Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

up ko lng to thread nten mga n70 users...

nga pala 6 days lng tinagal ng battery q nka-standby mode lng, hndi gnagamet/wlng gamitan..

tan0ng q na din bkt po ung sa light time out hndi agad namamatay pag set q s 5secs mga 1min bago mawala ung light..

ganun din b s inyo N70 ME ung unit q..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

up ko lng to thread nten mga n70 users...

nga pala 6 days lng tinagal ng battery q nka-standby mode lng, hndi gnagamet/wlng gamitan..

tan0ng q na din bkt po ung sa light time out hndi agad namamatay pag set q s 5secs mga 1min bago mawala ung light..

ganun din b s inyo N70 ME ung unit q..

1 min?grabeng tagal naman?:wow: sakin nakaset sa 10 secs,10 secs talaga nawawala yung ilaw.baka naman may mga nakaopen kang apps or games?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

wla po nka-open n application..

bakit kaya ganun ung saken sobrang late tlga..halos sabay n ng power saver ung light time out ng n70 q..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga sir pa tut namn pano mag upgrade ng N70 classic to N73me please.. tnx in advance po.. merxy xmas and happy new year sa inyo.. :)
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga sir pa tut namn pano mag upgrade ng N70 classic to N73me please.. tnx in advance po.. merxy xmas and happy new year sa inyo.. :)

ha?? Ang n70 classic upgradable lang sa n70me hindi n73..:hat:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@almarvin
if ibig mong sabihin ay n70 classic to n70 me.go to this link.gamitin mo lang na product code na pang music ed or firmware na pang music ed.
symbianize.com/showthread.php?t=248028

@paracs
di ko lang alam bakit?:noidea:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Panu e hack ang N70?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

^
di hinahack ang n70:happy:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

software po cguro problem ng unit q.. 30secs po pla ung delay ng light time out pag i set ng 5secs - 35secs mag off..

sir ask q po pla kng paano i set ung automatic keypad lock Wla po kc aq makita s setting..

:thanks:
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@paracs
wala tayong ganyang function sa n70 e?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@paracs
wala tayong ganyang function sa n70 e?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

application po mer0n po ba? Pti mer0n po b kyo anti virus na madali i update..cenxa n po ser kng marami aq tan0ng..mraming slamat po..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@paracs
ewan ko lang kung may apps.hm netqin ang gamit kong antivirus.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

sir, bakit po ganun yung n70 ko?, nakapag update naman po ako nang latest firmware v. 5.1003.3.0.1 pero hin ko po ma install yung pc suite support., may certificate error po na hini hingi., salamat po sa tutulong., maraming tnx po :) God bless.,
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

sir, bakit po ganun yung n70 ko?, nakapag update naman po ako nang latest firmware v. 5.1003.3.0.1 pero hin ko po ma install yung pc suite support., may certificate error po na hini hingi., salamat po sa tutulong., maraming tnx po :) God bless.,


normal lang po iyan just ignore it. di kasi official yung firmware version na 5.1.003.3.0.1 sa Philippines. CFW sya
. ganyan din n70music edition ko but i can still transfer data thru usb.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@sir natogipo., pero dun po sa isa ko po na n70 guma gana naman po yung pc suite support at naka install nang maayos po sa phone ko., dito lang po sa isa ko na n70 may certificate error., btw thanks so much po sir hah., :)
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

@sir natogipo., pero dun po sa isa ko po na n70 guma gana naman po yung pc suite support at naka install nang maayos po sa phone ko., dito lang po sa isa ko na n70 may certificate error., btw thanks so much po sir hah., :)

tama si natogipo.rumor kasi talaga na cfw yang v5.1 na yan.kasi kahit check mo sa nokia.com hindi mo makikita yang version na yan.kaya normal lang na di siya supported ng pcsuite.

-regarding dun sa isa mo pang n70.v5.1 din ba yun?if supported siya ng pcsuite i think v5.0737.3.0.1 or v5.0705.3.0.1 or lower yun which is ofw talaga from nokia
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

tanong lang boss...gusto ko ibackup yung messages ko na nakasave sa memory card san ko po ba makikita yun..pwede ba malipat sa ibang fone (nokia e63) ung mga messages na yun through copy-paste?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga ka-N70 ask ko lang, stereo ba ang earphone ng N70/N70me or mono lang? Dami ko na kasi nabili puro mono, walang thrill... :)
 
Back
Top Bottom