Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

sa network nga lang yan sir. . .
mahirap na nga ngayon gumamit ng opera kapag peak hours. . .hehe!
:slap:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

try m0 din po ung f0rmat or pr0gram.malamang un po may tma pag back cam yaw po gumana
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pahenge po ng theme builder para sa n70 kaz d gumana ung theme builder q galng 6682
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@warmen
n70 ka ba sir?sa s60v2 section meron dun,sa help thread,o try my sig for direct link. .
:salute:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

hi mhapu, adik ka talaga sa symbianize, hehehe..
napadaan lang, na try nyo na final build ng om 5.2?
pwede daw mag upload, try ko later.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pakunsulta mo na sa technician po.. para sure, hardware na ang prob eh

boss badz! di ko makita link mo dun sa s60 apps for om 5.2 final,
di ko pa na download yung for globe. :p
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pwedeng magupload???
kaninong post???
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

raph click mo sig ko for om5 final..

@net
ako rin, march 9 pa rin database ko :upset:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ayun.. Oo pla, dyan pala sa sigy mo. Anyway, may naka experience na ba ng ganito, my times pag gamit ko om, nag mi-minimize, then maactivate yung mm key, kaka asar, pano ba to maayos? Linis keypad? :NOIDEA: TIA!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@badvlad
meron ka na sir?try ko. .tagal na ko naghhanap ng UL capable eh. .salamat sa DL capable mu,your the man!

@raph2X
sa OM lang ba nangyayari sir?baka naman masikip housing mu kaya naiipit yung mmkey?:noidea:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@mhapu
yes sir, sa om lang nag gagan0n. Ok om5final puwedeng mag next line kapag quick reply, nag a-auto next line pa, di ko pa pala na try mag UL hehe..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@mhaps
di ko pa natry magupload dude, download pa lang..Hehe sa laptop kasi ako naguupload eh, ano pala balita sa fw? :D
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pa help nman po... n70 unit ko ME.. globe user... any advice if anu need ko na version na opera mini.. and anu idodowload ko para magwrok... plz help ty
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Click mo siggy ko,may om5 final dun,follow mo lang instructions
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

kakabili ko lang ng N70Me ko.. anu mga usefull tips sa tulad kong newbie sa fone na to??
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

nahulog kasi to sa tubig nun, nag swimming. baka kelangan kong bumili ng keypad board.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

raph pwede pang malinis yan, tuklapin mo lang ung keypad membrain nya, cgurado puro kalawang yan.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@psmall
try my sig,dami usefull tips dun para sa unit natin. .
:salute:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Mga Bossing gusto ko sana i paswap tong n70 ko sa n73, any comments and suggestions? :noidea: Tsaka magkano ba ideal price? May nagsabi sakin 1.5k swap ng n70 sa n73 brandnew daw.. Anu sa tingin nyo mga kaSB? Parang nagagandahan ako sa n73 eh, lakas ng sounds, laki ng screen at 2gig pa... Anu sa tingin nyo?
 
Back
Top Bottom