Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

B315s-936 Evo+ 21.316.01.00.1320 firmware update bigla lumakas signal!

Goodafternoon ts! Magtatanong lang sana ako if kung naglocal update ako sa polko ko ngayun (21.311) to polko (21.316) need po ba naka-connect sa Lan yung 936 or USB Mode? Thanks
 
Ang device ko is B315s-22 Zain Saudi w/ v21.316 firmware. Walng evo+ na icon sa homepage. Do I have to change it to other firmware?
 
yung .bin yung hinahanap ko. local update :) hindi yung kay jansen :)

- - - Updated - - -

Ano exact version po ba dapat para ma update sa evo? Na try ko na kasi almost all firmwares tas pag inupdate ko sabi 'This version is up to date' daw

kaya nga po magbackread ka makikita mo hanap mo
 
Ganito din nangyari sakin after ko mg unlock at ma full admin b315s ko.
Kasi pagka tapos ko ma openline at ma unlock e may lagi ng po pop up na new version ng firmware tas update daw which is nakaka irita kasi every time na nasa dashboard ka ng po popup tlga. Pati sa huawei hilink na app e ng po popup tlga. Tapos may nabasa ako na ok lang naman daw i update. So inupdate ko. Medyo kinabahan dn ako habang ng uupdate kasi ng stuck nalang sya sa 99% . Tpos d na tlga gumalaw sa 99% so ni reboot ko na. Tapos pg punta ko sa 192.168.8.1 ayaw na. So i check ipconfig naging 1.1 na sya. Tpos un evo+ na firmware na. D ko lang fn ramdam if lumakas signal kasi malakas dn tlga signal ng globe at smart dito samin.

- - - Updated - - -

Btw. Yung firmware ko nga pala before ako ng openline at unlock e yung latest ni globe na b315s. Yung nilalagyan ng jumper. Tapos yung tut ni Jansenramos.

View attachment 315950
 

Attachments

  • Screenshot_2017-06-14-23-12-01.png
    Screenshot_2017-06-14-23-12-01.png
    294.5 KB · Views: 94
Ganito din nangyari sakin after ko mg unlock at ma full admin b315s ko.
Kasi pagka tapos ko ma openline at ma unlock e may lagi ng po pop up na new version ng firmware tas update daw which is nakaka irita kasi every time na nasa dashboard ka ng po popup tlga. Pati sa huawei hilink na app e ng po popup tlga. Tapos may nabasa ako na ok lang naman daw i update. So inupdate ko. Medyo kinabahan dn ako habang ng uupdate kasi ng stuck nalang sya sa 99% . Tpos d na tlga gumalaw sa 99% so ni reboot ko na. Tapos pg punta ko sa 192.168.8.1 ayaw na. So i check ipconfig naging 1.1 na sya. Tpos un evo+ na firmware na. D ko lang fn ramdam if lumakas signal kasi malakas dn tlga signal ng globe at smart dito samin.

- - - Updated - - -

Btw. Yung firmware ko nga pala before ako ng openline at unlock e yung latest ni globe na b315s. Yung nilalagyan ng jumper. Tapos yung tut ni Jansenramos.

View attachment 1204961

problema ko walang ussd evo+ pag inupdate bos pedik share na yan gusto ko din e try sana
 
Salamat po sa thread na to at natuto ako mag debrand, mag openline.. gamit ko na rin tong si Evo+ though local update lang kaya walang logo na EVO+.. Inexpect ko na tataas LTE Signal ko, pero deins pa rin. Mahina talaga LTE dito sa area ko kahit nakatutok sa tower ni Globe.

Maraming Salamat TS, at kay sir Mulot sa new firmware, at dun kay sir jmox na nag upload sa mediafire!
 
Puede ba ito sa lumang B315s-936 ? or dun lang talaga sa Blue Lebel na unit ?
 
Puede ba ito sa lumang B315s-936 ? or dun lang talaga sa Blue Lebel na unit ?

bakit ganito yong ssid nya hindi ko rin ma edit........
 

Attachments

  • Untitled.png
    Untitled.png
    133.7 KB · Views: 117
Last edited:
bakit ganito yong ssid nya hindi ko rin ma edit........

ok naman sa akin, hmmmmmmmmmmmm bakit kaya ganyan sayo
ra2gd0.jpg
 
ok naman sa akin, hmmmmmmmmmmmm bakit kaya ganyan sayo

oo nga sir e pero gumagana naman wifi lang problema dating red light no signal ito, palit2 na ako ng
firmware ganun pa din
 
Salamat po sa thread na to at natuto ako mag debrand, mag openline.. gamit ko na rin tong si Evo+ though local update lang kaya walang logo na EVO+.. Inexpect ko na tataas LTE Signal ko, pero deins pa rin. Mahina talaga LTE dito sa area ko kahit nakatutok sa tower ni Globe.

Maraming Salamat TS, at kay sir Mulot sa new firmware, at dun kay sir jmox na nag upload sa mediafire!

kung nag update ka via local update. hindi pa yan evo+ dahil wala pang .bin ang evo. polkom yan ginagamit mo
 
kung nag update ka via local update. hindi pa yan evo+ dahil wala pang .bin ang evo. polkom yan ginagamit mo

Huh? eh papano pala maguupdate? Akala ko po iuupload lang via Local Update. Upon checking Online Update kasi sabi daw latest version.. so nag local update ako.
So di pa pala to evo? pano ako makakapag-evo+?
 
Back
Top Bottom