Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

bos marv advisable ba na lagi restore ang idevice?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

i bought iphone 4 in korea last 6months ago it is ios 5.1.1 with a baseband 4.12., factory unlocked and tethered.. anybody in the site who got a link to solve this kind of weird problem.. :(

it hurts my arss every single day..


hi, you didn't even say what the weird problem was... how we can help?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir wala akong amkita na 5.16 na baseband ok lang ba ung 6.11 sir?ano po bang mga issue nyan?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir marv,patulong po sa locked iphone 4 BB 4.11.08,(no sim card)my na download kc ko s itunes na FIND MY IPHONE na apllication,tpos nung ni run ko napindut ko ung remote wipe tpos bigla nmatay ung iphone kla ko low bat,pg dting ko s bhay nung icharge ko,lumabas (NO SIM CARD INSTALLED INSERT A VALID SIM WITH NO PIN LOCK TO ACTIVATE IPHONE)khit iconnect ko s itunes un ung lumalabas,dkona mgmit iphone ko,sinubukan ko DFU MODE to restore un parin lumalabas,sana po matulungan nyo ko...

ilang beses ko napo nirestore sa itunes ung phone ko,pro pgkatapos mg reboot,un uli lumalabas (NO SIM CARD INSTALLED INSERT A VALID SIM WITH NO PIN LOCK TO ACTIVATE IPHONE),
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

SIR PA HELP IPHONE 3GS ABOUT MESSAGE NAKAKA RECIEVE NAMAN PO AKONG MESSAGE PERO PAG OPEN KA SA MESSAGE ICON KO WALA SILA NI REBOOT KUNA AT RESPRING KUNA WALA PADEN :weep:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pero connected naman po ba sa Wifi ang iPhone nyo? Kung hindi kasi connected ang iPhone sa WIFI ay automatic na sa Cellular data sya mag co-connect. Para maka connect sa Cellular Data ang iPhone nyo ay kailangan nyong i configure sa network setting ng iPhone nyo yung APN setting ng SIM na gamit nyo.

yes po boss connected po sya, pero pero ganun pa din lumalabas, :help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Mga boss mangungulit po ulit:

Is there a way na ma jailbreak/unlock yung iPhone 2g version 3.1.3 with a broken (not functioning) power button Home Button is in good condition Power Button lang po yung problem ko? I followed the steps naka post po dito sa symb po kaso lang after mag DFU at magreboot stuck po siya sa iTunes Activation Page naghahanap na po ng Valid SIM eh wala po ako nun ... di din po siya ma detect ng PC kaya siguro di siya ma unlock kaya ang ginawa ko i let the battery drained then plugged it back again and na detect na ulit kaso ayaw talaga nag hahanap talaga ng Valid SIM.

I tried using whited00r pero dami po kasing errors na na experience like springboard freezing, reboot loop half installed package sa cydia etc etc.

tried naman po restoring to 3.1.2 then unlock with blackra1n then after that used a custom ipsw created via UltraSn0w pero same problems po nag kaka error sa reboot ayaw na niya mag reboot stuck sa Apple Logo

medjo matagatagal na din po kasi akong naghahanap ng possible solutions pero no luck talaga baka sakaling may tips or ways pa po kayo thanks...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

boss meron na bang pangjailbreak sa itouch 5th generation. version 5.0.1. thanks..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pa update lang po mga sir. meron na po bang pang unlock sa modem firmware: 04.10.01?
bukod po sa gevey sim ha? hehe :thanks:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Help po plz.. Ng update po aku ng ip3gs ko nkajailbreak xa dati tapos ngaun po hanap xa ng simcard..e nilayan ko po ng simcard ayaw nmn po no signal xa. Panu po gagawin??tia po master.
ios 4.1
iphone 3gs
imei 01 215600 253454 9
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

May iphone4g po ako galing ibang bansa
Hindi ko pa po napapa openline kasi hindi pa dw po pwede,
Pwede po ba yun idowngrade sa version 4.1?
Ano pong gagawin para mapa openline?

Ito po ios
Iphone4g
Version 5.1 (9B176) Model MC605J

Salamat po..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir, magandang hapon..
patulong naman po sa iphone 3g ko..
ang unang problem nya dati, grayed-out yung wifi nya..
nagbasa-basa ako, click "reset network settings" daw...
ayaw gumana so click ko naman "reset iphone"..
ayaw pa rin, desperate move, "erase iphone" ako..
nangyari, nag-erase nga sya for about an hour...
pero nung mag-boot, stuck up na sa apple logo..
expected ko yun kasi nawala OS..
restoration stage nako ngayon....nai-coconect at detect naman sya ng itunes..pero pag click ko nung restore sa itunes, ERROR 23 na...
ginawa ko pa, desperate move na naman, jailbreak..hehe
using redsnow...
gumagana yung jailbreak, lumalabas yung pineapple na mukhang indian..."jailbreaking filesystem"..
pero yung status bar nya di tumutuloy....
tapos nagrerestart na yung iphone at stuck up na naman sa apple logo...
pasensya na mahaba po...trying to give the most detailed scenario po..
sana matulungan nyo ako..
:)

Sa case ng iPhone nyo para maayos sya ay kailangan na syang i restore. Kapag Jailbroken po ang isang iDevice like iPhone ay hindi dapat nag re-reset all settings dahil mag ca-cause ito ng conflict sa system nya.

Para ma restore nyo ang iPhone nyo ay kailangan nyo syang i DFU mode para ma detect sya ng iPhone na in restore more saka nyo sya i restore.

Make sure na latest version ng iTunes ang gamit nyo. Check this link po kung papaano mag DFU mode - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4


boss pnu po pla
maalis ung CalDAV password prompt
sa ipad 2...

Check nyo po ang mga ito baka makatulong:

https://discussions.apple.com/thread/3803404?start=0&tstart=0

http://www.atpeaz.com/index.php/2011/fixing-lions-icals-caldav-password-problem/


i bought iphone 4 in korea last 6months ago it is ios 5.1.1 with a baseband 4.12., factory unlocked and tethered.. anybody in the site who got a link to solve this kind of weird problem.. :(

it hurts my arss every single day..

http://www.symbianize.com/showpost.php?p=13390647&postcount=15183

sir marvin, problema pa rin talaga di ko ma sync yong mga apps ko from my laptop na galing sa itunes acct ko. to my iphone 4s, pag nag sync ang lumalabas po ay "TRANSFER PURCHASE FROM " di po ba dapat ay "TRANSFER APPS TO". paki na lang sir....

May mga Purchased app po kasi kayo na app sa iPhone nyo na hindi pa na transfer sa iTunes para i backup kaya need nyo muna yun na mai transfer sa iTunes before mag sync.

sir ok lang ba ung alcohol para sa home button kasi medyo kylangan ng onting effort sa pagpindot ng home button sir ok lang ba un ung alcohol step?

Ok lang yun. Take note na hindi 100 percent na working yun dipende pa din sa iPhone kung linis lang ang sira ng home button ay pwede yun na maayos pero kung hindi makuha sa alcohol ay possible na need nang palitan ang home button.


gud pm. sir, tanong ko lang kung down yung mga "dl link" na nasa loob ng installous 5? kapag kasi mag ddl na ako, ( ex: sa sendspace ako mag ddl, walang nag aapear, white page lang) tanong ko lang kung working ang mga installous nyo ngayon? aug 24, 6:30 pm, ( na delete and reinstall ko na po sa cydia ganun pa rin, nag reboot na rin ako..) tanong ko na rin sir kung may kapareho ang installous? yun na lang ang iinstall ko... salamat...

Try nyong mag connect sa ibang internet connection. Possible sa internet connection nyo ang may problem kasi kayo lang po ang may na e-enconter na ganyan as of now.

ts,mga bossing at mga expert,patulong naman po sa iphone 4s,bale ang problem po ayaw po mag 3g ung 4s ko kahit naka on yung 3g ko,puro E lang palagi.any solution po? iphone 4s,5.1.1 globe lock,naka unlinet plan. TIA po...

Kahing saang area po ba or location ay wala pa din 3G network?

Na try nyo na po bang i reboot ang iPhone nyo, mag reset ng network settings or mag restore at ganun pa din?


gud pm sir pag nererestore ko po ung iphone 3g ko na firmware is 4.2.1 ng kakaroon po ng error 1002 un po ...anu po kaya ggwin ko ? HELP po

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang first page ng thread na ito.

sir, pahingi po ng latest version ng ifunbox. ( ano po mas okay gamitin yung mga older version or pinaka bago? ) thanks

Syempre mas ok po yung latest - > http://www.i-funbox.com/

opo sir marvin kahit sa ibang network hindi pa din ako makapag send ng MMS..

opo sir na try ko na gumamit ng ibang network kaso hindi pa din ako makapag send ng MMS..

Try to restore your iPhone then re jailbreak and unlock then try nyo ulit mag send ng MMS.


sir ako din hindi mkasend and recive ng mms:praise:

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang first page ng thread na ito.

Ask ko muna yung pinagbilhan namin neto... 2nd hand lang kasi to nabili.. So if ever naka locked siya sa ibang service provider like AT&T ay kelangan ng AT&T sim para ma activate siya?

Meron poh bang other way para ma activate to siya?

Kung sa At&t network sya naka lock ay yun ang official SIM nya.

Kung walang official SIM para i activate ang iPhone ay kailangan nyo syang i Jailbreak para ma hacktivate at ma bypass ang Activation.


yeap n try q na reset restore wala padn po tlga eh ... simula nag update me .. 5.1.1 any solution ?

Kung sure kayong ma restore nyo na ang iPhone nyo at ganun pa din ay possible hardware na ang problem nya. Kung warranty pa sya ay try nyo ipa warranty kung saan nyo sya nabili.

mga magkanu po kaya ito??


and sabi hindi daw pede madeadbatt, kc magtuturn off daw irereprogram ulit..

hindi din daw po pede magpapalit palit ng sim pag naprogram na po?

Check this link po about gevey SIM - > http://www.applenberry.com/gevey-ultra/

bos marv advisable ba na lagi restore ang idevice?

Kung may problem ang iPhone ay saka lang i restore pero kung wala naman ay no need to restore.

Kung minsan lang sa isang lingo or bwan kung mag resote ay ok lang huwag lang yung oras - oras or araw - araw baka kasi ma brick kung mag o-over heat.


sir wala akong amkita na 5.16 na baseband ok lang ba ung 6.11 sir?ano po bang mga issue nyan?

Wala naman pong iPhone na ang Baseband ay 6.11... baka po 6.15.00 ang baseband.

ilang beses ko napo nirestore sa itunes ung phone ko,pro pgkatapos mg reboot,un uli lumalabas (NO SIM CARD INSTALLED INSERT A VALID SIM WITH NO PIN LOCK TO ACTIVATE IPHONE),

Saang network po ba naka locked ang iPhone nyo? Na try nyo po ba syang i restore without SIM at ganun pa din?


SIR PA HELP IPHONE 3GS ABOUT MESSAGE NAKAKA RECIEVE NAMAN PO AKONG MESSAGE PERO PAG OPEN KA SA MESSAGE ICON KO WALA SILA NI REBOOT KUNA AT RESPRING KUNA WALA PADEN :weep:

Jailbroken po ba ang iPhone nyo? Kung jailbroken sya ay baka may tweak app na naka install sa iPhone nyo na nag ca-cause ng conflict.

yes po boss connected po sya, pero pero ganun pa din lumalabas, :help:

Try nyo pong i restore ang iPhone nyo para maging fresh ulit ang system nya. Possible may nag cause ng conflict sa system kaya ganun.

Mga boss mangungulit po ulit:

Is there a way na ma jailbreak/unlock yung iPhone 2g version 3.1.3 with a broken (not functioning) power button Home Button is in good condition Power Button lang po yung problem ko? I followed the steps naka post po dito sa symb po kaso lang after mag DFU at magreboot stuck po siya sa iTunes Activation Page naghahanap na po ng Valid SIM eh wala po ako nun ... di din po siya ma detect ng PC kaya siguro di siya ma unlock kaya ang ginawa ko i let the battery drained then plugged it back again and na detect na ulit kaso ayaw talaga nag hahanap talaga ng Valid SIM.

I tried using whited00r pero dami po kasing errors na na experience like springboard freezing, reboot loop half installed package sa cydia etc etc.

tried naman po restoring to 3.1.2 then unlock with blackra1n then after that used a custom ipsw created via UltraSn0w pero same problems po nag kaka error sa reboot ayaw na niya mag reboot stuck sa Apple Logo

medjo matagatagal na din po kasi akong naghahanap ng possible solutions pero no luck talaga baka sakaling may tips or ways pa po kayo thanks...

Kailangan pong mai DFU mode ang iPhone nyo para ma Jailbreak at unlock sya ng Redsn0w. (Redsn0w po ang gamitin nyo at huwag blackrain. Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=253679)

Check this link po baka makatulong para ma DFU mode ang iPhone nyo - > http://jaxov.com/2011/02/put-your-iphone-in-dfu-mode-without-home-power-button-with-last-dfu/

boss meron na bang pangjailbreak sa itouch 5th generation. version 5.0.1. thanks..

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=617067

Pa update lang po mga sir. meron na po bang pang unlock sa modem firmware: 04.10.01?
bukod po sa gevey sim ha? hehe :thanks:

Kung At&t ang official network ng iPhone nyo ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=803961

Pero kung hindi ay wala pa pong way para ma unlock ang iPhone nyo as of now maliban sa gevey sim.


Help po plz.. Ng update po aku ng ip3gs ko nkajailbreak xa dati tapos ngaun po hanap xa ng simcard..e nilayan ko po ng simcard ayaw nmn po no signal xa. Panu po gagawin??tia po master.
ios 4.1
iphone 3gs
imei 01 215600 253454 9

Kapag nag restore/update ng iPhone ay ma foformat sya kaya kung naka Jailbreak at unlocke sya dati ay mawawala ang pagka Jailbroken at unlock nito kaya need nyo ulit syang i Jailbreak at unlock para magka signal.

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang first page ng thread na ito.


May iphone4g po ako galing ibang bansa
Hindi ko pa po napapa openline kasi hindi pa dw po pwede,
Pwede po ba yun idowngrade sa version 4.1?
Ano pong gagawin para mapa openline?

Ito po ios
Iphone4g
Version 5.1 (9B176) Model MC605J

Salamat po..

Hindi po pwedeng ma downgrade ang Modem Firmware/ Baseband ng iPhone 4.

Hindi nyo din pwedeng ma downgrade ang version ng iPhone nyo kung ganyan na ang version nya nung nabili nyo sya. 5.1.1 na po ang naka signed na firmware sa apple server for iPhone 4 kaya sa version na yun nyo lang po sya pwedeng i restore/update.

Kung At&t ang official network ng iPhone nyo ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=803961

Pero kung hindi ay wala pa pong way para ma unlock ang iPhone nyo as of now.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Kailangan pong mai DFU mode ang iPhone nyo para ma Jailbreak at unlock sya ng Redsn0w. (Redsn0w po ang gamitin nyo at huwag blackrain. Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=253679)

Check this link po baka makatulong para ma DFU mode ang iPhone nyo - > http://jaxov.com/2011/02/put-your-iphone-in-dfu-mode-without-home-power-button-with-last-dfu/

yun po yung problem sa LAST DFU kasi MAC OS lang po pwede Windows User po ako, guess i have no choice but to stick to whited00r habang di pa napapa ayos yung power button ko thanks sir marv
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

yun po yung problem sa LAST DFU kasi MAC OS lang po pwede Windows User po ako, guess i have no choice but to stick to whited00r habang di pa napapa ayos yung power button ko thanks sir marv

Try nyo po ito:

1.) First download the required archive http://www.sendspace.com/file/93fx93

2.) Extract the archive to the root of your PC's hard drive, should be C:/DFU/ 3.) Connect your iPhone and ignore iTunes

4.) Goto Start – run CMD

5.) Next type in CMD “c:/dfu/dfu iBSS.m68ap.RELEASE.dfu”

6.) Wait for iPhone to show a “white” screen" (DFU mode)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Baka matulungan nyo po ako sir matagal ko na problem sa iphone 3gs ko ito. Nag sasafe mode po siya. Sabi kasi sa cydia daw yung tweaks tinangal ko na lahat ng bagong install ganon pa rin.. Thanks po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Guys talaga bang may umaalog sa sa loob ng iphone 3gs? kapag kasi inalog ko yung phone sideways may naririnig akong kumakalog sa loob,, di ko alam kung ano, di naman yung sim..


Isa pang question,

magkano ang pagawa ng headphone jack ng iphone?, feeling ko sira na wala kasi akong marinig sa right speaker ng headset ko nilinis ko naman na but still same parin ang problem.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Baka matulungan nyo po ako sir matagal ko na problem sa iphone 3gs ko ito. Nag sasafe mode po siya. Sabi kasi sa cydia daw yung tweaks tinangal ko na lahat ng bagong install ganon pa rin.. Thanks po

subukan nyo nalang po muna irestore sa iTunes ang iPhone nyo sir.​

Guys talaga bang may umaalog sa sa loob ng iphone 3gs? kapag kasi inalog ko yung phone sideways may naririnig akong kumakalog sa loob,, di ko alam kung ano, di naman yung sim..

Isa pang question,

magkano ang pagawa ng headphone jack ng iphone?, feeling ko sira na wala kasi akong marinig sa right speaker ng headset ko nilinis ko naman na but still same parin ang problem.

hindi po normal na may umaalog sa loob ng iPhone3GS. nahulog ba yang iPhone mo?

hindi ko alam if magkano pa-repair ng headphone. karamihan ng mga apple headphone/earphone ko ganyan din ang sakit. pag tumatagal hindi na tumutunog ang kabila.​
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

help po! di po ako makainstall ng apps. using ifunbox. wala po akong wifi kaya manually installing deb files lang po di po kaya un ung cause. iphone 3gs 5.1.1 po idevice ko.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

hindi po normal na may umaalog sa loob ng iPhone3GS. nahulog ba yang iPhone mo?

hindi ko alam if magkano pa-repair ng headphone. karamihan ng mga apple headphone/earphone ko ganyan din ang sakit. pag tumatagal hindi na tumutunog ang kabila.​

Hindi ko alam kung nahulog na eh bigay lang kasi to, natatakot naman akong buksan baka lalong masira, pagawa ko nalang siguro

Yung mismong port ng headset ang problema ko kasi sa headset na ginagamit ko ok naman yung port talaga may problem, may gumagawa kaya nun? mahirap talaga pag bigay ang phone kadalasan may sira haha
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir, inupdate ko lang po sya
Pero nakalimutan ko po yung pinaka version nya..
San po ba pede makita un?

Salamat po.. :yipee:
 
Back
Top Bottom