Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir, meaning po b nid tlga ng wifi para ma-install un appsync? meron lng me internet connctn & laptop...is there any way po to install appsync using laptop? salamat po in advance...:salute:

That is the Simple and Safe Way...

Pwede nyo pong i manual Install ang Appsync kaya lang hindi ko po sure na magiging stable sya lalo na kung hindi nyo pa po na uupdate ang mga need i Update sa Changes tab ng Cydia nyo using Wifi...


kua marvin di ko po ma run yung connectify di daw compatible sa windows xp namin, pwede po ba maka install or download ng games kahit di na jailbreak sensya na po bago lng ksi ipod eh hehe..ty po.nag upgrade na pla ako ng ipod 4.3.2 na po gmit ko.

Hindi po kasi compatible ang Connectify sa XP...

Hindi po pwedeng ma siSync ang mga Cracked apps sa iPod nyo kung hindi pa sya Jailbroken at walang naka install na Appsync.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

any tips sir marvin, pano niyo china-charge yung ipod touch 4g niyo,pag 20% below na ba? or kailangan ma-drain talaga? :noidea:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

any tips sir marvin, pano niyo china-charge yung ipod touch 4g niyo,pag 20% below na ba? or kailangan ma-drain talaga? :noidea:

Para sa Akin sa lahat ng iDevices ko ay Once a Month lang ako nag Fufull Cycle Charging...

Hindi naman po kailangang i Drain or Below 20% ang Batt before mag Charge kung hindi naman mag coconduct ng Full Cycle Charging...

Once na nag coconduct kayo ng Full Cycle Charging ay wag kayong mag ru run ng mga Apps para mas maganda ang Maintenance ng Batt at after ma Full Bar na ang batt nya ay hayaan nyo pa ng mga 30 mins before i Unplug.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

so pwede ko siya icharge kahit 50% pa yung battery? inaalala ko kasi baka maover-charge siya :noidea:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

so pwede ko siya icharge kahit 50% pa yung battery? inaalala ko kasi baka maover-charge siya :noidea:

Pwede naman po basta advice ko lang na para maiwasan ang Over Charging ay sa USB port ng PC kayo mga Charge. Iwasan din sa mga Class A na wall Charger at Original ang gamitin para sigurado.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin how can i put a movie to my i touch :help:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin how can i put a movie to my i touch :help:

In default po kasi para ma add nyo ang mga Movie sa Videos app ng iPod nyo ay kailangang mp4 or m4v ang format ng mga Movie files.

Sa itunes po ay i aadd nyo ang mga Movies na mp4 or m4v format under Movies categories.

Pag naka add na po yung mga video sa Movies category ay under your iPod's Profile sa iTunes sa Movies Tab ay doon yung Options para ma sync sa iPod nyo yung mga Movie na naka Add sa iTunes nyo...

Maaaring malito po kayo sa sinasabi ko pero kaya advice ko po na pwede nyong i check sa Youtube kung papaano mag Add ng Movies sa iPod touch para hindi kayo malito.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir marvin thanks po sa link para sa retinapad..succesful po..sir para san po pala ang adsheet?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir marvin thanks po sa link para sa retinapad..succesful po..sir para san po pala ang adsheet?

Ang Adsheet po ang app kung saan napupunta ang mga Temp file ng iOS specially yung mga iAds na nakikita nyo sa mga app na Free...
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!



That is the Simple and Safe Way...

Pwede nyo pong i manual Install ang Appsync kaya lang hindi ko po sure na magiging stable sya lalo na kung hindi nyo pa po na uupdate ang mga need i Update sa Changes tab ng Cydia nyo using Wifi...



sir, maraming salamat po.... :thumbsup:
muah muah muah...

confirm ko lng po, kapag nakapag-install na po me ng Appsync, pede ko n po ma-install ung cracked games ko sa ipod usinf itunes n lng...hindi na po ba lalabas ung error sa itunes na "error ex8000800**"?
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir, maraming salamat po.... :thumbsup:
muah muah muah...

confirm ko lng po, kapag nakapag-install na po me ng Appsync, pede ko n po ma-install ung cracked games ko sa ipod usinf itunes n lng...hindi na po ba lalabas ung error sa itunes na "error ex8000800**"?

Tama po. Basta may naka install nang Appsync sa iPod touch nyo ay ma ssync nyo na ang mga Cracked Appstore apps sa kanya at hindi na mag eerror (0xE800080001) sa iTunes
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir goodmorning po, ask ko lang po kung saan dito yung link niyo for jailbreaking ipod touch 2nd gen? medyo bago lang po ako sa idevices kasi. di ko rin po alam kung pano malalaman kung anung version yung ipod touch ko. help po please. thanks po. waiting for your feedback. eto na po yung version niya 3.1.3. latest version na po ba ito? not jailbroken. no cydia installed ipod touch 2nd generation 16gb
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin, pa help naman..
ang firmware ng ipod touch 4th gen ko is currently 4.1 jailbroken na po using Limera1n, gusto ko sana update ang firmware to 4.2 or higher..

ano po mga necessary steps na gagawin ko before updating then jailbreak? thanks..
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin bakit po ganon..after ko mag install ng retinapad..pumunta ako ng settings..tapos sa under sa retina pad na app..pina on ko yong gusto kong apps na magamitan ng retinapad..kaso tuwing pag pumapasok ako don sa app na ginamitan ko ng retinapad ay bigla nalang ito nageexit..bakit kaya po sir marvin?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir goodmorning po, ask ko lang po kung saan dito yung link niyo for jailbreaking ipod touch 2nd gen? medyo bago lang po ako sa idevices kasi. di ko rin po alam kung pano malalaman kung anung version yung ipod touch ko. help po please. thanks po. waiting for your feedback. eto na po yung version niya 3.1.3. latest version na po ba ito? not jailbroken. no cydia installed ipod touch 2nd generation 16gb

Ang latest version po sa iPod touch 2G ay 4.2.1...

Kung 3.1.3 ang version nya at gusto nyong gawing 4.2.1 ay kailangan nyo syang i Restore sa iTunes.

Use this Guide kung papaano sya i restore - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=299414

Regarding sa Jailbreak naman ay ask ko muna kung MC or MB model po ba ang iPod touch 2G nyo?

Para malaman kung MC or MB ang model ay go to Settings - > General - > About > tapos check nyo kung saang Letter nag Start ang model nya.


sir marvin, pa help naman..
ang firmware ng ipod touch 4th gen ko is currently 4.1 jailbroken na po using Limera1n, gusto ko sana update ang firmware to 4.2 or higher..

ano po mga necessary steps na gagawin ko before updating then jailbreak? thanks..

Restore to 4.3.2 po ang gawin nyo at huwag update to 4.3.2 para ma full format sya at nang sa ganun ay makaiwas sa mga Conflcit, Bug, at error regarding on Jailbreaking.

Restore nyo po sa 4.3.2 using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=299414

Sa Jailbreak naman po ay use nyo ang Redsn0w RC14 after ma restore sa 4.3.2

sir marvin bakit po ganon..after ko mag install ng retinapad..pumunta ako ng settings..tapos sa under sa retina pad na app..pina on ko yong gusto kong apps na magamitan ng retinapad..kaso tuwing pag pumapasok ako don sa app na ginamitan ko ng retinapad ay bigla nalang ito nageexit..bakit kaya po sir marvin?

Lahat po ba ng app ay ganun sa Retinapad?

Possible hindi pa stable ang Retinapad sa iOS 4.3 to higher version.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin bakit po ganon..after ko mag install ng retinapad..pumunta ako ng settings..tapos sa under sa retina pad na app..pina on ko yong gusto kong apps na magamitan ng retinapad..kaso tuwing pag pumapasok ako don sa app na ginamitan ko ng retinapad ay bigla nalang ito nageexit..bakit kaya po sir marvin?

After nyu Po ma install ang retinapad besure po na e restart nyu ang iphone nyu. Reply po kung nag work.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin, pa help naman..
ang firmware ng ipod touch 4th gen ko is currently 4.1 jailbroken na po using Limera1n, gusto ko sana update ang firmware to 4.2 or higher..

ano po mga necessary steps na gagawin ko before updating then jailbreak? thanks..

If hindi po kau nag rely sa carrier unlock, i suggest na gamitin mo ang redsnow rc14. Refer lng po kau sa link na binigay ni marvin
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

If hindi po kau nag rely sa carrier unlock, i suggest na gamitin mo ang redsnow rc14. Refer lng po kau sa link na binigay ni marvin

Makasingit lang po sir :hat:

iPod touch 4G po ang unit ni @birthjover87 kaya wala pong problem yun sa Carrier unlock. Baka lang po kasi ma curious sya sa sinasabi nyo at isa pa po nasa iPod touch Section tayo.

Maraming salamat po sa inyong Concern. :salute:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

alam mo ba kung pano mag update at mag openline ng iphone 3gs 32GB?...gusto ko ksing e update yung iphone ko sa 4.2!...ang gamit ko ngayon ay 4.1 and jailbroken na toh kaso yung mga ibang apps di gumagana dapat 4.2 ang firmware mo pano kaya to?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!


Makasingit lang po sir :hat:

iPod touch 4G po ang unit ni @birthjover87 kaya wala pong problem yun sa Carrier unlock. Baka lang po kasi ma curious sya sa sinasabi nyo at isa pa po nasa iPod touch Section tayo.

Maraming salamat po sa inyong Concern. :salute:

Hahaha paxenxa napo hindi ko napansin nasa ipod section pala ako. Dalawa po kasing tab ang naka open sa browser ko isa sa iphone section. May bad.
 
Back
Top Bottom