Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir panu po malamn kung anung generation ipod ko
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir aun po 1st generation po ang ipod ko kaya po pag update ko xa 2.2.1 is the current version..si panu po kaya gagawin ko para makapaglagay ako ng applcations?:help::weep:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir aun po 1st generation po ang ipod ko kaya po pag update ko xa 2.2.1 is the current version..si panu po kaya gagawin ko para makapaglagay ako ng applcations?:help::weep:

nku sir sorry pero konti lng alm ko eh. :slap: pero kng 1st gen yan, mhrapan ka po hmanap ng games kc 4.++ ung nrreqiure nung ibang games na firmware eh.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ay ganun po ba sana matulungan po ako hehehe d pala pede ang ipod ko na 1st gen:weep::upset: heheh sana po sir marvin matulungan nyo po ako
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir panu po malamn kung anung generation ipod ko

Pwede nyo pong i Check sa thread na ito kung ano po talaga ang generation ng iPod touch nyo - > Guide how to identify your iPod touch Generation if 1G, 2G, 3G or 4G!


ay ganun po ba sana matulungan po ako hehehe d pala pede ang ipod ko na 1st gen:weep::upset: heheh sana po sir marvin matulungan nyo po ako

Pag alam nyo na po ang exact generation ng iPod Touch nyo ay i post nyo po ulit dito para matulungan po namin kayo.

Madali lang pong i Jailbreak yan kung sakaling 1st Gen nga po ang iPod touch nyo...

Kailangan po namin munang malaman ang exact info ng iPod touch nyo....

Possible po kasing 1st generation or Second generation na iPod touch ay may ganyang version ng Firmware.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin

"Install kayo ng Installous Ydia app sa iPod nyo tapos using iFunbox ay i save nyo sa Installous Document folder yung mga IPA app na dinownload nyo then using Installous app naman po sa iPod nyo ay i install nyo yung mga IPA apps na nilagay nyo sa Documents folder ng installous."

pero naginstall nmn sha derecho sa ifunbox.. nagamit ko nmn ung mga games and apps. okay nba un?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Mga Sir, pa tulong po. Meron akong Ipod Touch 4Gen. I updated it to 4.3.2, then jailbreak it using untethered redsnow. Ok naman yung performance niya for 2 days. Kaya lang kanina habang nag chacharge ako biglan nalang nag message "charging is not supported with this accessory" using the orginal USB ng device. I tried switching ports pero ganun parin...anu po ba ang problema? pwede pa ba to ma RMA? pwede naman siguro tong i restore gani yung GUI nung device...any opinion?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin mali po pala yun ios ko kanina morning typo error po 4..3.2 po pala yung sakin 4g i touch 32gb,

anung tut po ang sundan ko para ma jailbreak siya sir rc14 po ba?may need ba akong i dl para maayos ko siya?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

[QUOTEMB po ba or MC model ang iPod touch 2G nyo?

Kung MB po ang model nya ay use nyo nlang po ang Redsn0w kasi Old bootrom po ang MB model na iPod touch 2G pero kung MC model ang iPod nyo ay subukan nyo munang i restore before i jailbreak para makaiwas sa mga conflict, bug at error.[/QUOTE]

after ko marestore using restore sa itunes ito

up ko lang sir 2g po yung isang itouch 4.2.1 ginamit ko po ay greenpoison rc5.after ma jaibreak walang cydia icon and loader icon na lumabas wala nadin siya wallpaper di mabago.


dalawa po yung iquiry ko sir isa yung sa taas na message ko salamat sir pasensiya na po kayo at makulit ako gusto ko lang din kasi makatulong sa mga relatives ko dito salamat sir sa pasensiya bait niyo po
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

pa help.kasi balak ko po bumili ng ipod touch.2nd hand lang budget ko preferably 2nd gen to 3rd gen target ko.sana matulungan nyo ko kung pano mag check kung maganda pa ba yung mabibili ko.need help please.yung mga tips and tricks n pwede ko gawin para ma check kung maganda p ba yung mabibili ko.thanks a lot otor..
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

mga boss, tanong lang, if maguupdate ako sa 4.3.2 mawawala ba mga save games ko? or marerestore ba siya? thanks! advisable na ba mag update sa 4.3.2? naka 4.2.1 ako ngayon eh..
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin
pero naginstall nmn sha derecho sa ifunbox.. nagamit ko nmn ung mga games and apps. okay nba un?

Ok na po yun basta na install na :)

Mga Sir, pa tulong po. Meron akong Ipod Touch 4Gen. I updated it to 4.3.2, then jailbreak it using untethered redsnow. Ok naman yung performance niya for 2 days. Kaya lang kanina habang nag chacharge ako biglan nalang nag message "charging is not supported with this accessory" using the orginal USB ng device. I tried switching ports pero ganun parin...anu po ba ang problema? pwede pa ba to ma RMA? pwede naman siguro tong i restore gani yung GUI nung device...any opinion?

Saan po ba kayo nag chacharge ng iPod nyo nung nangyari yun?

Original po ba ang USB cable ng iPod nyo?


sir marvin mali po pala yun ios ko kanina morning typo error po 4..3.2 po pala yung sakin 4g i touch 32gb,

anung tut po ang sundan ko para ma jailbreak siya sir rc14 po ba?may need ba akong i dl para maayos ko siya?

YuP!

Use nyo pong Redsn0w Rc14 para ma Jailbreak ang iPod touch 4G nyo na version 4.3.2.

after ko marestore using restore sa itunes ito

up ko lang sir 2g po yung isang itouch 4.2.1 ginamit ko po ay greenpoison rc5.after ma jaibreak walang cydia icon and loader icon na lumabas wala nadin siya wallpaper di mabago.


dalawa po yung iquiry ko sir isa yung sa taas na message ko salamat sir pasensiya na po kayo at makulit ako gusto ko lang din kasi makatulong sa mga relatives ko dito salamat sir sa pasensiya bait niyo po

Hindi nyo pa po sinasagot yung tanong ko na MB or MC model po ba ang iPod nyo?

Kung MB model po ay use nyo ang Redsn0w rc8 at kung MC naman po ang Model nya ay use nyo yung greenpois0n RC5 or RC6.

Yung procedure po ay dito sa thread na ito - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=349636

Ang example po sa thread na yan ay iPhone 4 kaya kung iPod touch 2G ang gamit nyo ay yung iPod touch 2G firmware ang gagamitin nyo.

Maganda po sana kung i rerestore nyo muna ang iPod nyo sa version 4.2.1 para makaiwas sa mga bug, conflcit, at error.


pa help.kasi balak ko po bumili ng ipod touch.2nd hand lang budget ko preferably 2nd gen to 3rd gen target ko.sana matulungan nyo ko kung pano mag check kung maganda pa ba yung mabibili ko.need help please.yung mga tips and tricks n pwede ko gawin para ma check kung maganda p ba yung mabibili ko.thanks a lot otor..

Check this link po baka makatulong - > Guide how to identify your iPod touch Generation if 1G, 2G, 3G or 4G!

mga boss, tanong lang, if maguupdate ako sa 4.3.2 mawawala ba mga save games ko? or marerestore ba siya? thanks! advisable na ba mag update sa 4.3.2? naka 4.2.1 ako ngayon eh..

Pag nag update or restore po kayo ng iPod touch nyo ay ma foformat sya kaya mabubura lahat.

Para ma backup ang mga Documents file sa iPod nyo ay check this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=342006

Advice ko lang po na kung wala namang problem ang iPod touch nyo running iOS 4.2.1 ay no need to update muna...

Pero kayo po ang bahala bali nag advice lang po ako...
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

mga sir patulong naman po.. panu ijailbreak ang ipod touch 2G 3.1.3??
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

mga boss.. patulong naman po.. panu ijail break ipod touch 2G 3.1.3?? bago lang kc sa akin:pray:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Maraming salamat sir marvin. Sige Tsaka ko nalang iuupdate haha! Wala na din naman halos improvement eh.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

nagpalagay po ako ng apps sa bayan

tanung ko lang po if

if possible and panu ko mababack up mga games?? :help:

at kung isisync ko po ba sa laptop ko

ma e erase po ba ito??

sensya po sa noobie question :noidea:

mamatz po :) :dance:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

YuP!

Use nyo pong Redsn0w Rc14 para ma Jailbreak ang iPod touch 4G nyo na version 4.3.2.



need ko pa ba ng backup ng 4.3.2 ko na fw?nakita ko kasi sa youtube ang need daw i dl ay 4.3.1 tas redsnow na rc14.kaya naguluhan lang po ako salamat sir.anyway pagnagkamali ako sir i dfu mode ko nalang tas restore makakasama ba yun sa itouch ask lang po ?
may links po ba kayo sa site na yung mga firmware na needed sir di ko na kasi makita dito sa site ng symbianize

ask lang po pwede ko ba ito i downgrade sa 4.2.1?mukhang mas madali ata doon rc5 kasi ginamit ko sa last update ko sa gf ko ng 4g sir yung kaunaunahang kong tanong sainyo

yung 4.3.2 po ba kahit malowbat no need na i rejailbreak?salamat sir
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ito sir yung sa 2g
using rc8 and browse ko po yung 4.2.1 na restore ko ito lumabas
unledes.jpg


anung po isasagot ko dito?

2g
itouch 4.2.1 nirestore ko na po 8gb po pala sakin.
di ko po alam yung mb or mc??

4.2.1 8c148 model pc086zp
yan lang nakalagay sa about sir
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

doc marvin, question po. kanina ko lng napansin ung lyrics habang nagsosounds ako.. pano magkakaron ung iba kng kanta ng lyrics?
 
Back
Top Bottom