Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pano mag download ng games sa n70
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

dami dun sa mobile game secti0n natin sir :yes:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga pipz.. pahelp.. na corrupt ang memory card ko.. ano gagawin ko? panu ayisun.. ala ako pera pambili pa e..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

may TUT dito sa secti0n nato k0ng pano ayusin na c0rrupt na MMC. .
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pwede pahingi ng link?.. d nmn sa tamad ako ha.. ngsearch nako.. e misleading yung mga results e.. siguro mga 3 pages tapos d nq ng search.. kaya if alam mo ung link pahingi na lng..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Unable to play media clip.....

Ano ba tamang mp4 settings sa TOTAL VIDEO CONVERTER para maiplay sa N70. Yung kasing mga na download ko sa ibang thread na mga hentai movie eh hindi ko maiplay sa unit ko.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga pipz.. pahelp.. na corrupt ang memory card ko.. ano gagawin ko? panu ayisun.. ala ako pera pambili pa e..

try mo muna ireformat sa pc at sa cp mo. baka pwede pa,. kung talagang sira no choice bili ka nalang.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

wala na nga pagasa.. bumili na ako ng new mmc.. transcend ang brand name.. ok na ba to?
P550 1gig..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

wala na nga pagasa.. bumili na ako ng new mmc.. transcend ang brand name.. ok na ba to?
P550 1gig..



tol paano ba malalaman if original yung trancend na bbilhin... Bibili din kasi ako bka may salestalk ako eh local naman pala... Mmc ko kasi bigla na lng hindi binasa ng n70 ko :kainis: sayang mga files
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mdali lng malaman kung fake o orig.kpg fake ung packaging ay chinese languages ata ung orig nMn english ung packaging.atska ung orig n mmc makinis ung surface nya d 2lad ng fake n my malalalim n linya ng circuit.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

good morning n70 userz :drive:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mdali lng malaman kung fake o orig.kpg fake ung packaging ay chinese languages ata ung orig nMn english ung packaging.atska ung orig n mmc makinis ung surface nya d 2lad ng fake n my malalalim n linya ng circuit.

thanks tol saka dun na lang din ako bibili sa mga kilalang tindahan like greentelcom o viewers
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga tol, ask ko lang po kung sino may ftd 3g booster.? New n70 user po ako.. Thanks
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

sir norman ask lang bro. why kaya napupunya lang sa drafts iyon sinesend ko sa sms curse application ko ..dati naman napupunta sa message sent ..ano kaya gagagwin ko ?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

ano ho ba gamit ng sisboom ...pati pano siya gamitin ?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

hehe ....my nakuha akong trick para magkaroon ng improvise FLASH SMS-BOMBER :yipee:
 
Back
Top Bottom