Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir, inupdate ko lang po sya
Pero nakalimutan ko po yung pinaka version nya..
San po ba pede makita un?

Salamat po.. :yipee:

Settings>General>About



diyan po :D

eh ayun nga inupdate mo kaya magbabago yan

dapat natandaan mo mam
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

bossing pahelp po sa iphone 4 5.1.1 baseband 04.12.01 panu po ma unlock salamat po bossing
:help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Settings>General>About



diyan po :D

eh ayun nga inupdate mo kaya magbabago yan

dapat natandaan mo mam

Halaa . :upset:
2010 to binili ng couz ko eh kaya siguro di ver. 5 tlga to.
. Pwede kaya idowngrade to? :no idea:
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

help po! di po ako makainstall ng apps. using ifunbox. wala po akong wifi kaya manually installing deb files lang po di po kaya un ung cause. iphone 3gs 5.1.1 po idevice ko.

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=580473

Hindi ko alam kung nahulog na eh bigay lang kasi to, natatakot naman akong buksan baka lalong masira, pagawa ko nalang siguro

Yung mismong port ng headset ang problema ko kasi sa headset na ginagamit ko ok naman yung port talaga may problem, may gumagawa kaya nun? mahirap talaga pag bigay ang phone kadalasan may sira haha

Baka po yung Headphone Jack mismo ng iPhone nyo ang sira. Possible may nabali or naputol na parts nung headphone jact sa iPhone nyo kaya tumutunog kapag nakakalog.

Wala po akong idea kung magkano ang pagawa nyan. Ask nyo nlang po sa mga iPhone technician pero sure ako na hindi sya aabot sa 500 pesos kung wala namang papalitan na parts.


bossing pahelp po sa iphone 4 5.1.1 baseband 04.12.01 panu po ma unlock salamat po bossing
:help:
Kung At&t ang official network ng iPhone nyo ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=803961

Pero kung hindi ay wala pa pong way para ma unlock ang iPhone nyo as of now.


Looking for iPhone
ListeningDevice No Error

yan po lumalabas pag ka sunod ko sa steps niyan sir marv..

Try nyong pong ang naka install na iTuns sa PC nyo ay yung iTunes version 9.0 tapos ulitin nyo po.


Halaa . :upset:
2010 to binili ng couz ko eh kaya siguro di ver. 5 tlga to.
. Pwede kaya idowngrade to? :no idea:

Hindi po sya pwedeng i downgrade sa 4.1 unless may naka backup ang iPhone nyo na 4.1 sa Cydia server.

Hindi din po pwedeng ma downgrade ang Baseband ng iPhone nyo kahit ma downgrade nyo pa ang iOS version nya kaya wala ding way para ma unlock sya as of now.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

TS patulong naman saan po ba ung link na pwede kong irejailbreak ung iphone 3gs 8gb iOS5.1.1 baseband 5.16.02?tsaka ung pagunlock po sir kung pwede na ring pasama sir ty po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Pa off topic po tanong ko lang po kung saan pwede bumili and how much the price ng iphone 4 16gb and iphone 4s thanks :salute:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

ganun po ba sir marvin. :thanks: :praise:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!


ganyan po ginagawa ko pero puro invalid ipa o failed sa ifunbox.

wala po kasing wifi ung 3gs ko kaya manually po ako nagiinstall ng appsync and installous using deb files. baka mali po ung mga version po ng deb files na nakukuha ko for ios 5.1.1.

any idea po kung anu ung tamang mga versions and kung san po ako makakakuha ng deb files po ng mga ito. TIA po!!!
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hello po. Patulong naman po kung paano magkasignal ung iphone 4s ko. Kc mai gevey sim naman po ito ung AIO. nung una gumagana naman. nagamit ko pa nga po yun. tapos po after 1 week na hindi na po gumagana. Laging nakalagay SEARCHING.. or sumtimes No SIM CARD. bakit po ganun un? ano po pede kong gwen para maging okay na siya. at saka nga po pla paano ko ijailbreak at iunlock ung iphone 4s by myself. Is that possible? 5.1 and version nito ee.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sa case ng iPhone nyo para maayos sya ay kailangan na syang i restore. Kapag Jailbroken po ang isang iDevice like iPhone ay hindi dapat nag re-reset all settings dahil mag ca-cause ito ng conflict sa system nya.

Para ma restore nyo ang iPhone nyo ay kailangan nyo syang i DFU mode para ma detect sya ng iPhone na in restore more saka nyo sya i restore.

Make sure na latest version ng iTunes ang gamit nyo. Check this link po kung papaano mag DFU mode - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4



sir, kaka-download ko lang ng iTunes mula sa Apple website mismo...same error po eh..ano pa kaya pwede gawin?
kailangan po ba na restore muna using itunes bago i-jailbreak?
thanks!

in addition to this, nadedetect sya ng iTunes...pero nag-eerror 23 po..

Photo0055.jpg



nagji-jailbreak din po pero di tumutuloy...

Photo0056.jpg
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

kanu kea paayus nun bos sa wifi if hardware na ?? wala kc me idea eh .. baka mahal huhuh
wala na po kc warrnty 2 sa japan .. cut na ..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Mga Boss. meron po ako ng nka jailbreak nga iphone4 OS4.0 galing japan unlock na rin xa. ang prob ko po gusto ko sanag mag upgrade sa 5.1.1 anu pang step byn step na gagawin ko. need ko po talaga mag upgrade sana may makatulong salamat po!:salute:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sirs, I have a big problem with my iphone 4 ios version 5.0.1 . My mic won't work during calls but it works with other applications such Voice Memos, video recording, etc..I guess its not a hardware issue. can somebody help me fix this problem?pls lng po.. I really need your help.... :|
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Hi Symbianizers, :)

I have an iPhone 3GS:
-in-unlock sa states (meaning hindi sya Factory Unlocked nung nabili through Ebay in-unlock lang, pero usable na sya all networks here sa Pinas)
-Version 4.1 (8B117)
-Modem FW: 06.15.00
-8gb
-jailbroken

What I want to happen: :noidea:
-updated to 5.1.1
-jailbroken
-maging openline/unlocked pa din


P.S.
Mayroon po akong Custom FW ng 5.1.1 sn0wbreeze 2.9.6 na naka-preserve yung baseband. Pwede ko po ba i-restore yung iP3GS using that firmware and achieve what I want to happen?
Thanks Symbianizers! :thumbsup:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

gandang gabi po sir marv..
need ko po ulit help nyo..
may 3g po kasi ako.. jailbroken na
4.1 ver, 6.15 bb..
nereset all settings ko po dahil sa bagal nya
ang nangyari nag stuck na lang po sya si apple logo..
may mga nabasa na rin po ako dito sa thread nyo na ganto
issue.. nadedetect naman po sya ng itunes..
kaya lang po every time na irerestore ko laging may error 1600,01, 04.. medyo nauubusan n po ko ng option.. bago lang po sakin tong unit.. so hindi ko pa sya na sync sa itunes..
may remedy pa ba tayo boss marv?


thanks po....:clap::clap::clap:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Ok po sir marvin!..thanks sa feedback try koh nalang tawagan yung network provider ng phone ko baka sakaling ma-solusyunan yung proble ko..'
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sir meron po ba kyo tut sa pag jailbreak without powerbotton or homebotton sira kasi ung home button ko help! naman po
 
Last edited:
Baseband problem

iPhone 3Gs
5.1.1
8GB
Baseband 5.16.05
Jailbroken
used Redsn0w to Unlock

Ngayon po ang aking problema ay No Service(Searching...) kahit may nakalagay na sim. Nainstall ko na din po ang ultrasn0w 1.2.7 using cydia.
Ayon po sa pagsasaliksik na aking ginawa, ang solusyon ay pag-upgrade ng aking baseband to 6.15.00 ang solusyon. Kaso po ayon sa mga patnubay na inihain ng manunulat ng mga nasabing guide, ang serial no. ng aking iPhone ay di kayang suportahan ang iPad baseband(6.15) ang serial no. po ng sa'kin ay xx134xxx na
If you have an iPhone3GS and if digits 3-5 of its Serial Number are 134 or later (xx134…), then you should NOT try to install the 06.15 baseband on your 3GS! It will brick your radio, preventing both the downgrade from working and normal iPhone software from using it as a phone! Be warned!

inuulit ko po 5.16.05 ang aking baseband at para gumana ang ultrasn0w eh dapat 5.13 or 6.15 ang baseband, ano po ang dapat kong gawin?
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

TS patulong naman saan po ba ung link na pwede kong irejailbreak ung iphone 3gs 8gb iOS5.1.1 baseband 5.16.02?tsaka ung pagunlock po sir kung pwede na ring pasama sir ty po

Check nyo po ang reply ko dito para hindi na tayo mag cross-posting - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=258809&page=99

Pa off topic po tanong ko lang po kung saan pwede bumili and how much the price ng iphone 4 16gb and iphone 4s thanks :salute:

Try nyo po dito - > http://www.ebuystore.com.ph/en/6-apple-phones

ganun po ba sir marvin. :thanks: :praise:

:welcome: po.

ganyan po ginagawa ko pero puro invalid ipa o failed sa ifunbox.

wala po kasing wifi ung 3gs ko kaya manually po ako nagiinstall ng appsync and installous using deb files. baka mali po ung mga version po ng deb files na nakukuha ko for ios 5.1.1.

any idea po kung anu ung tamang mga versions and kung san po ako makakakuha ng deb files po ng mga ito. TIA po!!!

Try nyo pong installan muna ng Appsync ang iPhone nyo using this guide - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=9647974&postcount=85

Hello po. Patulong naman po kung paano magkasignal ung iphone 4s ko. Kc mai gevey sim naman po ito ung AIO. nung una gumagana naman. nagamit ko pa nga po yun. tapos po after 1 week na hindi na po gumagana. Laging nakalagay SEARCHING.. or sumtimes No SIM CARD. bakit po ganun un? ano po pede kong gwen para maging okay na siya. at saka nga po pla paano ko ijailbreak at iunlock ung iphone 4s by myself. Is that possible? 5.1 and version nito ee.

As of now ay Gevey SIM po ang way para ma unlock ang iPhone nyo.

Kung nasunod nyo naman ng tama yung guide kung paano gamitin ang gevey SIM base sa manual nya at ayaw pa ding mag work ay try nyong i restore ang iPhone nyo para ma format sya.

Kapag na restore nyo na at ganun pa din ay baka yung Gevey SIM nyo na mismo ang may problem.

Kailangang ma restore/update nyo muna ang iPhone 4S nyo sa 5.1.1 para nyo sya ma Jailbreak.


sir, kaka-download ko lang ng iTunes mula sa Apple website mismo...same error po eh..ano pa kaya pwede gawin?
kailangan po ba na restore muna using itunes bago i-jailbreak?
thanks!

in addition to this, nadedetect sya ng iTunes...pero nag-eerror 23 po..

Photo0055.jpg



nagji-jailbreak din po pero di tumutuloy...

Photo0056.jpg

Kung iPhone 3G ang iPhone nyo at ang baseband nya ay 6.15.00 ay hindi nyo po talaga sya ma rerestorore using official firmware dahil may baseband requirements ang version 4.2.1 to latest kaya advice ko po na custom firmware ang gamitin nyong pang restore sa kanya.

Kung iPhone 3G ang iPhone nyo ay use this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177


kanu kea paayus nun bos sa wifi if hardware na ?? wala kc me idea eh .. baka mahal huhuh
wala na po kc warrnty 2 sa japan .. cut na ..

Dipende po yan sa parts na kailangang palitan or kung may parts ba na kailangang palitan.

Sa mga ganyang case ay mahina na ang 1K ang labor.


Mga Boss. meron po ako ng nka jailbreak nga iphone4 OS4.0 galing japan unlock na rin xa. ang prob ko po gusto ko sanag mag upgrade sa 5.1.1 anu pang step byn step na gagawin ko. need ko po talaga mag upgrade sana may makatulong salamat po!:salute:

Custom 5.1.1 firmwate po ang ganitin nyong pang restore sa iPhone nyo para ma preserve ang baseband nya para ma Unlock ulit sya ng Ultrasn0w after nyo syang ma Jailbreak. Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=611296

Take note na basahing mabuti ang guide before nyo gawin kasi once na magkamali kayo at na update ang baseband ng iPhone nyo ay sad to say na wala pang way as of now para ma unlock sya kasi once na ma update nyo ang baseband ng iPhone nyo ay hindi na sya pwedeng ma downgrade kaya hindi na din pwedeng ma unlock.


Sirs, I have a big problem with my iphone 4 ios version 5.0.1 . My mic won't work during calls but it works with other applications such Voice Memos, video recording, etc..I guess its not a hardware issue. can somebody help me fix this problem?pls lng po.. I really need your help.... :|

Na try nyo na po bang i restore ang iPhone nyo at ganun pa din?

By the way more info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang first page ng threa na ito.


Hi Symbianizers, :)

I have an iPhone 3GS:
-in-unlock sa states (meaning hindi sya Factory Unlocked nung nabili through Ebay in-unlock lang, pero usable na sya all networks here sa Pinas)
-Version 4.1 (8B117)
-Modem FW: 06.15.00
-8gb
-jailbroken

What I want to happen: :noidea:
-updated to 5.1.1
-jailbroken
-maging openline/unlocked pa din


P.S.
Mayroon po akong Custom FW ng 5.1.1 sn0wbreeze 2.9.6 na naka-preserve yung baseband. Pwede ko po ba i-restore yung iP3GS using that firmware and achieve what I want to happen?
Thanks Symbianizers! :thumbsup:

Since 6.15.00 ang baseband ng iPhone nyo ay hindi nyo sya pwedeng i restore/update using official 5.1.1 firmware dahil sa baseband requirement nito kaya kailangan nyong gamitin na pag restore ay custom 5.1.1 firmware.

Ito po ang guide using sn0wbreeze - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=761070

Kapag na restore nyo ang iPhone nyo using Custom firmware made from sn0wbreeze ay automatic na Jailbroken na sya pero hindi pa sya unlock kaya need nyo pang i unlock. Ito naman po ang guide para ma unlcok nyo sya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=258809


gandang gabi po sir marv..
need ko po ulit help nyo..
may 3g po kasi ako.. jailbroken na
4.1 ver, 6.15 bb..
nereset all settings ko po dahil sa bagal nya
ang nangyari nag stuck na lang po sya si apple logo..
may mga nabasa na rin po ako dito sa thread nyo na ganto
issue.. nadedetect naman po sya ng itunes..
kaya lang po every time na irerestore ko laging may error 1600,01, 04.. medyo nauubusan n po ko ng option.. bago lang po sakin tong unit.. so hindi ko pa sya na sync sa itunes..
may remedy pa ba tayo boss marv?


thanks po....:clap::clap::clap:

Kapag Jailbroken ang iPhone ay hindi po dapat nag re-reset all settings kasi magkakaroon ng conflict sa sub-system nya kaya ang magyayari kapag ganun ay yung katulad ng naging roblem nyo.

Para ma restore nyo ang iPhone nyo ay kailangan i DFU mode nyo muna sya. Kung 6.15.00 ang Baseband ng iPhone nyo ay advice ko po na using custom 4.2.1 firmware nyo sya i restore at ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177


Ok po sir marvin!..thanks sa feedback try koh nalang tawagan yung network provider ng phone ko baka sakaling ma-solusyunan yung proble ko..'

Good luck po :)

sir meron po ba kyo tut sa pag jailbreak without powerbotton or homebotton sira kasi ung home button ko help! naman po

More info about your iPhone para madali namin kayong matulungan kaya paki read po muna ang first page ng thread na ito.

iPhone 3Gs
5.1.1
8GB
Baseband 5.16.05
Jailbroken
used Redsn0w to Unlock

Ngayon po ang aking problema ay No Service(Searching...) kahit may nakalagay na sim. Nainstall ko na din po ang ultrasn0w 1.2.7 using cydia.
Ayon po sa pagsasaliksik na aking ginawa, ang solusyon ay pag-upgrade ng aking baseband to 6.15.00 ang solusyon. Kaso po ayon sa mga patnubay na inihain ng manunulat ng mga nasabing guide, ang serial no. ng aking iPhone ay di kayang suportahan ang iPad baseband(6.15) ang serial no. po ng sa'kin ay xx134xxx na


inuulit ko po 5.16.05 ang aking baseband at para gumana ang ultrasn0w eh dapat 5.13 or 6.15 ang baseband, ano po ang dapat kong gawin?

Hindi po compatible ang ultrasn0w sa 5.16.05 na baseband.

Use this guide po para ma unlock sya - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=767997
 
Last edited:
Back
Top Bottom