for 5 years. ngayon ko lang nadiskubre tong site na to.
ASTIG!

ask ko lang po kung may free net pa sa phone nten like opera mini trick. meron ako dati e. ung buhari. kaso dna ata xa gumagana ngaun. advise naman po ng helpful link. salamat!

Cheers!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Guys kaya pa bang palakihin ang font ng n70'? Thanks! Gusto ko kasi palakihin pa font ng n70 ko e :(
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Hello,

N70 user for 5 years. ngayon ko lang nadiskubre tong site na to.
ASTIG!

ask ko lang po kung may free net pa sa phone nten like opera mini trick. meron ako dati e. ung buhari. kaso dna ata xa gumagana ngaun. advise naman po ng helpful link. salamat!

Cheers!
sa s60 application..,

Guys kaya pa bang palakihin ang font ng n70'? Thanks! Gusto ko kasi palakihin pa font ng n70 ko e :(
sa font po hanapin mo yung s60v2..,
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Anu pong font yun? Kasi lahat ng nadid.L ko ganun pa din yung font ah :ty:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga bossing...

hingi naman po ako ng TUT.
kung pano i flash ang N70ME
sa latest firmware...
salamt po...
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Help naman mga masters . . . Dali lng ma lowbat ng battery ko kahit original pa . . . Tsaka umiinit unit ko pag ginamit ko with in 15 mins lng. .
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga sir patulong. Pag magdi dl ako ng big files haliwbawa 50mb. Pag magdi dl na nageexit om ko. Ano pwede gawin?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@
i69boi
natural lang po na may hit ang battery lalo na kapag nagchacharge, pro if hindi normal ang init nya tulad sa iba, try nyo po gumamit ng ibang battery or i charge sa ibang unit ung battery nyo. obserbahan nyo boss. if battery or cp mo may prob, kung sakali na cp mo, may shortage po na mahina sa cp mo.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Sir help po about n70 ko!
Kakabili ko lang kasi ito
sir, sec0nd hand po xa..

Ang pr0blema ko sir
is ayaw po gumana ng
3g niya..

Inactivate ko na sa service provider, nka dual m0de na, pinatignan ko narin sa cellph0ne center hindi parin nila mapalabas c 3g.

Help po sir plz!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Sir help po about n70 ko!
Kakabili ko lang kasi ito
sir, sec0nd hand po xa..

Ang pr0blema ko sir
is ayaw po gumana ng
3g niya..

Inactivate ko na sa service provider, nka dual m0de na, pinatignan ko narin sa cellph0ne center hindi parin nila mapalabas c 3g.

Help po sir plz!

sir try mo yung tapal trick sa n70 3G Lock yun. search mo or google like this "n70 3g lock tapal trick" open mo ung tugma at humanap ka SS para sa guide..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Help naman mga masters . . . Dali lng ma lowbat ng battery ko kahit original pa . . . Tsaka umiinit unit ko pag ginamit ko with in 15 mins lng. .

>>> paay0s m0 na yan sir. Nangyari na yan sa ph0ne ko dati. Module ang sira nyan.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

hellow po thanks po
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Im using N70-1 v5.07. Ask lang bakit ung Icons sa Handy Taskman ko eh ang Laki ng Icons ng mga Apps ?

Naformat ko na po ang CP at nareProgram na pero still ganun pa din. Kahit ibang Handy Taskman na ininstall ko ganun pa din ?

Thankz sa mga Tutulong :D
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga sir pa help naman ayaw na mag boot ng n70 ko.. dead phone na yata!! may way pa ba para ma revive to??
 
Back
Top Bottom