Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Pa help po crack icloud for iphone 4s

BigBoys0495

Recruit
Basic Member
Messages
1
Reaction score
0
Points
16
pa help po mga paps , gusto ko ma activate yung iphone 4s ko. binigay po sakin ng lola ko na galing pa po ito sa singapore na una nagmamay'ari ay yung tita ko. tinanong ko po yung tita ko regarding dun sa account, ang problema d na nya matanda'an. pa help po sana kung papano po to. please lang po.
 
pa help po mga paps , gusto ko ma activate yung iphone 4s ko. binigay po sakin ng lola ko na galing pa po ito sa singapore na una nagmamay'ari ay yung tita ko. tinanong ko po yung tita ko regarding dun sa account, ang problema d na nya matanda'an. pa help po sana kung papano po to. please lang po.

icloud removal via hardware service para magamit mo yan. may kamahalan lang.
 
Please help me din po sir. Naglock po yung Iphone 4s ko :(. Activation Lock po. :(
 
pa help po mga paps , gusto ko ma activate yung iphone 4s ko. binigay po sakin ng lola ko na galing pa po ito sa singapore na una nagmamay'ari ay yung tita ko. tinanong ko po yung tita ko regarding dun sa account, ang problema d na nya matanda'an. pa help po sana kung papano po to. please lang po.
 
Back
Top Bottom