Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marv pahelp nmn sa
ipod 3rd gen 32 gb ko
version 4.0(8A293)

hnd ko marestore laging error 3194 ba un

tpos hnd xa masync ng itunes ko may error 13001 din
haaaaayyy pahelp poh pls gusto ko kasi
irestore xa sa 4.2.1
gusto ko kasi laruin ung ibang games na supported lang sa version na un pls
reply asap T_T
triny ko na ung DFU mode tsaka
ung pinalita ung host
laging error 3194 pa din help T_T

hnd ko rin ma save ung shsh
e2 lumalabs
This device isn't eligible for the requested build. 05/07/2011 12:27:27.484 CYDIA DOES NOT HAVE YOUR SHSH FOR iPod3G 4.2.1 (8C148) THERE IS NO WAY FOR YOU TO GET THEM. SORRY. YOU ARE JUST TOO LATE.
nga poh pla jailbreak na xa
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=296826

Credits to TS




Pag Jinailbreak po kasi ang isang iDevice ay capable na syang malagyan ng Subsystem para mag run ang mga Cydia apps sa kanya.

Nung nag reset all setting po kayo ng iPod nyo ay nag conflcit po ang Subsystem ng iPod nyo kaya sya na stuck sa Boot logo kaya need na syang i restore para ma ayos.

Possible na wrong Timing lang ang pag DFU mode nyo ng iPod nyo kaya pwede nyo pong i check sa youtube kung papaano ang tamang pag DFU mode para hindi kayo malito.

ok boss, salamat sa link... always hitted thanks pa rin :thumbsup: :salute:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

pati ask ko na din kung panu ba tlga malalaman na 3rd gen xa kasi 32gb nmn ung skin pati pag tinry ko xa sa ifun box nadedetec nmn xa na 3rd gen ... bka kasi 2nd gen lng to kaya di ko ma restore gamit ung firmware ng 3rd gen na 4.2.1 eh..

pati may thread ka kasi kung panu malalaman na 3rd gen nabasa ko un sabi mu pag 2 lines lang xa mula sa 32gb ay 3rd gen un ung sakin kasi 4 lines bgo ung 32gb di kaya 2nd gen lang to? pero bkit sa ifunbox 3rd gen daw xa pati sa tinyumbrella pero di nq makapag bak up ng ssh help nmn poh pls T_T
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

idol marvin panu po ijailbreak ung 4.2.1..thank you
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Nung tinry ko iDFU mode sabi The iPod "iPod" could not be restored. An unknown error occured (3194)

More info about your iPhone para madali po namin kayong matulungan sa problem nyo.

Paki read nlang po muna ang First page ng thread na ito :hat:


sir marv pahelp nmn sa
ipod 3rd gen 32 gb ko
version 4.0(8A293)

hnd ko marestore laging error 3194 ba un

tpos hnd xa masync ng itunes ko may error 13001 din
haaaaayyy pahelp poh pls gusto ko kasi
irestore xa sa 4.2.1
gusto ko kasi laruin ung ibang games na supported lang sa version na un pls
reply asap T_T
triny ko na ung DFU mode tsaka
ung pinalita ung host
laging error 3194 pa din help T_T

hnd ko rin ma save ung shsh
e2 lumalabs
This device isn't eligible for the requested build. 05/07/2011 12:27:27.484 CYDIA DOES NOT HAVE YOUR SHSH FOR iPod3G 4.2.1 (8C148) THERE IS NO WAY FOR YOU TO GET THEM. SORRY. YOU ARE JUST TOO LATE.
nga poh pla jailbreak na xa

Hindi na po talaga kayo makakapag restore sa 4.2.1 kasi hindi na po naka sign ang 4.2.1 sa apple server kasi ang naka sign na po na iOS version ay 4.3.3 for iPod touch 3G kaya hindi nyo na din po ma babackup ang 4.2.1 SHSH ng iPod nyo.

Sa 4.3.3 nlang po kayo mag Restore at pagkatapos nyong ma restore ang iPod nyo sa 4.3.3 ay use Redsn0w RC15 para ma Jailbreak sya.



ok boss, salamat sa link... always hitted thanks pa rin :thumbsup: :salute:

:welcome: po.

Karangalan ko pong makatulong sa inyong lahat mga ka symb :salute:


pati ask ko na din kung panu ba tlga malalaman na 3rd gen xa kasi 32gb nmn ung skin pati pag tinry ko xa sa ifun box nadedetec nmn xa na 3rd gen ... bka kasi 2nd gen lng to kaya di ko ma restore gamit ung firmware ng 3rd gen na 4.2.1 eh..

pati may thread ka kasi kung panu malalaman na 3rd gen nabasa ko un sabi mu pag 2 lines lang xa mula sa 32gb ay 3rd gen un ung sakin kasi 4 lines bgo ung 32gb di kaya 2nd gen lang to? pero bkit sa ifunbox 3rd gen daw xa pati sa tinyumbrella pero di nq makapag bak up ng ssh help nmn poh pls T_T

3rd Gen po ang iPod touch nyo kung ganun.

Kaya lang po hindi nyo sya ma restore sa 4.2.1 kasi hindi na po naka sign sa apple server ang 4.2.1.


idol marvin panu po ijailbreak ung 4.2.1..thank you

More info about your iPhone po para madali namin kayong matulungan sa problem nyo.

Paki read nlang po muna ang first page ng thread na ito :hat:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Wow tnx idol stable nb ung 4,3,3 ngaun?
Tnx ng marmi butii bong 3rd gen ung itouch q hehe
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

kuya marvin, hnd po madetect ng cyder2 ung cydia sa ipod touch ko, tapos walang var/root/media/cydia/autoinstall sa ifunbox. help naman po
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Wow tnx idol stable nb ung 4,3,3 ngaun?
Tnx ng marmi butii bong 3rd gen ung itouch q hehe

YuP! Stable naman po ang Redsn0w RC15 na pang Jailbreak sa iOS 4.3.3.

kuya marvin, hnd po madetect ng cyder2 ung cydia sa ipod touch ko, tapos walang var/root/media/cydia/autoinstall sa ifunbox. help naman po

Papaano nyo po ba Jinailbreak ang iPod touch nyo?

More info about your iPod touch po.

Paki read muna yung first page para madali po namin kayong matulungan.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Pwede naman pong mag jailbreak kahit hindi muna i backup ang SHSH ng iDevice nyo...

Restore po ang ibig kong sabihin na dapat mung gawin before mag Jailbreak para makaiwas sa mga Conflict , Bug at error regarding on Jaiilbreaking.

More info about your iPhone po.

Dito nyo nlang po i Post yung problem nyo kung iPod touch - > Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here! or Dito kung iPhone - > Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! para madali namin kayong matulungan.

sir marvs eto na po
ipod touch
Generation: 4th gen
Model: MC
Version: 4.2.1
Capacity: 32gb
Not Jailbroken

bale pede po na diretso jailbreak na po ito or need ko muna magrestore po bago ako mag jailbreak?and kung magrerestore po ako anung version po ng firmware ung idDL ko po
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvs eto na po
ipod touch
Generation: 4th gen
Model: MC
Version: 4.2.1
Capacity: 32gb
Not Jailbroken

bale pede po na diretso jailbreak na po ito or need ko muna magrestore po bago ako mag jailbreak?and kung magrerestore po ako anung version po ng firmware ung idDL ko po

Fist time nyo lang po ba i Jajailbreak ang ipod touch nyo?

Nung nabili nyo po ba sya ay 4.2.1 na?

May mga apps/Movies/music na po ba na naka install sa ipod touch nyo?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Fist time nyo lang po ba i Jajailbreak ang ipod touch nyo?

Nung nabili nyo po ba sya ay 4.2.1 na?

May mga apps/Movies/music na po ba na naka install sa ipod touch nyo?

opo first time pa lang po hehe...4.2.1 na xa nung nabile ko xa music lang po ung meron xa na nailagay ko
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

opo first time pa lang po hehe...4.2.1 na xa nung nabile ko xa music lang po ung meron xa na nailagay ko

Kung ganon po ay use try nyo na syang i jailbreak using Greenpois0n rc6 sa guide na ito start on step 6 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=349636

After nyong ma Jailbreak ang iPod touch nyo at ma install ang Cydia using Loader app ay Open nyo ang Cydia tapos Select nyo ang "Make my Life Easier" para automatic na ma Save sa Cydia ang Latest SHSH version na available for your iPod touch.

Take nyo po na kailangan connected ang ipod touch nyo sa Wifi before i Run ang Loader app para ma install ang Cydia sa guide na iyan at dapat connected din ang ipod nyo sa Wifi para ma gamit ang Cydia.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Kung ganon po ay use try nyo na syang i jailbreak using Greenpois0n rc6 sa guide na ito start on step 6 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=349636

After nyong ma Jailbreak ang iPod touch nyo at ma install ang Cydia using Loader app ay Open nyo ang Cydia tapos Select nyo ang "Make my Life Easier" para automatic na ma Save sa Cydia ang Latest SHSH version na available for your iPod touch.

Take nyo po na kailangan connected ang ipod touch nyo sa Wifi before i Run ang Loader app para ma install ang Cydia sa guide na iyan at dapat connected din ang ipod nyo sa Wifi para ma gamit ang Cydia.

un ok na po boss hehe TY ng marami sa help ^^ kinabahan ako wala ung loader app nasa kabilang pane lang pala hehehe
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir pahelp nmn poh dun sa date & time ng ipod touch ko
kasi lagi xa nagrarandom pag nagrereboot ako oh kaya nagsy2nc anu kaya prob dun pahelp pls
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

help naman sir, yung ipod ko nagccrash ang mail ko.4th gen,4.1 jailbreak.pati minsan sa installous nagcrash kpag magiinstall nko.ty!
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir pahelp nmn poh dun sa date & time ng ipod touch ko
kasi lagi xa nagrarandom pag nagrereboot ako oh kaya nagsy2nc anu kaya prob dun pahelp pls

Malamang po ay galing sa ibang bansa ang iPod touch nyo kaya yung original settings ng date nya doon ang sinusunod nya.

Ang mai aadvice ko po sa inyo ay i restore ang iPod touch nyo sa iTunes at after nyo syang ma restore ay i set as New iPod touch nyo sya para ma reset lahat ng settings nya sa factory state.

Take note po na pag nag restore kayo ng iPod touch sa iTunes ay ma foformat sya kaya ma dedelete lahat ng laman nya.


help naman sir, yung ipod ko nagccrash ang mail ko.4th gen,4.1 jailbreak.pati minsan sa installous nagcrash kpag magiinstall nko.ty!

Ano po ba ang huli nyong ginawa or ini install sa iPod touch nyo kaya nag loko ang installous at Mail app po?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Pahelp naman poh akoh... nireset ko po yung ipod touch ko... tapos di na sya magopen hanggang dun na lang poh sya sa logo ng apple... anu po pwede ko gawin? please help me poh.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Pahelp naman poh akoh... nireset ko po yung ipod touch ko... tapos di na sya magopen hanggang dun na lang poh sya sa logo ng apple... anu po pwede ko gawin? please help me poh.

Ganito po kasi yun...

Kapag na Jailbreak po ang isang iDevice Like iPod touch ay capable na po syang malagyan ng SubSystem at yung Subsytem po na yun ang ginamit para mag Run ang mga Cydia apps sa iDevice.

Nung nag Reset all setting po kayo ng iPod touch nyo ay nag Conflict po ang Subsytem at nakaroon ng System Failure kaya na stuck sa Boot Logo ang iPod nyo.

Para po bumalik sa dati ang iPod touch nyo ay kinakailangan syang i restore sa iTunes para ma Format.

More info about your iPod touch para madali namin kayong matulungan. paki read po muna ang First Page.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

hi sir. ipod touch 1st gen po ako . nakapag download na po ako ng itunes yung firmware na 3.1.3. ano po yung next step? yung restore?
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin tanong ko lang..meron akong ipod touch 4th gen..nakajailbreak na siya sa 4.3.1,meron na kong nadownload na firmware na 4.3.3..pano ko ba to iuupgrade na hindi na kailangan irestore ulit then jailbreak?kumbaga ibybypass mo na yung restoration,iuupgrade mo lang pero nakajailbreak pa rin?
 
Back
Top Bottom