Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir..may app po bah na volume booster...ung lalakas talga volume ng iTouch 2nd gen ko...
at up to 4.2. lang po bah iOS ng iTouch 2nd Gen?or pwd upgrade to 4.3...?
ty po...ang galing nyo...:clap:

wala pong volume booster na app. kung meron man i think parang wala ding epekto ito masyado.
yes, hanggang 4.2.1 lang po ang iPodtouch 2G, hindi na po ito pwede sa 4.3​
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin ask ko lang po, nka-jailbreak na ung ipod 3g 5.1.1 ko pero wla akong wifi kya di ko ma-download ung mga sources for cydia pati na rin ung mga tweaks...
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

mga kuya at ate tanung lang po paano po ba lagyan ng application na pang text at call ang ipod touch 4g??

at paano po maka register sa itunes T_T kase iba na ung pag register nila T_T
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

TS me alam ba kayo regarding dun sa "IPOD IS DISABLED"? kasi ganito nangyari, nilagyan ko lng sya ng keypad password then na deadbatt na sya for few days,e di ko na-icharge kse busy ako that time then nung inopen ko ganun n nya "IPOD IS DISABLED, try again in 22million+ minutes, may way pa ba para ma unlock un or atleast makuha ko lng ung mga files nang hindi nagrerestore kse pag nirestore bura na lahat di ba? THANKS IN ADVANCE TS! :excited:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ipod2.jpg

ipod.jpg


grats to my self after the countless days and hours!!! :clap::clap::clap:

eto ung sulotion ko share lng sa mga gustong e restore mga ipod touch nila using itunes latest ver 10.6
C:\Windows\System32\drivers\etc edit file "host"
step 1: right click the file then copy
in win7 automatically name its "copy-host", now there are two file in the location, the named "host" and "copy-host"
step 2: drag the "copy-host" to the desktop
and open it using notepad
step 3: select all and delete and close notepad
step 4: drag the "copy-host" to the original location in
C:\Windows\System32\drivers\etc now there are 2 file again "host" and "copy-host"
then delete the file "host"
step 5: rename the "copy-host" to "host" then closed and restart ur pc

open itunes again and your problem solved :yipee::clap::beat:


mga master, suggest nman anu maganda gawin sa ipod ko?
gusto kong mag download nang mga games apps na lebre
may ifunbox na rin ako pero d ko alam panu gmitin to.
e jajail broke ko ba?
e upgrade ko ba to iOS 6?
pls suggest nman kung my ipod touch 4g kau na imba jan gusto ko rin maging ganyan ipod ko...thanks in advance :salute:



pls suggest nman ohh anu mas maganda gawin dito sa ipod touch 4g ko...gusto ko ung super modified na safety...mka experience lng nang mga apps at games na mga imba then lebre tnxxx,:dance:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin, meron po kaung pang jailbreak sa iOS 5.1? penge nman po. wla akong mhnap n matino eh. puro may survey etc. please po....
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

gud am po...

ano po mga dapat i-check sa pagbili ng ipod touch 4th gen? pasensya na, bago lang s idevice n to...

kukuha n sana ako mamaya kaya lang hingi muna advice/feedbacks tungkol dto...

salamat po sa mga tutulong...

:salute:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

mga kuya at ate tanung lang po paano po ba lagyan ng application na pang text at call ang ipod touch 4g??

at paano po maka register sa itunes T_T kase iba na ung pag register nila T_T

Di ko alam kung supported na ng "Vider" ung itouch, pero kung gusto mu ng call/text function sa itouch mu gmate+ ang kailangan mu
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir help. Ayaw maupdate nung isa kong app. Ngupdate ako thru installous tapos nainstall na sya. Kaya lang ganun pa rin ung version. Dnelete ko tapos install ulit ung latest version kaya lang ung lumang version pa rn naka install. Ano kaya problem?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin ask ko lang po, nka-jailbreak na ung ipod 3g 5.1.1 ko pero wla akong wifi kya di ko ma-download ung mga sources for cydia pati na rin ung mga tweaks...

Recommended po na ma-initialized muna ang cydia after makapag Jailbreak para ma complete ang process ng pag Jailbreak. Kung wala kayong wifi ay sad to say na hin nyo po pwedeng ma access ang Cydia app.

sir 4.3.5:help:

Advice ko po na i restore muna ang iPod touch nyo sa 5.1.1 saka i Jailbreak para maging untethered. Tethered Jailbroken lang po ang pwede sa version 4.3.5.

mga kuya at ate tanung lang po paano po ba lagyan ng application na pang text at call ang ipod touch 4g??

at paano po maka register sa itunes T_T kase iba na ung pag register nila T_T

Gamit po kayo ng Gmate - > http://www.youtube.com/watch?v=eIiV1a1xFR8

Ito po ang guide para makapag create ng free iTunes account - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=249186


TS me alam ba kayo regarding dun sa "IPOD IS DISABLED"? kasi ganito nangyari, nilagyan ko lng sya ng keypad password then na deadbatt na sya for few days,e di ko na-icharge kse busy ako that time then nung inopen ko ganun n nya "IPOD IS DISABLED, try again in 22million+ minutes, may way pa ba para ma unlock un or atleast makuha ko lng ung mga files nang hindi nagrerestore kse pag nirestore bura na lahat di ba? THANKS IN ADVANCE TS! :excited:

Restore lang po ang way para magamit ulit ang iPod touch once na na-disable.

Try nyo pong i restore ang iPod touch nyo using latest version ng iTunes para ma format sya at magamit ulit.


pls suggest nman ohh anu mas maganda gawin dito sa ipod touch 4g ko...gusto ko ung super modified na safety...mka experience lng nang mga apps at games na mga imba then lebre tnxxx,:dance:

Kailangan nyo pong i Jailbreak muna ang iPod touch nyo at ma installan ng Appsync para ma installan nyo sya ng cracked apps using ifunbox - > Easiest Way to Install Cracked Apps/Games Using i-FunBox w/o Syncing (Windows & Mac)

sir marvin, meron po kaung pang jailbreak sa iOS 5.1? penge nman po. wla akong mhnap n matino eh. puro may survey etc. please po....

Tethered Jailbreak lang po ang pwede sa iOS 5.1 kaya advice ko po na i restore nyo muna ang iPod touch nyo sa 5.1.1 before sya i Jailbreak.

gud am po...

ano po mga dapat i-check sa pagbili ng ipod touch 4th gen? pasensya na, bago lang s idevice n to...

kukuha n sana ako mamaya kaya lang hingi muna advice/feedbacks tungkol dto...

salamat po sa mga tutulong...

:salute:

Check this link po - > http://www.apple.com/ipodtouch/specs.html

Sir help. Ayaw maupdate nung isa kong app. Ngupdate ako thru installous tapos nainstall na sya. Kaya lang ganun pa rin ung version. Dnelete ko tapos install ulit ung latest version kaya lang ung lumang version pa rn naka install. Ano kaya problem?

Baka po yung mismong app na dinadownload nyo sa installous ang may problem. Try nyong mag download ng iba.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Di ko alam kung supported na ng "Vider" ung itouch, pero kung gusto mu ng call/text function sa itouch mu gmate+ ang kailangan mu

sir nasa magkanu kaya ung gmate+ at

ung sa pag register po sa itunes T_T
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

salamat sa rply sir pro may info po kau kng kaylan po mag re-release ng untethered jailbreak sa iOS 5.1? meron po kaung idea? sa tingin nyu po ba makakapag release cla? bka kasi binibigyan lng kmi/ako nila false hope. pakisagot po sir. hehehehe.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

boss chief! 1st time ko po d2 s symbianize.. my ng bigay sakin ipod touch n luma 1st gen 1.1.5(4b1).. wala po laman.. gus2 ko po sana lagyan ng mga games kaso ung app tab d nalabas itune pag ni plug ko po ung ipod
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir nasa magkanu kaya ung gmate+ at

ung sa pag register po sa itunes T_T

Mga around 3k to 4k yung price ng gmate.

Use this guide para makapag create ng free iTunes account - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=249186

salamat sa rply sir pro may info po kau kng kaylan po mag re-release ng untethered jailbreak sa iOS 5.1? meron po kaung idea? sa tingin nyu po ba makakapag release cla? bka kasi binibigyan lng kmi/ako nila false hope. pakisagot po sir. hehehehe.

Possible hindi na po magkaroon ng untethered Jailbreak sa iOS 5.1 dahil sa latest iOS 5.1.1 at sa darating na iOS6 na po naka focus ang mga developer ng Jailbreak tools.


boss chief! 1st time ko po d2 s symbianize.. my ng bigay sakin ipod touch n luma 1st gen 1.1.5(4b1).. wala po laman.. gus2 ko po sana lagyan ng mga games kaso ung app tab d nalabas itune pag ni plug ko po ung ipod

Kailangan pong mai restore nyo muna ang iPod touch nyo sa version 3.1.3 at ma Jailbreak para ma installan sya ng cracked apps. Kung hindi naman cracked apps ang i iinstall nyo sa kanya ay hindi nyo na kailangang i Jailbreak basta ma restore nyo lang sya sa iOS 3.1.3.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin ask ko lang po, nka-jailbreak na ung ipod 3g 5.1.1 ko pero wla akong wifi kya di ko ma-download ung mga sources for cydia pati na rin ung mga tweaks...

ka symb we have the same problem...yung sa friend ko ganyan din after magupdate sa 5.1.1 eh nawala na yung wifi pati bluetooth unavailable
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir magandang hapon po, sauccesfull naman yung pag jailbreak ko sa ipod ko, tanung ko lng kung may alam pa ba kayu na mga site na pwede pagdownloadan ang apps at games? nag sysync lang ako gamit ifunbox..maraming salamat po...
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ka symb we have the same problem...yung sa friend ko ganyan din after magupdate sa 5.1.1 eh nawala na yung wifi pati bluetooth unavailable

Try nyo pong mag restore at huwag update. Kapag Jailbroken ang isang iDevice like iPod touch ay hindi po dapat update kundi restore to 5.1.1 ang ginagawa para ma full format at hindi magkaroon ng conflict sa system.

sir magandang hapon po, sauccesfull naman yung pag jailbreak ko sa ipod ko, tanung ko lng kung may alam pa ba kayu na mga site na pwede pagdownloadan ang apps at games? nag sysync lang ako gamit ifunbox..maraming salamat po...

Dito po:

iPhone Applications
iPhone Games
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Pa help nmn.. kc ung ipod touch co.. na jailbreak co na 5.1.1 kso madalas nalabas ung mga APPS and pag Gaming mode ako.. Ano kaya reason? or pde gawin? Thanks po =)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir ok naman sa ibang apps.
 
Back
Top Bottom