Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir pa help naman ako my iphone 4s ako IOS 7.1 .ung Icloud ko na ka ON ..in.update ko noon yung ios7.1 ko noon pero bago ako nag update ng ios hindi ako nag log in sa icloud .ayaw na ma log in apple id ko and pass.ko magmula nong nag update ako ng ios 7.1 .ginawa ko na noon nirestore content and settings noong nirestore ko po syempre SET UP na po ako .ICLOUD parn problem ko po paano na po ito tanggalin ang icloud ?my paraan po ba ?kasi nahihirapan na po ako .kasi newbie pa po ako sa iphone gumamit .sa nga po pala sir sa kaibigan ko tong symbianize hiniram ko lng to para magpatulong dto sa symbianize .salamat sa sagot sir :D

*eto po yung picture wait lng po saglit picture

Go to Settings - iCloud - Check kung meron kang nakasigned in dito

Boss pa help po sa iphone 4s ayaw gumana ung wifi d sya ma click prang naka disable d mapindot tlga... Anu po ba ggwin dun??

Try to restore a fresh iOS, now kung after restoring a fresh iOS at grayed out pa din ang WiFi mo, possible hardware problem na ito....

mga bossing pa help sa iphone 3g ko ios 4.1 bb v 6.15 nag install ako ng appsync pag reboot eh na stuck na sa apple logo sa cydia ako nagdownload ng appsync with repo hackyouriphone ata yun pa help naman mga sir salamat

Try this: Solutions on iDevices stuck at apple boot logo



HI SIR i have iphone 4 16gb UK locked po ios 7 na po sia,, may paraan ba maopenline sia sir

Ano ba ang baseband ng iPhone 4 mo?

Thanks. Hope you can help me.

Kailangan ma-enter ang Apple ID and Password para ma-activate ang device mo.

goodpm, sir ask ko lang po kung paano ko ma-uunlock yung iphone 4 ko 6.1.3 firmware: 4-12-05 carrier: softbank
kung IMEI lang po ang solusyon, sana alternative way para ma-unlock ko to ,gaya ng kung pwede baguhin yung firmware niya para mas maraming option ma-unlock to? sana mabgyan niyo ko ng idea kung paano gawin,thanks in advance

Wala. IMEI Remote Unlock lang ang way para maunlock ito. Hindi nadodowngrade ang baseband ng iPhone 4.

boss marvs, ask ko lng if may method para maunlock ang iphone 4 bb 4.12.05? if wala po meron kayang compatible like (gevey sim or x sim). TIA

IMEI Remote Unlock lang ang way para maunlock ito

Mga Kasymbian tulong naman po kung paano maunlock ung baseband ng iphone 4 ios 7.1 ndi kc ako makakita ng pang unlock eh karamihan binabayaran patulong naman kung sino nakakaalam salamat...:help::help::help::help:


Ano ba ang baseband ng iPhone 4 mo?? Kung 04.12.xx, IMEI Remote Unlock lang ang way para maunlock ito...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

patulong nman po sa iphone na kakabigay galing australia di ko magamit sim dito no network, version 4.1(8B117), model MC603X, modem firmware 02.10,04 panu po to openline any thread and link or any advice help. Panu kea ang gagawin?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Good day po, matanong ko lang anong pwedeng paraan para magamit yung iphone 5, softbank lock 16GB.
ProductVersion: 7.0.6
ModelNumber: ND297
ActivationState: Unactivated
BasebandVersion: 5.02.00
SIMStatus: kCTSIMSupportSIMStatusReady

I tried to insert sim, meron syang signal. pero til sa hello, select language, and connect iTunes or WiFi lang ako. tried to select Cellular data and wifi. Inserted SIM not supported at hindi sya activated. Nung Cellular data gamit sa connection, may "E" na lumabas sa tabi ng signal bar pero ganun padin sinabi na di activated nga daw. any suggestions? thanks
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

patulong nman po sa iphone na kakabigay galing australia di ko magamit sim dito no network, version 4.1(8B117), model, modem firmware 02.10,04 panu po to openline any thread and link or any advice help. Panu kea ang gagawin?


Please provide more details of your device. And kung saang network dito sa Australia nakalocked ito.

Maybe I can unlock your iPhone.


Good day po, matanong ko lang anong pwedeng paraan para magamit yung iphone 5, softbank lock 16GB.
ProductVersion: 7.0.6
ModelNumber: ND297
ActivationState: Unactivated
BasebandVersion: 5.02.00
SIMStatus: kCTSIMSupportSIMStatusReady

I tried to insert sim, meron syang signal. pero til sa hello, select language, and connect iTunes or WiFi lang ako. tried to select Cellular data and wifi. Inserted SIM not supported at hindi sya activated. Nung Cellular data gamit sa connection, may "E" na lumabas sa tabi ng signal bar pero ganun padin sinabi na di activated nga daw. any suggestions? thanks


IMEI Remote Unlock lang recommended for softbank locked. Kung wala kang softbank simcard to activate your device, you need to unlock your phone so that you can use any simcard to activate your phone...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

mga boss any idea po pano ma unlock ung iphone 5? galing kasi to ng US tas pag gamet ko dito na lock. Ung tita ko d nya na matandaan gamet nyang apple ID.

Any idea po pano?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

patulong nman po sa iphone na kakabigay galing australia di ko magamit sim dito no network, version 4.1(8b117), model mc603x, modem firmware 02.10,04 panu po to openline any thread and link or any advice help. Panu kea ang gagawin?

vodafone ung network nia dun eh anu pa ba kulang po
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

mga boss any idea po pano ma unlock ung iphone 5? galing kasi to ng US tas pag gamet ko dito na lock. Ung tita ko d nya na matandaan gamet nyang apple ID.

Any idea po pano?

Wala pong way para ma bypass ang iCloud activation as of now. Try nya nlang i forgot password yung apple ID baka sakaling ma recover pa.

vodafone ung network nia dun eh anu pa ba kulang po

IMEI unlocking method (paid service) lang po ang way para ma Factory unlocked (permanent) yung iPhone nyo.

Since ang Modem Firmware version nya ay 02.10,04, Pwede kayong gumamit ng Gevey SIM para sya ma temporary unlocked.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

sIR marvin378 PANU PO UNG GEVEY SIM CAN U GIVE ME A LINK ABOUT THIS METHOD I WANNA TRY THANKS
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir i have iphone 5s verizon ios 7.0.4 anu anu po way to unlock this and how much po, tnx!:help::help::help:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Hi Boss Marvs! :)

I have an iPhone 5 Japan KDDI Au. Naka unlock thru Rsim 9 pro. I understand that I need to jailbreak it para ipatch yung fix sa sms and sa mobile internet niya. But naka iOs 7.1 na ako so I need to wait for the jailbreak tama po ba? Nabasa ko dito na yung iba basta 09XX ang nakasave sa contacts and not +639XX ok naman ang pag reply sa sms. Bakit po kahit nakasave na ang 09XX na number sa contacts ko, gumagawa po siya ng new thread ng message na naka +639XX at hindi yung pangalan ng sender sa contacts lumalabas? So ginagawa ko po, nagrerep ako sa thread ng contacts, iba ring thread yung pagtanggap ng sms na +639XX. Ganun po ba talaga ang iba?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir ask ko lang po kung my unlock and jailbreak itong unit ko.
Iphone 3gs
New bootrom
Version: 6.1.6 (10B500)
Model: MC640LL/A
Modem Firmware: 05.16.08

Sir pahelp nmn po jailbreak, nalimutan ko na po kc. Thanks.
 
iphone 3gs boot loop erro.. ios 6.1.6 old BR

Mga Boss!..

Patulong naman po!!!


iphone 3gs Boot loop error.. ios 6.1.6 old BR...


Salamat po!
 
Re: iphone 3gs boot loop erro.. ios 6.1.6 old BR

sir about my iphone 3g 4.1 stuck sa apple logo na access ko raw file system dinamic library kaso wala doon yung intelliscreen, nakalagay is cydeletebundle cydelete plist,cydelete dylib mobilesafety.dylib mobilesafety.plist ultrasnow ,and preferences ata yun , natry ko narin yung safemode kaso d ako makapasok

sir restore ko nalang can u guide me? iphone 3g ios 4.1 bb ver is 06.15.00 palink nalang po ano gagamitin salamat sir yung sana hindi ma update ang bb kasi baka hindi ko ma unlock
 
Last edited:
Re: iphone 3gs boot loop erro.. ios 6.1.6 old BR

sIR marvin378 PANU PO UNG GEVEY SIM CAN U GIVE ME A LINK ABOUT THIS METHOD I WANNA TRY THANKS

Check this: Gevey Simcard


vodafone ung network nia dun eh anu pa ba kulang po

That's good kung vodafone, pwede ko iunlock yan as long as naka-plan ito pwede ko iunlock ito.. PM your IMEI check ko kung kaya kong iunlock.

sir i have iphone 5s verizon ios 7.0.4 anu anu po way to unlock this and how much po, tnx!:help::help::help:

Mas maganda pa din kung IMEI Unlock ang device mo.

Hi Boss Marvs! :)

I have an iPhone 5 Japan KDDI Au. Naka unlock thru Rsim 9 pro. I understand that I need to jailbreak it para ipatch yung fix sa sms and sa mobile internet niya. But naka iOs 7.1 na ako so I need to wait for the jailbreak tama po ba? Nabasa ko dito na yung iba basta 09XX ang nakasave sa contacts and not +639XX ok naman ang pag reply sa sms. Bakit po kahit nakasave na ang 09XX na number sa contacts ko, gumagawa po siya ng new thread ng message na naka +639XX at hindi yung pangalan ng sender sa contacts lumalabas? So ginagawa ko po, nagrerep ako sa thread ng contacts, iba ring thread yung pagtanggap ng sms na +639XX. Ganun po ba talaga ang iba?

Walang Jailbreak for iPhone 5 on iOS 7.1....
Hindi nadetetect ang 09xx sa +63xx... Magkaiba ito kaya gumagawa ng bagong thread ng message.


Sir ask ko lang po kung my unlock and jailbreak itong unit ko.
Iphone 3gs
New bootrom
Version: 6.1.6 (10B500)
Model: MC640LL/A
Modem Firmware: 05.16.08

Sir pahelp nmn po jailbreak, nalimutan ko na po kc. Thanks.

Try this: Untethered Jailbreak iOS 6.1.3-6.1.6 3GS/A4/A5/A6/A7 Devices With P0sixspwn

Mga Boss!..

Patulong naman po!!!


iphone 3gs Boot loop error.. ios 6.1.6 old BR...


Salamat po!

Ano ang baseband ng iPhone 3GS iOS 6.1.6??

sir about my iphone 3g 4.1 stuck sa apple logo na access ko raw file system dinamic library kaso wala doon yung intelliscreen, nakalagay is cydeletebundle cydelete plist,cydelete dylib mobilesafety.dylib mobilesafety.plist ultrasnow ,and preferences ata yun , natry ko narin yung safemode kaso d ako makapasok

sir restore ko nalang can u guide me? iphone 3g ios 4.1 bb ver is 06.15.00 palink nalang po ano gagamitin salamat sir yung sana hindi ma update ang bb kasi baka hindi ko ma unlock

iOS 4.2.1 na ang irestore mo sa iPhone 3G mo, follow this: Pwnagetool 4.2 and Sn0wbreeze 2.2 Released to Create Custom 4.2.1 firmware!

 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Wala. IMEI Remote Unlock lang ang way para maunlock ito. Hindi nadodowngrade ang baseband ng iPhone 4.



ganun po ba,may alam po ba kayong site kung saan libre ang pagunlock nito?

follow up question po: yung redsnow with ipad baseband upgarde pwede ko gamitin para maopenline ko yung iphone 4 (6.1.3 , 4.12.05 / softbank)
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Wala. IMEI Remote Unlock lang ang way para maunlock ito. Hindi nadodowngrade ang baseband ng iPhone 4.



ganun po ba,may alam po ba kayong site kung saan libre ang pagunlock nito?

Ang alam ko lang libre magunlock ay ang mga phones na naka under plan, once natapos na ang plan or while on the plan pwede ito pa-unlock...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

softbank lock yung iphone 4 na binigay sa kin..
my problem is nang na-update sya to ios 7, hindi po ako naka-proceed sa menu.. hanggang sa set up lang.. paano po mag unlock? and pwede po ba sya ma unlock kahit upgraded na po to latest version?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

hindi po ba babagal ang iphone 4s ko kapag nag update po ako sa ios7?or hindi po ba mag hahang ang 4s ko po?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

softbank lock yung iphone 4 na binigay sa kin..
my problem is nang na-update sya to ios 7, hindi po ako naka-proceed sa menu.. hanggang sa set up lang.. paano po mag unlock? and pwede po ba sya ma unlock kahit upgraded na po to latest version?

Kung locked ang iPhone 4 mo para ma-activate ang device mo kailangan mong iinsert ang offcial simcard (softbank) para ma-activate ang device mo.

hindi po ba babagal ang iphone 4s ko kapag nag update po ako sa ios7?or hindi po ba mag hahang ang 4s ko po?

For me, my personal opinion, hindi ko gusto ang iOS 7 kasi parang mabagal ang UI nito, kaya nakajailbreak ang sa akin and installed pampabilis ng animation.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Ang alam ko lang libre magunlock ay ang mga phones na naka under plan, once natapos na ang plan or while on the plan pwede ito pa-unlock...

ganun po ba, yung redsnow with ipad baseband upgrade pwede ko ba gmitin para maopenline yung iphone 4 ko (6.1.3 , 4.12.05 / softbank)
 
Back
Top Bottom