Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

cherry mobile superion probe

vrexter

Recruit
Basic Member
Messages
1
Reaction score
0
Points
16
mga brod!!meron akong cherry mobile superion probe...may alam ba kayo when it comes to modding this tab?ang ideal ko talagang unit is fusion bolt kaso hard to find at the market now adays..so i pickup superion probe as my 2nd option..when it comes to specs ok rin naman pero mas leading pa rin yung fus..bolt when it comes to gaming...hope matulongan nyo po ako sa application nito...at wala po akong idea sa pag mod nito...and more power sa symbianize and always!!!!!;)
 
mga brod!!meron akong cherry mobile superion probe...may alam ba kayo when it comes to modding this tab?ang ideal ko talagang unit is fusion bolt kaso hard to find at the market now adays..so i pickup superion probe as my 2nd option..when it comes to specs ok rin naman pero mas leading pa rin yung fus..bolt when it comes to gaming...hope matulongan nyo po ako sa application nito...at wala po akong idea sa pag mod nito...and more power sa symbianize and always!!!!!;)

Brod parehas tayo ng tab, pero ang maipayo ko lang sayo antayin mo lang ang bagong ota update bago mo iroot yang tab mo....at hwag ka mainip dahil malapit Na daw magupdate ang ota sa probe, para sulit ang pag gamit mo sayong cm probe mag dl ka ng droidvpn sa market at gamit ka ng smart bro create ka ng account sa droid vpn... At konek mo dapat nka udp ang droid vpn mo and you have now free internet
Good luck
 
Pwede na po iroot yan. I have mine rooted using Vroot 1.7.7 thru PC. Lower versions of vroot won't work.. Kaso wala p pong custom recovery at custom ROMs para as unit na to.
 
OK nakita ko na yung these ng cm probe hehe
 
oo sa ngayun wala pa custom recovery at rom pero my nagawa ako back-up via active disk image ng superion probe. pwede din flash sa aio flasher kc my na dump ako system,stockrecovery,boot.img..depensa lang bka ma bootloop ako..
 
Mga boss may move to sd ba kayo na feature sa probe nyo?
 
wala ako move to sd card, and ung sound ng music kahit anong music player walang bass
 
Pwede na po iroot yan. I have mine rooted using Vroot 1.7.7 thru PC. Lower versions of vroot won't work.. Kaso wala p pong custom recovery at custom ROMs para as unit na to.

Natry ko na din vroot sa pc ayaw pa din mag root probe ko
 
ano solusyon nyo sa walang move to sd card?
iilang games lang kasi naiinstall ko sa probe.
 
ano solusyon nyo sa walang move to sd card?
Iilang games lang kasi naiinstall ko sa probe.


okie nmn tong probe problema tlga ung internal storage nakalagay sa box 4gb pero 2.3 gb lng actual nya sa settings madaya lng... May paraan b para magamit mo ung 4gb tnx in advance sa nakakaalam:)
 
okie nmn tong probe problema tlga ung internal storage nakalagay sa box 4gb pero 2.3 gb lng actual nya sa settings madaya lng... May paraan b para magamit mo ung 4gb tnx in advance sa nakakaalam:)

Wala boss kasi yung iba sa system na...
 
mga boss ayaw ma open o ma charge superion probe ko anu gagawin ko d2
 
mga boss ayaw ma open o ma charge superion probe ko anu gagawin ko d2

may maliit na butas yan sa taas kasya karayom ganun sindutin mo yun ng matagal hanggang sa mag on reset button kasi yun..
 
tanong ko lang po bakit pag insert ko ng SIM sa tablet may naka lagay na SIM NETWORK UNLOCK? pano po dapt kung gawin?

at san po pwede ma kita ung FRONTLINER CODE ng Cherry Mobile superion probe? PLEASE HELP po
 
Guys....

Cherry Mobile Superion Probe user dn aq at gamer dn.. ndi kc aq makagpaglaro ng Clash of Clans sa CM Probe ko gamit ang mobile data... kht mabilis nmn ung connection qu gamit qu sun free internet.... anu settings ang ga2win qu... nkakapagconect nmn ako sa google play un nga lng pag dting sa COC ayaw ng magconnect no internet connection daw.... plss need help....
 
Kamusta yung screen durabiliy ng probe? Mukha ba siyang madaling mabasag?
 
Back
Top Bottom