Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

help pls,,,url filtering in pldt fiber modem

billyrobediso

Proficient
Advanced Member
Messages
295
Reaction score
4
Points
28
mga ka sb, tanung ko lang po paanu ho ba ma blo block yung p**n site? gusto ko sana i set up siya sa router/modem ng pldt fiber. nasa baba po ang screen shoot. ayaw gumana eh or baka mali po yung input ko.

gusto ko sana 24 hours block yung p**n site.kasi baka ma open ng anak ko yung website.


salamat mga ka sb.

- - - Updated - - -

mga ka sb, tanung ko lang po paanu ho ba ma blo block yung p**n site? gusto ko sana i set up siya sa router/modem ng pldt fiber. nasa baba po ang screen shoot. ayaw gumana eh or baka mali po yung input ko.

gusto ko sana 24 hours block yung p**n site.kasi baka ma open ng anak ko yung website.


salamat mga ka sb.

up for tonight ka sb
 

Attachments

  • urlfilter.png
    urlfilter.png
    42.4 KB · Views: 170
bat ganon, naoopen parin ung mga site na na filter ko sa fiberfome

patulong na po mga ksb, naoopen parin ung mga site na na filter ko sa fibrhome ko,

patulong naman po o, kc tinwagan ko pldt hindi alam nung sumagot kung pano..

salamat mga ksb
 
Re: bat ganon, naoopen parin ung mga site na na filter ko sa fiberfome


boss tiger, pag napalitan ko na ng dns server, anung sunod po na gagawin? punta na ba ako sa url filter? pa screenshoot naman boss kung paanu

nasubukan mo na boss ? na block po ba ang p**n site?
 
Back
Top Bottom