Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Xiaomi rednote 5

hirap kasi bumili dito sa pinas ng rn5. pag sa store rn5+ lng meron. mas mamaw kasi ung rn5 ee.
 
ilan oras screen time? nasanay kasi ako sa 10hrs screen time
 
ok na ok yung remote nya kaya ang tv at ac.maganda rin sa gaming..im not into cameras but i use the torch front and back
 
may nakapag root na ba ng Xiaomi rednote 5? meron kasi akong nabasa na my anti-rollback etc to at mahirap daw i-root....
Nga pala, sino ng nakapagtry nito ng buong araw na puro games lang. hehe ano comment nyo?
 
Last edited:
may nakapag root na ba ng Xiaomi rednote 5? meron kasi akong nabasa na my anti-rollback etc to at mahirap daw i-root....
Nga pala, sino ng nakapagtry nito ng buong araw na puro games lang. hehe ano comment nyo?

yes pwde sya ma root, and my paraan na para sa anti rollback issue cuz OREO update. it can be unbrick. Redmi Note 5 Pro AI user here. Chinese ROM
 
Last edited:
yes pwde sya ma root, and my paraan na para sa anti rollback issue cuz OREO update. it can be unbrick. Redmi Note 5 Pro AI user here. Chinese ROM

parehas lang ba ng steps kahit anti-4 yung akin at pwede ko ba syang lagyan ng custom rom? san mo nakita yung steps, pagkukumpara ko lang dun sa nakita ko. hehe
 
Anu po mang yayari pag nag root kayo ng phone ??
 
Anu po mang yayari pag nag root kayo ng phone ??

Matatanggal and bloatware, makakapag install ng custom home, mas magandang backup ng files, pwedeng itweak Ang cp para mas mabilis pa, mas matipid sa battery, makapaginstall ng Kung ano ano at etc...
 
Mga ka xiaomi..kabibili ko Lang nig redmi 5 plus 9,990php.. ok Naman cya so far
 
Xiaomi Redmi Note 5 user ir...
Super Sulit na Budget Phone :thumbsup:

zyblzt.jpg
 
Last edited:
anu po screen protector ang gamit niyo at san mabibili? nag bububble kasi sa edge ung iba...
 
Sir may kakilala na kayo kung saan pwedeng ma open bootloader nito? Nabili ko sa lazada.. tampered room kasi gusto ko e root.. I tried steps ng pag unlock sa bootloader sa xiaomi forum.. pero no luck eh.. hindi dinitect ng pc yung usb debugging,, naka ilang try na rin ako..baka dahil sa OS nya.. Mas ma optimize kasi natin performance pag rooted.. saka dami apps need root.. May alam ba kayo?

Pero so far.. maganda to.. gamit ko pang ML tagal ma lowbat..
 
Sir may kakilala na kayo kung saan pwedeng ma open bootloader nito? Nabili ko sa lazada.. tampered room kasi gusto ko e root.. I tried steps ng pag unlock sa bootloader sa xiaomi forum.. pero no luck eh.. hindi dinitect ng pc yung usb debugging,, naka ilang try na rin ako..baka dahil sa OS nya.. Mas ma optimize kasi natin performance pag rooted.. saka dami apps need root.. May alam ba kayo?

Pero so far.. maganda to.. gamit ko pang ML tagal ma lowbat..

try "mi boys" sir shop sya ng accesories ng xioami and may technician sila na may knowledge sa xioami...sa carriedo station, emerald circle -avenida, 2nd floor
 
wow my thread na :yipee: Redmi Note 5 AI user ir.... OK ba sa inyo ang SOunds? how about sa Enhancers or amplifiers... ano Gamit nyo???
 
Xiaomi user here from our first unit xiaomi mi4i di ko na alam kung kailan yun 5 years ago maybe at puro xiaomi na gamit namin. Maganda ang xiaomi phone i recommend it para sa mga nagbubudget. Im using xiaomi redmi note 5 6gb at maganda siya lalo na kung kukuha ng videos mayroon kasi syang stabilizer. My wife is using xiaomi mi6x at ayos na ayos ang performance.
 
wow my thread na :yipee: Redmi Note 5 AI user ir.... OK ba sa inyo ang SOunds? how about sa Enhancers or amplifiers... ano Gamit nyo???

Viper4android, ganda nga sounds. Yun nga lang kelangan rooted ang phone mo.
 
Back
Top Bottom