Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

pls help..
may 2g iphone na jail break kona pero d ko alam paano mag update ng cydia pls help.nakaka gamit na ako ng ifunbox :help::help::help::help:

Hindi nyo po ma uupdate ang Cydia using iFunbox lalo na kung hindi nyo pa po na iinitialize yung Cydia app sa iphone nyo after nyo syang ma Jailbreak kaya advice ko po na i connect nlang muna sa internet yung iPhone nyo using wifi or GPRS network para ma initialize at ma update yung cydia :)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Hindi nyo po ma uupdate ang Cydia using iFunbox lalo na kung hindi nyo pa po na iinitialize yung Cydia app sa iphone nyo after nyo syang ma Jailbreak kaya advice ko po na i connect nlang muna sa internet yung iPhone nyo using wifi or GPRS network para ma initialize at ma update yung cydia :)



ok poh salamat sa advice :praise:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Mga cracked apps po ba yung naka install sa iPod touch nyo? Nag sync po ba kayo sa iTunes?

Saan po galing yung mga apps? Na try nyo po ba i re install yung mga apps at ganun pa din?

@ sir marvin

hindi po ... not jailbroken.. through sa ipod po ko nagDDL di po sa PC.. at naka disable po ang autosync.. itatanong ko lang din po sana.
pag jinailbreak ko po ba to? maayus po ba uli? kahit mabura na yung mga apps wag lang yung nasa audio's.or kung wala po talagang paraan para ma save.
anu po pwede ko gawin.. :sigh:


attachment.php
 

Attachments

  • SS.PNG
    SS.PNG
    39.5 KB · Views: 92
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ser marvz. may list of iTouch 1gen 3.1.3 na themes kau?
baka po kasi d compatible ung ma search ko..
ung hackintosh na themes, pwd po ba un sakin?

EDIT:

ser. may "sad iphone" ako
0000000F
00000003

pano po to?
kahit ipress ko ang "restart"
ayaw pa rin..
ni reboot ko na ayaw pa rin.

EDIT:

ay ayos na po. dinelete ko ulit ung winterboard.
it myt be sa themes na pinag iinstall ko.
nag crash daw ang springboard ko. hehe


yun nlang po. panu po ung themes for itouch 3.1.3 1gen.
meron po ba kau?
 
Last edited by a moderator:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

wow tnx napagana ko na yey online na q sa itouch ko kahit saan tawa ako sa katabi ko eh nagtataka xa kung panu ko napapagana sa internet ung itouch ko tingin ng tingin hahaha

wow pwede po pala yun?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Panu mag dowload ng ios5 sa iphone 3g
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!



@ sir marvin

hindi po ... not jailbroken.. through sa ipod po ko nagDDL di po sa PC.. at naka disable po ang autosync.. itatanong ko lang din po sana.
pag jinailbreak ko po ba to? maayus po ba uli? kahit mabura na yung mga apps wag lang yung nasa audio's.or kung wala po talagang paraan para ma save.
anu po pwede ko gawin.. :sigh:


Hindi po maaayos yung mga apps kahit mag i Jailbreak nyo ang iPod touch...

Possible may nag conflict sa iTunes library ng iPod touch kaya nag ccrash yung mga apps... Ang solusyon po dyan ay i re install yung mga apps.

Kung Jailbroken na po ang iPhone nyo ay pwede naman nyong i download yung mga cracked version ng mga app na yan then i re insall nyo sa iPod touch...


ser marvz. may list of iTouch 1gen 3.1.3 na themes kau?
baka po kasi d compatible ung ma search ko..
ung hackintosh na themes, pwd po ba un sakin?

EDIT:

ser. may "sad iphone" ako
0000000F
00000003

pano po to?
kahit ipress ko ang "restart"
ayaw pa rin..
ni reboot ko na ayaw pa rin.

EDIT:

ay ayos na po. dinelete ko ulit ung winterboard.
it myt be sa themes na pinag iinstall ko.
nag crash daw ang springboard ko. hehe


yun nlang po. panu po ung themes for itouch 3.1.3 1gen.
meron po ba kau?

Using Cydia po ay pwede nyong ma install yung mga thremes sa iPod touch nyo under sa Selections - Themes (SpringBoard). Mga Simple themes lang po ang compatible sa iPod touch running iOS 3.1.3 kaya paki check nlang po :)

Panu mag dowload ng ios5 sa iphone 3g

4.2.1 po ang pinaka last version na supported ang iPhone 3G kaya hindi po sya pwede sa iOS5.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir meron nba pang jailbreak ng iOS 5?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

^tethered and semi tethered pa lang po
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ok ba yung MxTube? Pang download daw ng youtube videos
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ser. from 3.1.3
anu po ma-ssuggest nu na version kung mag uupgrade ako.
1gen po sakin.

pwd po kaya iOS3 to iOS4?
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Hindi nyo po ma uupdate ang Cydia using iFunbox lalo na kung hindi nyo pa po na iinitialize yung Cydia app sa iphone nyo after nyo syang ma Jailbreak kaya advice ko po na i connect nlang muna sa internet yung iPhone nyo using wifi or GPRS network para ma initialize at ma update yung cydia :)

:praise: helo poh paano poh mag update ng cydia d kopo alam no idea kasi madaming pag pilian dito diko ma chambahan :salute:
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Hindi po maaayos yung mga apps kahit mag i Jailbreak nyo ang iPod touch...

Possible may nag conflict sa iTunes library ng iPod touch kaya nag ccrash yung mga apps... Ang solusyon po dyan ay i re install yung mga apps.

Kung Jailbroken na po ang iPhone nyo ay pwede naman nyong i download yung mga cracked version ng mga app na yan then i re insall nyo sa iPod touch...



panu ko po i dedelete lahat ng apps ko?


sa itouch ko lang po kasi dini L eh.. di po sa PC..

mano mano na po ba.? iisa isahin ko?

pati gusto ko na rin po sya i JB.. panu po ba yun?



attachment.php


yan po yung sa settings ko..
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

kung like mo mano mano pede rin or thru itunes ang pag delete
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir meron nba pang jailbreak ng iOS 5?

Meron po maliban lang sa iPhone 4S at iPad 2.

For more info ay check this link po - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=548823


ok ba yung MxTube? Pang download daw ng youtube videos

Ok naman po ang MXtube...

ser. from 3.1.3
anu po ma-ssuggest nu na version kung mag uupgrade ako.
1gen po sakin.

pwd po kaya iOS3 to iOS4?

Hanggang 3.1.3 lang po ang version ng iPod touch 1G kaya hindi po sya pwedeng ma update sa iOS4.

:praise: helo poh paano poh mag update ng cydia d kopo alam no idea kasi madaming pag pilian dito diko ma chambahan :salute:

Kapag naka connect na po ang iPod touch nyo sa internet ay open nyo ang Cydia then wait nyo syang ma initialize. After ma initialize ang Cydia ay tap nyo yung Changes tab nyo at kapag may nakita kayo na updates ay tap nyo yung updates sa upper right corner ng Cydia para ma update sya :)





panu ko po i dedelete lahat ng apps ko?


sa itouch ko lang po kasi dini L eh.. di po sa PC..

mano mano na po ba.? iisa isahin ko?

pati gusto ko na rin po sya i JB.. panu po ba yun?

yan po yung sa settings ko..

Bakit nyo po gustong i delete ang mga apps sa iPod touch nyo?

Wala po kasing delete all kung sa ipod touch nyo mismo i dedelete yung mga apps kaya kung gusto nyo silang ma delete all na hindi manu mano ay using iTunes po...
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir. itouch 1st gen po ang meron ako. 3.1.3 na po sya najailbreak ko na po kaya lang po pag open ko po ng cydia sobrang bagal po tapos ayaw po nyang mag add ng sources for error fetching yung mga packages.

may way po ba para manual ko malagay yung mga necessary files and kung san ko po makukuha yung mga files like packages, appsync and iba pa po.

thanks.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir. itouch 1st gen po ang meron ako. 3.1.3 na po sya najailbreak ko na po kaya lang po pag open ko po ng cydia sobrang bagal po tapos ayaw po nyang mag add ng sources for error fetching yung mga packages.

may way po ba para manual ko malagay yung mga necessary files and kung san ko po makukuha yung mga files like packages, appsync and iba pa po.

thanks.

Try nyo pong gumamit ng Cyder2 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=296826
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir Marvs
Bakit po minsan biglang nagsasafe mode ung ipod touch 4g ko
jb 4.4.3
ano kaya cause and solution po thanks =)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir Marvs
Bakit po minsan biglang nagsasafe mode ung ipod touch 4g ko
jb 4.4.3
ano kaya cause and solution po thanks =)

kapag ba nag rerespring? try mo magdelete ng mga tweaks, baka mayroong hindi compatible sa iOS mo
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

kapag ba nag rerespring? try mo magdelete ng mga tweaks, baka mayroong hindi compatible sa iOS mo

minsan biglang ng safe mode sir, yung makikita mu lng yung background and sa top lang nakalabas
 
Back
Top Bottom