Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

San Pableños Laguna WIMAX Users w/ WIMAX tut Compilation

sino jan may sirang 22i? yung blank wan or kahit anong sira basta ok pa itsura. pm me buy ko asap.
 
Good day mga sir/ma'am, sino po kaya gumagawa ng BM622? dati po connected sya, tapos nung tinry ko po ulet gamitin, palage nalang po connecting sa LAN ng laptop.. (parang di ma-identify)

bago lang po ako sa wimax, from spc din


help po.....
 
sino sa inyo hanap 14dBi antenna? pede sa tabo at tabla. brand new po di pa nagagamit. pm me sa interesado.
 
sino sa inyo nalipadan ng bubong mga kababayan ng typhoon glenda?
 
pa subscribe po sa thread na ito...tga san pablo din po ako...pero dto ako now nka base sa makati...sa may gusto ng mac from makati, trade tayo po...
sa need din ng tulong 622 at 22i user din po ako :)
 
Mga bos meron bng marunong d2 s spc n magreconnect ng canopy? Pm lng me kung cno may alam
 
guys sino may alam ng nagbebenta ng 22m dito sa san pablo? salamat,
 
mga bos meron b s inyo n marunong mag clone ng canopy? pm nyo nman ako, ako bahala s inyo..
 
may gumagawa ba dito ng tabo? layo pa pag sa calamba eh. pm me.
 
bos faded21 s balagtas meron dun ako nag pagawadati e2 # nya txt mo n lng 09993381383

hindi nagrereply dun sa number na binigay mo si burnout.
may alam kaba na nagrereconnect ng dv235t dto sa san pablo using sm@rt connection?
mukhang katapusan na kasi ni wimax.
 
mga ka tropa, ask ko lang, meron na bang LTE users dito sa San Pablo?
 
hindi nagrereply dun sa number na binigay mo si burnout.
may alam kaba na nagrereconnect ng dv235t dto sa san pablo using sm@rt connection?
mukhang katapusan na kasi ni wimax.

Ah ganun bka nag iba n in ng # tinetext ko din d n nga nasagot, sya din lng Alam ko n nag rereconnect ng dv eh....
 
aronie marami ng LTE user dito sa san pablo.
@james33 baka may alam ka nagrerecon ng dv using witribe mac
 
Kelangan q po ng tulong. Magpapareflash po ng FWD bm622i q..cno po my kkilala? Taga calauan lng po me..and any suggestion po kung dapat na ba tlga palitan c wimax ng dv kasi daw pahirapan n c wimax.. My alam po b kayo nabibilhan ng dv?tia
 
Back
Top Bottom