Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Leewyeth,
Mag net ka nalang sa N70 mo sir using OM, mas mabilis pa!Hehe!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

:help:
N70 black series
hindi po gumagana ang bluetooth and camera.
hindi din maconnect sa pC using cable.

may way paba para maformat ko ung CP ko?
:pray::help::weep:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Try mo *#7370# pang format sir!
Idial mu yan sa standby screen then input your security c0de when asked. Default code is 12345..

Tapus reinstall mo yung pc suit na gamit mo para marefresh yung cable driver..

Tip: pagkac0nnect mo yung usb cable from your phone to a computer, reboot yung phone mo (switch off then on) para marec0gnize sya nung computer.

Hope nakatulong..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Pa help naman po.. Ano po yung mga .hps file sa e:/cache ? Pwede ko lang po bang idelete yun?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Try mo *#7370# pang format sir!
Idial mu yan sa standby screen then input your security c0de when asked. Default code is 12345..

Tapus reinstall mo yung pc suit na gamit mo para marefresh yung cable driver..

Tip: pagkac0nnect mo yung usb cable from your phone to a computer, reboot yung phone mo (switch off then on) para marec0gnize sya nung computer.

Hope nakatulong..




cge kuya try ko yan :)
update nlnga ako dito kung ano nangyare tnx
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@07..
e/cache?:unsure: la naman pong ganun ah,baka sa appli yan?

@mokun
kapag ayaw nyang reset key,try mu na ireformat. .

Green+3+* <--yan,pangformat talaga yan,full format yan.Spider trick after mu magreb0ot ng ph0ne. .:salute:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

angat ko lang slamat na search ko din tong thread n70 din me..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

May nakaranas na ba neto? Na hard format ko na siya. Na format ko na memory card ko. Then ang problem is kapag oopen ko na siya,yung bagong bukas tapos pupunta ako sa memory card tapos ang nakalagay "memory card is not inserted. Pero nakalagay naman ang memory card ko. Tapos tatangalen ko ang memory card ko tapos insert ko siya gumana naman po then pagkatapos pagkatapos ng ilang oras balik na naman sa date "memory card is not inserted na naman"? May sira na ba n70 ko? May kinalaman ba ang battery or memory card?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

baka my virus memory card mo, reformat mo muna sa pc para sigurado pag hindi makuha sa reformat may sira talaga memory card mo or phone mo
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

KuYA nangyari n sken yn, sken mga 5mins lng pagkatap0s qng i reFormat mem0ry crd corRupteD agad, then s kakareFormat q, dumating ung time n d n sya na dEtect ng p.C, un nbsa q s g0ogle pag daw d na na dEtect ng p.C waxak na sia
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Hindi po corrupted! Memory card is not inserted po ang nakasulat. Nababasa pa naman sa pc. Ang tanung mc ba ang may sira or saksakan ng mc sa phone ko. Nasa previous ang problem ko pakibasa po!salamat!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Wla eh,wla ak0ng nkitang internet editi0.Dq alam ung product code nun.Eur01/music edition kinuha q.Ask m sa mga kakilala m kung anung product code ng internet edition.
eto n70internet edition product code 0547100 using nss
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

,ahmm. .Nagkaganyan din yung memory ko na 128mb dati nung gamit ko yung 6600 ko di siya mabasa. .Not inserted daw. .Pati phone ko di siya mabasa ayun. .Nagdiglara na kong sira na siya. .Ahmm. .May tanong lang ako. .San ko ba makikita yung low memory na themes para sa N70 ko. .My thread kasi na ganon ehh di ko na makita ngaun. .
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

May nakaranas na ba neto? Na hard format ko na siya. Na format ko na memory card ko. Then ang problem is kapag oopen ko na siya,yung bagong bukas tapos pupunta ako sa memory card tapos ang nakalagay "memory card is not inserted. Pero nakalagay naman ang memory card ko. Tapos tatangalen ko ang memory card ko tapos insert ko siya gumana naman po then pagkatapos pagkatapos ng ilang oras balik na naman sa date "memory card is not inserted na naman"? May sira na ba n70 ko? May kinalaman ba ang battery or memory card?

Try mo muna mag insert ng ibang RS MMC, observe mu kung ano mangyayari.. Kasi pag ok yung bag0ng MMC na sinalpak mo, yung MMC mo ang may problema..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

KuYA nangyari n sken yn, sken mga 5mins lng pagkatap0s qng i reFormat mem0ry crd corRupteD agad, then s kakareFormat q, dumating ung time n d n sya na dEtect ng p.C, un nbsa q s g0ogle pag daw d na na dEtect ng p.C waxak na sia

hello my friend,
hindi naman po siguro lahat ng MMC na hindi na nadedetect ng PC e sira na nga,hehe!
Itong RS MMC ko po na 2Gig, di sya talaga nadedetect ng PC kahit nung bagong bili palang..Pero gumagana sya sa N70 ko, and I'm using p0p port usb cable para maaccess ko sya sa PC with the help of Nokia PC Suit.. Share ko lang to..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

nangyari n skin yan gngwa k re4mat k cp ska mmc back up files muna s pc.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Pero my posibility ba na phone ang may sira? Magagawa pa ba yun? Yung lagayan ng memory card?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

guys, help naman..give me some info naman about sa TTpod.. ito ba ung nakakapagdownload ng lyrics and pics?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Pero my posibility ba na phone ang may sira? Magagawa pa ba yun? Yung lagayan ng memory card?


kung nababsa pa ng PC buhay pa yan.. try mo mag salpak ng ibang MC sa cp mo para malaman mo if sira yang lalagyan ng MC mo..
 
Back
Top Bottom