Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Aw! Aw!

iTouch 3G pla yung gamit mo:weep:

Kahit anong version ba ay walang naka save na SHSHs sayo like 4.0 man lang?

wala eh. wala naman kasi akong nakita na sinabi na meron nakasave na SHSH :help:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

wala eh. wala naman kasi akong nakita na sinabi na meron nakasave na SHSH :help:

Pwede mong ma Check using TinyUmbrella!

Run mo yung TinyUmbrella tapos try mo kung ma sa save mo sa PC mo yung SHSHs ng iTouch mo.

Wala namang mawawala kung magbabaka sakali.:)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Pwede mong ma Check using TinyUmbrella!

Run mo yung TinyUmbrella tapos try mo kung ma sa save mo sa PC mo yung SHSHs ng iTouch mo.

Wala namang mawawala kung magbabaka sakali.:)

san pwede idownload??
ok na. nadownload ko na. check ko muna.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

What version ng iOS 4 mo ini Update?

Na try mo bang mag restore ulit at ganun pa din?

iOS4 4.0(8A293)

tinatamad nako mag restore, wala ako wifi para sa pag JB.
tolerable pa naman sa music. sa video lang talaga may issue, yung green screen
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir pd magtanung ?? pano po idowngrade ung ipod ku sa 4.0 kc ng update po sa 4.0.2 eh
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ung sakin nabura lahat apps and songs pano mgsync ng matulin ung wla ng backup
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir pd magtanung ?? pano po idowngrade ung ipod ku sa 4.0 kc ng update po sa 4.0.2 eh

pm mo si sir marvin sigurado solve problema mo!:thumbsup:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir pd magtanung ?? pano po idowngrade ung ipod ku sa 4.0 kc ng update po sa 4.0.2 eh

ang ginawa ko dyan is , set mo yung ipod mo sa DFU mode. pero bago mo gawin yan download ka muna ng iOS4 4.0 na firmware.
Sa itunes press mo Shift sa keyboard then yung Restore sa itunes. then hanapin mo kung saan mo na save yung na download mo na 4.0 firmware
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir pd magtanung ?? pano po idowngrade ung ipod ku sa 4.0 kc ng update po sa 4.0.2 eh

Kung 4.0.2 na ang version nyan nung binili mo walang way para ma downgrade mo sya sa 4.0.

Ma dodowngrade mo lang ang iTouch mo sa 4.0 kung na backup mo sa server ng Cydia ang SHSH blobs na parang ganito.

img0130.png
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Panu Ko PO Ba madodowngrade Ang Ipod 3g 32gb 4.1 to 4.0..
tulong :)
tnx in advance
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Panu Ko PO Ba madodowngrade Ang Ipod 3g 32gb 4.1 to 4.0..
tulong :)
tnx in advance

kung na backup nyo po yung SHSHs ng old version ng iTouch nyo sa Cydia server na parang ganito ay pwede pong mag downgrade.

img0130.png
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir ang gpsphone san makakakuha kasi may bayad na ung sa cydia eh thanks
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

matanong lng boss bkt pag mag restore kailangan shift+restore sa itunes?? anung pinagkaiba kung di sinabayan ng shift?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

matanong lng boss bkt pag mag restore kailangan shift+restore sa itunes?? anung pinagkaiba kung di sinabayan ng shift?

Pag hindi ka nag Hold Shift ay automatic na i rerestore ng iTunes mo yung iDevice mo sa latest firmware.

Pag nag hold shift ka ay pwede kang mamili kung what firmware ang gagamitin mo.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

so pag naka shift san ka po pipili?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

so pag naka shift san ka po pipili?

Kailangan nyo munang mag download ng Firmware ng iDevice nyo kung what version nyo gusto.

After nyo ma download yung Firmware ng iDevice nyo ay Hold Shift para pwede nyong i select yung firmware na na download nyo.

Dito po kayo mag download ng gusto nyong firmware - > http://www.felixbruns.de/iPod/firmware/
 
Back
Top Bottom