Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

alam ko t166 ang para jan kasi ang gamit ko t188 para sa ipt4g
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

pwede po bang set up pan ng free internet ang ipod kahit anong generation? if yes how po? salamat.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Kelangan pa ba idownload yung installous translation pag ininstall yung installous? tsaka bakit kino-close ng PC yung iTunes ko? "DEP" daw

Yung Installous po mismo ang i install nyo at automatic naman pong ma iinstall din yung translation kung kailangan.

What do you mean na kino close ng PC yung iTunes nyo?

Try nyong i Plug sa Back USB port ng PC nyo yung USB cable ng iPod touch nyo.


last na po sir marvin..is it posible that i can downgrade my ipod touch 4g 4.3.5 to 4.3.3??.. so i can have untethered jailbreak.. thanks..

Check this link po - > Can I downgrade from 4.3.x to 4.3.3? (Or upgrade to 4.3.3?)

pwede po bang set up pan ng free internet ang ipod kahit anong generation? if yes how po? salamat.

Wifi lang po ang internet communication ng mga iPod touch unless gagamitan nyo sya ng 3rd party device para makapag VPN or Cellular data connection.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin....nag check ako ng threads nyo, wala po ako na kita or na mis look ko? about

How to jailbreak IPOD TOUCH 1st gen.

kung meron po...sana mahelp nyo po ako, :salute:

IPOD TOUCH 1st gen 8gig
verision: 1.1.2 (3B48b)
model: MA623LL

pa private message kung oki lang din :salute:

thank you po :salute:
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin....nag check ako ng threads nyo, wala po ako na kita or na mis look ko? about

How to jailbreak IPOD TOUCH 1st gen.

kung meron po...sana mahelp nyo po ako, :salute:

IPOD TOUCH 1st gen 8gig
verision: 1.1.2 (3B48b)
model: MA623LL

pa private message kung oki lang din :salute:

thank you po :salute:

Actually super old na po ng version ng iPod touch 1G nyo at kahit ma jailbreak nyo sya sa ganyang version ay wala pong apps na compatible sa kanya kaya useless din.

Advice ko po na i restore nyo po muna ang iPod touch 1G nyo sa 3.1.3 then saka po sya i Jailbreak :)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir magkanu aman ung c peel t166.?
meron po b sa mga mall?
magkanu po aman?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ser marvz.
anung appsync po ppwd sakin itouch 1gen 3.1.3?
ung cydia.hackulo.us po..
ung po bang 3.1 o 3.2?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvs, tanung klang poh regarding poh d2 sa ipod touch 4g ko poh 5.0 ios, ayaw poh mag open/load ng mga apps ko, na tethered boot kna xa using redsnow pero ayaw pdn poh sir marvs, T_T thanks poh sana poh matulungan nyu ko T_T
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvs, tanung klang poh regarding poh d2 sa ipod touch 4g ko poh 5.0 ios, ayaw poh mag open/load ng mga apps ko, na tethered boot kna xa using redsnow pero ayaw pdn poh sir marvs, T_T thanks poh sana poh matulungan nyu ko T_T



ayun pa ni sir marvz sakin.
ganun din probs ko dati.
baka ginamitan mo yan ng ibang itunes acct..
o d kaya nag sync ka sa ibang itunes acct.
dapat kung san itunes acct ka nag lagay ng apps sa itouch mo,
dun ka lang talaga.
sabi pa nya "no file sharing" ang rules daw.

kung nasa itunes A galing apps mo. tapos sinaksak mo sa itunes B. errrnk error kna dun dre.
1 is to 1.

nsa springboard pa ang apps dba?
kaso ayaw mag load?
pag oo. apir. ganyan sakin dati.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ayun pa ni sir marvz sakin.
ganun din probs ko dati.
baka ginamitan mo yan ng ibang itunes acct..
o d kaya nag sync ka sa ibang itunes acct.
dapat kung san itunes acct ka nag lagay ng apps sa itouch mo,
dun ka lang talaga.
sabi pa nya "no file sharing" ang rules daw.

kung nasa itunes A galing apps mo. tapos sinaksak mo sa itunes B. errrnk error kna dun dre.
1 is to 1.

nsa springboard pa ang apps dba?
kaso ayaw mag load?
pag oo. apir. ganyan sakin dati.

hindi eh feeling ko gawa nung ng lagay ko kagav ng large video file then ng error xa tapos aun khet anu gawin ko ayaw na maopen mga apps ko, pero napunta cla sa openedd apps once na ni open ko T_T, panu gnawa mu...? share nman poh T_T
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Good evening'.. Sir na update ko na ang itunes (version 10.5) buti still di pa rin nya madetect ang ipodtouch 2g Jailbroken, version 3.1.3 (7E18), Model MC086LL, pero yung iphone okay naman walang problema'.. Thanks.. :help:

Thank you sir'... upgrade ko na lang Itouch :)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

hindi eh feeling ko gawa nung ng lagay ko kagav ng large video file then ng error xa tapos aun khet anu gawin ko ayaw na maopen mga apps ko, pero napunta cla sa openedd apps once na ni open ko T_T, panu gnawa mu...? share nman poh T_T

simple lang ginawa ko.
since d ko na ma open apps ko.
nag sync ako ng bago.
ayun burado lahat.
hahah!
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Actually super old na po ng version ng iPod touch 1G nyo at kahit ma jailbreak nyo sya sa ganyang version ay wala pong apps na compatible sa kanya kaya useless din.

Advice ko po na i restore nyo po muna ang iPod touch 1G nyo sa 3.1.3 then saka po sya i Jailbreak :)


ay ganun po ba sir marvin, cge gawin ko syang 3.1.3, gamit ang update ng itunes? tama po ba?

then anu po ifofollow ko na procedure para gawin ang pag jailbreak
after ko ma update gamit ng itunes to 3.1.3 si IPOD TOUCH 1st gen ko :noidea:

salamat sir marvin, hope ma jailbreak ko itong IPOD TOUCH 1st gen na gamit ko...

:salute:
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir magkanu aman ung c peel t166.?
meron po b sa mga mall?
magkanu po aman?

Follow this thread po kasi off topic na tayo kung price na ng cpeel ang topic - > http://www.symbianize.com/showthread.php?p=6630544#post6630544

ser marvz.
anung appsync po ppwd sakin itouch 1gen 3.1.3?
ung cydia.hackulo.us po..
ung po bang 3.1 o 3.2?

Appsync 3.0+ po ang dapat nyong gamitin.

hindi eh feeling ko gawa nung ng lagay ko kagav ng large video file then ng error xa tapos aun khet anu gawin ko ayaw na maopen mga apps ko, pero napunta cla sa openedd apps once na ni open ko T_T, panu gnawa mu...? share nman poh T_T

Na corrupt po ang iTunes library sa iPod touch nyo kaya hindi na nag work yung mga apps na ang tanging solusyon lang dyan ay i re install nlang sila.

Ganyan po talaga ang nagyayari minsan kapag hindi sa isang iTunes lang naka stick ang iDevice as in ibat ibang tools ang ginagamit para mag save/install ng mga files or apps.


Thank you sir'... upgrade ko na lang Itouch :)

:welcome: po and Good luck :)

ay ganun po ba sir marvin, cge gawin ko syang 3.1.3, gamit ang update ng itunes? tama po ba?

then anu po ifofollow ko na procedure para gawin ang pag jailbreak
after ko ma update gamit ng itunes to 3.1.3 si IPOD TOUCH 1st gen ko :noidea:

salamat sir marvin, hope ma jailbreak ko itong IPOD TOUCH 1st gen na gamit ko...

:salute:

Ganito po ang gawin nyo para ma restore sa 3.1.3 ang iPod touch 1G nyo:

1. Dapat ang naka intall na iTunes sa PC nyo ay yung version 10.2.2.12. tapos download nyo yung 3.1.3 firmware ng iPod touch 1G dito - > iPod touch 1G (3.1.3/7E18)

2. Connect nyo ang iPod touch sa iTunes tapos i DFU mode nyo sya. Check this link po kung papaano mag DFU mode - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=7650042&postcount=4

3. Pag naka DFU mode na po ang iPod nyo sa iTunes ay ma dedetect sya nito na in restore Mode.

4. Pag naka Restore mode na ang iPod sa iTunes ay hold nyo yung Shift key sa keyboard ng PC nyo tapos click nyo yung Restore button sa iTunes then mag bbrowse sya tapos select nyo yung 3.1.3 firmware ng iPod touch 1G nyo.

5. Pag na restore na sya sa iTunes ay i set nyo yung iPod as New iPod touch tapos sync para ma save ang mga settings.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Ganito po ang gawin nyo para ma restore sa 3.1.3 ang iPod touch 1G nyo:

1. Dapat ang naka intall na iTunes sa PC nyo ay yung version 10.2.2.12. tapos download nyo yung 3.1.3 firmware ng iPod touch 1G dito - > iPod touch 1G (3.1.3/7E18)

2. Connect nyo ang iPod touch sa iTunes tapos i DFU mode nyo sya. Check this link po kung papaano mag DFU mode - > http://www.symbianize.com/showpost.p...42&postcount=4

3. Pag naka DFU mode na po ang iPod nyo sa iTunes ay ma dedetect sya nito na in restore Mode.

4. Pag naka Restore mode na ang iPod sa iTunes ay hold nyo yung Shift key sa keyboard ng PC nyo tapos click nyo yung Restore button sa iTunes then mag bbrowse sya tapos select nyo yung 3.1.3 firmware ng iPod touch 1G nyo.

5. Pag na restore na sya sa iTunes ay i set nyo yung iPod as New iPod touch tapos sync para ma save ang mga settings.


salamat sir marvin :salute: ill update you sir once na magawa ko yung mga steps :salute:

sir marvin, if ever matapos ko ang pag restore to 3.1.3, whats the next step gagawin ko po para ma jailbreak na sya :noidea:

salamat ulit sir marvin :praise:
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

salamat sir marvin :salute: ill update you sir once na magawa ko yung mga steps :salute:

sir marvin, if ever matapos ko ang pag restore to 3.1.3, whats the next step gagawin ko po para ma jailbreak na sya :noidea:

salamat ulit sir marvin :praise:

Restore nyo po muna sa 3.1.3 ang iPod touch nyo tapos post nyo po dito kapag nakapag restore na kayo then saka ko po kayo bibigyan ng guide sa pag Jailbreak :)

Advice ko lang po na dapat ay may wifi connection kayo para madali lang makapag Jailbreak pero kung walang wifi ay iTunes 9.0 po ang gamitin nyo kasi compatible lang sa iTunes 9.0 yung Jailbreak tools na gagamitin nyong pang Jailbreak sa iPod touch 1G version 3.1.3.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvs, patan0ng paano mag jb ng ipod touch 4g iOS 5.0 yung isa and iOS 5.0.1 naman ung isa thanks step by step po
 
Back
Top Bottom