Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

help naman sa ipod touch 4G ko
38 lang ang images photos ko sa gallery pero sa i-funbox at itunes, lumalabas na 4.3GB yung size ng photos
pano ba icheck yun para madelete yung mga "photos"
ang bagal na kasi ng ipod ko pero camery pics lang naman andun
san ko kaya makita/masearch yung 4.3GB na photos?

try to restore
 
sir tanong ko lang po kung pwede ko iupdate ang ipod touch 3rd gen v4.2.1 po kasi, gusto ko po iupdate ng v6? ano po ba ang pwedeng version ng ios6 at pa post na rin po ng tutorials at link kung saan pwede idownload yung firmware? thanks po sa makakasagot :thanks:

Hanggang iOS 5.1.1 lang iTouch 3G...

boss, ask ko lng po, how much paayos ng screen ng ipod touch 5th generation. thanks po ng maraming10x.

Wala akong idea sa Screen Replacement, mas maganda kung itatanong mo ito sa CP Technician...

help naman sa ipod touch 4G ko
38 lang ang images photos ko sa gallery pero sa i-funbox at itunes, lumalabas na 4.3GB yung size ng photos
pano ba icheck yun para madelete yung mga "photos"
ang bagal na kasi ng ipod ko pero camery pics lang naman andun
san ko kaya makita/masearch yung 4.3GB na photos?

Use iTools, mas makikita nito ang laman na pictures nito sa device mo...
 
sir patulong naman di kasi ako makapag upgrade ng ios to 5.1.1 or 6.0.1

specs:
ipod touch 4th gen 32 GB
ios 4.3.3

nagtry na ako mag upgrade gamit redsnow but failed either 5.1.1 or 6.0.1. tapos nag try na rin ako gumamit ng snowbreeze using custom ipsw pero hindi pa rin gumagana kasi pag nag rerestore na ko ng custom ios is nag error 3194. sinubukan ko na rin ung mga TUT na alisin daw ung gs.appple.com sa hosts file pero wala pa ring effect idol. baka po makatulong ka sir di na kasi ako makaDL sa appstore gamit ung outdated ios ko. THANKS sir.
 
sir tanong ko lang po kung pwede ko iupdate ang ipod touch 3rd gen v4.2.1 po kasi, gusto ko po iupdate ng v6? ano po ba ang pwedeng version ng ios6 at pa post na rin po ng tutorials at link kung saan pwede idownload yung firmware? thanks po sa makakasagot :thanks:

Sure po ba kayong iPod touch 3rd gen ang iPod touch nyo at hindi iPod touch 2nd gen?

Ang iPod touch 2nd gen ay hanggang 4.2.1 lang po ang version at ang iPod touch 3rd gen ay hanggang 5.1.1 lang po. Wala pong way para sila maging iOS6.


boss, ask ko lng po, how much paayos ng screen ng ipod touch 5th generation. thanks po ng maraming10x.

Wala po akong idea... Since bago lang ang iPod touch 5G ay for sure na around 5k ang magagastos nyo dyan. Try nyo nlang pong dalahin sa greenhills para maka sure kung ano ang exact price.

help naman sa ipod touch 4G ko
38 lang ang images photos ko sa gallery pero sa i-funbox at itunes, lumalabas na 4.3GB yung size ng photos
pano ba icheck yun para madelete yung mga "photos"
ang bagal na kasi ng ipod ko pero camery pics lang naman andun
san ko kaya makita/masearch yung 4.3GB na photos?

I verify nyo po muna sa Directory ng iPod touch nyo using iFunbox kung may mga photos under Camera Roll or DCIM folder.

Go to private / var / mobile / media / DCIM. Kung yu DCIM folders nyo ay may mga naka save na pics na hindi nyo naman kailangan ay pwede nyo nang i delete. Make sure na i backup muna sa PC before i delete para pwedeng ibalik ulit just in case na kailangan.

You can also use iTools kagaya ng suggestion ni sir Eduard.


sir patulong naman di kasi ako makapag upgrade ng ios to 5.1.1 or 6.0.1

specs:
ipod touch 4th gen 32 GB
ios 4.3.3

nagtry na ako mag upgrade gamit redsnow but failed either 5.1.1 or 6.0.1. tapos nag try na rin ako gumamit ng snowbreeze using custom ipsw pero hindi pa rin gumagana kasi pag nag rerestore na ko ng custom ios is nag error 3194. sinubukan ko na rin ung mga TUT na alisin daw ung gs.appple.com sa hosts file pero wala pa ring effect idol. baka po makatulong ka sir di na kasi ako makaDL sa appstore gamit ung outdated ios ko. THANKS sir.

Hindi na po naka signed ang 6.0.1 sa apple server kaya hindi nyo na sya i restore sa ganung version unless may 6.0.1 SHSH blobs kayo ng iPod touch nyo na naka backup sa Cydia Server or sa PC nyo para ma restore sya sa 6.0.1 using sn0wbreeze under iFaith mode options.
 
Last edited:
Bossing ,ask ko lang po ... coz my iPod Touch 2nd Gen 8GB ... ehhh during Resting it nung nag reboot ehh nag stock na po sa APPLE LOGO... panu ko po to ma fix ...pa help plss..
 
Tanung lang po, gusto ko kasing i restore itouch 4 ko naka 6.1.3 na siya, kaya nag DL ako ng 6.1.3 na firmware ang problema nag eerror 11 siya sa itiunes may way pa ba para ma restore ko siya ???
 
Tanung lang po, gusto ko kasing i restore itouch 4 ko naka 6.1.3 na siya, kaya nag DL ako ng 6.1.3 na firmware ang problema nag eerror 11 siya sa itiunes may way pa ba para ma restore ko siya ???



needed po ang shsh blobs para restore..the problem is that all iOS 6 shsh cant be used. The details are found when you open cydia and read to the part where before it used to say what blobs are in your device..hope it helps..
 
needed po ang shsh blobs para restore..the problem is that all iOS 6 shsh cant be used. The details are found when you open cydia and read to the part where before it used to say what blobs are in your device..hope it helps..

Ok na po na restore ko na po, aayusin lang pala yung host file sa drivers eh salamat po sa advice:)
 
Bossing ,ask ko lang po ... coz my iPod Touch 2nd Gen 8GB ... ehhh during Resting it nung nag reboot ehh nag stock na po sa APPLE LOGO... panu ko po to ma fix ...pa help plss..

Try mo muna ito:

Solutions on iDevices stuck at apple boot logo


:clap::clap::clap:
bigthanks, sir . . .

Sir, tanung qo lang po, b4 po ba aqo magrestore, need qo pa po ba mag back up ng SHSH ?

or after qo na marestore sir, anu po pwd qo gamitin Jailbreak tool??

:excited::help::excited:

Please provide details of your iTouch...

Kahit hindi ka nagrerestore or magjajailbreak, mas maganda regular ang pag backup ng shsh blobs mo...


Tanung lang po, gusto ko kasing i restore itouch 4 ko naka 6.1.3 na siya, kaya nag DL ako ng 6.1.3 na firmware ang problema nag eerror 11 siya sa itiunes may way pa ba para ma restore ko siya ???

Make sure to enter first your iTouch to DFU Mode before restoring the iOS 6.1.3 iPSW...

Ok na po na restore ko na po, aayusin lang pala yung host file sa drivers eh salamat po sa advice:)

Congratulations.
 
boss ano stable jailbreak ios ngaun? naka cydia 5.1.1 kasi ako ngaun

ipod touch 4th gen 32gb
ver 5.1.1 (jailbroken)

ano pinaka stable na pang jailbreak ngaun?
 
Last edited:
:clap::clap::clap:
bigthanks, sir . . .

Sir, tanung qo lang po, b4 po ba aqo magrestore, need qo pa po ba mag back up ng SHSH ?

or after qo na marestore sir, anu po pwd qo gamitin Jailbreak tool??

:excited::help::excited:

Sa apple server po gina grab ang SHSH blobs at hindi sa iPod touch kaya kung hindi pa po kayo nakapag backup ng SHSH blobs dati pa before mag 6.1.3 ay walang way para ma backup nyo ang SHSH blobs for your iPod touch. Kung ano lang ang naka Signed na firmware sa apple server ay yun lang ang SHSH blobs na pwedeng i backup.

Tanung lang po, gusto ko kasing i restore itouch 4 ko naka 6.1.3 na siya, kaya nag DL ako ng 6.1.3 na firmware ang problema nag eerror 11 siya sa itiunes may way pa ba para ma restore ko siya ???

6.1.3 na po ang naka signed sa apple server for iPod touch 4G kaya kung hindi kayo nakapag backup or wala kayong na backup na old version ng SHSH blobs for your iPod touch ay walang way para ma downgrade nyo sya.


boss ano stable jailbreak ios ngaun? naka cydia 5.1.1 kasi ako ngaun

Dipende po sa Generation ng iPod touch. Mas latest mas better pero hindi lahat ng version ay pwedeng ma Jailbreak.

Paki read po muna ang first page ng thread na ito para madali namin kayong matulungan.
 
Last edited:
jailbroken na ipod touch 4th gen ko sir like ko lang sana iupgrade sa mas better na version na jailbroken na rin kasi nag cracrush na mga app ko sa recent jailbroken version ng ipod ko
 
jailbroken na ipod touch 4th gen ko sir like ko lang sana iupgrade sa mas better na version na jailbroken na rin kasi nag cracrush na mga app ko sa recent jailbroken version ng ipod ko

6.1.3 na po ang naka signed sa apple server ngayun for iPod touch 4G kaya sa ganung version nyo lang sya pwedeng ma restore/update unless may na backup kayong old SHSH blobs version ng iPod touch nyo sa Cydia server.

Tethered Jailbreak plang ang pwede sa iPod touch 4G running iOS 6.1.3.

Check nyo po yung Jailbreak Dictionary para malaman kung ano ang ibig sabihin ng tethered Jailbreak.
 
Last edited:

6.1.3 na po ang naka signed sa apple server ngayun for iPod touch 4G kaya sa ganung version nyo lang sya pwedeng ma restore/update unless may na backup kayong old version ng iPod touch nyo sa Cydia server.

Tethered Jailbreak plang ang pwede sa iPod touch 4G running iOS 6.1.3.

Check nyo po yung Jailbreak Dictionary para malaman kung ano ang ibig sabihin ng tethered Jailbreak.

So kahit pala may shsh blobs akung 6.0.1 sa Tinyumbrella di ko na siya ma rerestore dun ??? Kasi binenta lang ng pinsan ko sa akin itong iTouch 4 ko eh, tanung ko na rin kung magkakaruon ba (if ever) ng untethered jailbreak ang 6.1.3 boss marvin ???
 
So kahit pala may shsh blobs akung 6.0.1 sa Tinyumbrella di ko na siya ma rerestore dun ??? Kasi binenta lang ng pinsan ko sa akin itong iTouch 4 ko eh, tanung ko na rin kung magkakaruon ba (if ever) ng untethered jailbreak ang 6.1.3 boss marvin ???

Sa mga pre A5 iDevices like iPod touch 4G ay pwede pa ding makapag restore sa 6.0.1 with SHSH blobs using custom firmware made from Sn0wbreeze under iFaith Mode Options.

Malabo pa pong magkaroon ng Untethered Version sa 6.1.3 lalo na ngayung hinihintay pa nilang i release ng apple ang iOS7.
 
Sa mga pre A5 iDevices like iPod touch 4G ay pwede pa ding makapag restore sa 6.0.1 with SHSH blobs using custom firmware made from Sn0wbreeze under iFaith Mode Options.

Malabo pa pong magkaroon ng Untethered Version sa 6.1.3 lalo na ngayung hinihintay pa nilang i release ng apple ang iOS7.

Papaano po gawin yun may tutorials po ba tayo dito ??? Gusto ko kasing i downgrade sa 6.0.1 eh para ma untethered jailbreak ko siya

Nag try akung mag save ng shshs blob using ifaith sa cydia eto ang error boss marvin "These blobs seem to have 1 or more faulty blob" paano kaya ma fix ito ???
 
Last edited:
Sir, puwede pa ba mag-update to ios 5.1.1? 5.0.1 pa din gamit kong version. And my SHSH blobs akong naka-save.
 
Ipod touch 4g. Jailbroken, ssh blob save for 5.1.1 and 6, 6.0.1 .Ayaw po mag boot up. Naka stuck sya sa low battery icon. Tried charging pero ayaw mag on. Tried dfu, yung press home , power then home only, na detect sya ng itunes as recovery mode, di ko alam kung bakit, pero nagbibigay naman sya ng promt na pede i restore. Problem lang kasi mawawala yung untethered jailbreak ko. Is there any way po?



About naman sa down grading I am eligible diba on my saved blobs? Ang gagamitin kong pang restore kung sakaling tumuloy ako sa 6.1.3 is tiny umbrella, ayos lang ba yun?
 
Back
Top Bottom