Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

kua panu mgsave nung kaspersky na anti virus sa fone???bka pde po mgpatulong....sana pu mtulungan nio me as quick as posible...malas namn mkadtect ng virus ang kaspersky diba...tnx po....OL me 2morow para po sa reply nio...tnx po slamat..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

di ba mlakas mkadetect ng virus ang kaspersky???
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

kua panu mgsave nung kaspersky na anti virus sa fone???bka pde po mgpatulong....sana pu mtulungan nio me as quick as posible...malas namn mkadtect ng virus ang kaspersky diba...tnx po....OL me 2morow para po sa reply nio...tnx po slamat..

anu bang virus ang tumama sa cp mo?? N70 is in the cathegory of s60 2nd ed. So hanap ka sa s60 2nd ed apps corner madami dun ka makakakita ng kaspersky :thumbsup:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

kua panu mgsave nung kaspersky na anti virus sa fone???bka pde po mgpatulong....sana pu mtulungan nio me as quick as posible...malas namn mkadtect ng virus ang kaspersky diba...tnx po....OL me 2morow para po sa reply nio...tnx po slamat..

Dre install mo yung attachments sa phone mo, pang S60v2 yan KAV mobile 6, sinama ko na rin yung update dyan dre!
 

Attachments

  • Kaspersky.Anti-Virus.Mobile.v6.0.80.S60v2.SymbianOS7.Cracked-illusion.sis
    181.3 KB · Views: 38
  • kav20sym.zip
    34.7 KB · Views: 22
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

thank you mga kua xure ba tanggal ang viruses dito??alam ko kc mediaplay ang nlabas di ko lam kng comwarrior oh ewan ko kng ano...minsan kc kung ano2x nse2nd kpag ngbluetooth ako eh...tnx po ah.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

help naman mga igan, ayaw gumana ng secondary camera ng mrs. ko N70 classic, error daw need to re start pero pag ni restart ganon parin, hindi tuloy magamit yung video call ,any idea mga repapips??
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

thank you mga kua xure ba tanggal ang viruses dito??alam ko kc mediaplay ang nlabas di ko lam kng comwarrior oh ewan ko kng ano...minsan kc kung ano2x nse2nd kpag ngbluetooth ako eh...tnx po ah.

it worked for me dre, kaya nga sinama ko yung update, di ko lang alam kung yan yung latest kasi feb pa yan dre...pero try mo rin, saken natanggal ko virus eh
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pinapatong lang to ng kapitbahay namin, kung may paraan ba daw para maireset yung lock code? bigay lang kasi sakanya yun, iniba nung may-ari eh kaya di niya alam yung code. :thanks:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@cyber
re program mo, using 3keys.

btw, kano po lcd ng N70? nbsag ung skin :weep:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ask ko lang pag nagrecord ako ng video sa n70 ko in 3gp format, hindi sya makita sa smartmovie 4.1 sounds lang meron pero ung video wala any idea??
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ask ko lang pag nagrecord ako ng video sa n70 ko in 3gp format, hindi sya makita sa smartmovie 4.1 sounds lang meron pero ung video wala any idea??

:think: ang alam ko dre pag naka low ang setting mo sa video option 3gp format siya, try mo rin tol
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

How to unlock the lock code? Nakalimutan ko e... Help pleease
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)



:think: ang alam ko dre pag naka low ang setting mo sa video option 3gp format siya, try mo rin tol

sensya late reply nag E.G.R pa ako weh..Nakal0w setting yung video recoder ko, nandun yung file sa smartmovie kaya lang meron question mark pagplay mo sounds lang maririnig wala ung video o galaw..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga dre bago lang kasi ako d2 sa n70 ME ko dati kasi akong SE user nagtataka lang ako bat madaling malowbat tong n70 ko kahit orig. na ang battery tapos minsan naghahang pa xa..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

baka malaki MMC?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

i re format mo n lang yun n70 nyo para blik lahat sa orig n setting.... chek mo din terminal ng battery mo bk maluwag kaya madali mag-lobat....
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Present!!!
N70 ME user din poh ako..:thumbsup:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ask ko lang pag nagrecord ako ng video sa n70 ko in 3gp format, hindi sya makita sa smartmovie 4.1 sounds lang meron pero ung video wala any idea??

i've notice this problem eh...sa 3gp kasi low resolution na file sya...you can play that file on the Realplayer installed in your n70..ang smartmovie kasi pamplay lang sya sa mga file na .avi... Ang file kasi na avi ay malaki ang resolution kumpara sa 3gp..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga dre bago lang kasi ako d2 sa n70 ME ko dati kasi akong SE user nagtataka lang ako bat madaling malowbat tong n70 ko kahit orig. na ang battery tapos minsan naghahang pa xa..

siguro po kasi eh laging naka 3g ang n70 mo. Ganyan kasi ang sa akin pag naka 3g..And yung paghahang ng cp..Try mo na wag mag run ng maraming application and kung pwede mo namang iformat ang phone mo eh mas maganda.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga tsong salamat sa reply..pero this is what i did nag install ako ng KAV for mobile tapos i tried to scan all the drives of my phone aun nka detect ng tatlong worm dinelete na niya and then walla ok na phone ko..di na xa nalolowbat di gaya ng dati at medyo bumilis na rin xa..matindi din pla pag pinasok ng virus ang phone eh noh?neway thanks sa inyong lahat:thanks::salute:
 
Back
Top Bottom