Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir, panu po gagawin kapag nakalimutan ung restriction passcode? salamat :)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Ts my ibang way pa poh ba bukod s itunes salamat poh

iTunes lang po ang way para ma restore ang iPod nyo. I turn nyo muna into DFU mode para nyo sya ma restore.

bossing pa tulong naman po sa ipod touch 4th gen ko bigla na lang pong di ko po mabuksan ..nag aapear po yung itunes ba yun tapos my usb. jinail broken ko po yun pero hiniram ng gf ko inupdate niya over wifi v6.1.2 po yun ng hinack ko pero inupdate nga ng jowa. masama po ba mag update ota ang jailbroken na ipod touch. antayin ko sagot nyo mga masters

Kapag Jailbroken ang iPod touch ay hindi dapat nag u-update over the air dahil mag ca-cause ito ng conflict sa system nya kaya ang way lang para sya magamit ulit ay i restore using iTunes.

Sir, panu po gagawin kapag nakalimutan ung restriction passcode? salamat :)

Kailangan nyo po syang i turn muna into DFU mode para ma restore at magamit ulit.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

got problem with Ipod touch 5 nka jailbreak sya then nag crash after nun lumabas na ung connect to itunes na screen nah update sya from ios 6 to 7 then all my file has been washed out bcuz of this restoration is there any way to recover my old files? gosh i think im gonna die :D wala aq music sa ipod q and wala ung laptop ng kapatid q :/
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

got problem with Ipod touch 5 nka jailbreak sya then nag crash after nun lumabas na ung connect to itunes na screen nah update sya from ios 6 to 7 then all my file has been washed out bcuz of this restoration is there any way to recover my old files? gosh i think im gonna die :D wala aq music sa ipod q and wala ung laptop ng kapatid q :/

Meron ka bang Backup sa iTunes or iCloud mo????
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Meron ka bang Backup sa iTunes or iCloud mo????

meron po but i guess nasama yta sya sa pag restored kz nung inopen q ung ipod q eh ung last back up q pa which is nung 2013 pa hndi nasama ung latest nka automatic nman ung back up q eh
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

meron po but i guess nasama yta sya sa pag restored kz nung inopen q ung ipod q eh ung last back up q pa which is nung 2013 pa hndi nasama ung latest nka automatic nman ung back up q eh

Kung ano lang ang nabackup mo ay yun lang ang ma-rerestore mo...
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

how about icare sir?

You could try using iCare. Wala naman mawawala kung susubukan mo ito since naformat na din ang device mo.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

You could try using iCare. Wala naman mawawala kung susubukan mo ito since naformat na din ang device mo.

i'll try as soon as i get back to my desktop in manila
thanks sa advice po :)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Need help badly. nagalaw ko kasi ung iPOD 4th gen ng pinsan ko.. eto problema ko
jailbreak na sya sa ios 5.1 something tapos ni update ko sya sa latest firmware..
pagkatpos ng reboot. ayun reboot ng reboot nlng.. ayaw na magpatuloy.. hindi rin sya ma detect sa iTunes.. need help.
medyo defective nadin yung home button. pa quote nlng sa sasagot.. thanks
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir eduard and sir marvin patulong naman po ako sa itouch5g ko
A1421 v7.1 11d167
Ask ko lang po kung panu i-jailbreak ito?
At kung panu din mag-downgrade? Anu prefer nyo na ios best sa inyo?
Sensya na new lang ako sa ganito device. Pa-help naman po para ma-enjoy ko gamitin ito.
Thanks!
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Need help badly. nagalaw ko kasi ung iPOD 4th gen ng pinsan ko.. eto problema ko
jailbreak na sya sa ios 5.1 something tapos ni update ko sya sa latest firmware..
pagkatpos ng reboot. ayun reboot ng reboot nlng.. ayaw na magpatuloy.. hindi rin sya ma detect sa iTunes.. need help.
medyo defective nadin yung home button. pa quote nlng sa sasagot.. thanks

may nag cause ng conflict sa system nya after nyong mag update kaya sya nagkaganyan pero hindi pa sya na full update kaya pwede nyo syang i re-jailbreak using latest version ng redsn0w. kapag hindi nag work ay sad t say na kailangan nyo muna syang i DFU mode para ma restore sa iTunes.

Sir eduard and sir marvin patulong naman po ako sa itouch5g ko
A1421 v7.1 11d167
Ask ko lang po kung panu i-jailbreak ito?
At kung panu din mag-downgrade? Anu prefer nyo na ios best sa inyo?
Sensya na new lang ako sa ganito device. Pa-help naman po para ma-enjoy ko gamitin ito.
Thanks!

wala pa pong way para ma jailbreak ang ipod touch 5 running iOS 7.1. hindi rin ito pwedeng ma downgrade.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Boss marvin tanong ko lang meron pa kayang chance na maayos ipod touch 3g ko? bigla na lang kasi hindi nag ccharge at ayaw na bumukas. Nung pina check ko sa technician charging IC daw problema. Wala naman daw silang ganun, nanghihinayang ako gusto ko pa sana paayos para sa anak ko. :)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Paano to sir Marvin ayaw magpasok s DFU mode? matigas na kasi yung Home button ng ipod ko.. huhuhu
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Boss marvin tanong ko lang meron pa kayang chance na maayos ipod touch 3g ko? bigla na lang kasi hindi nag ccharge at ayaw na bumukas. Nung pina check ko sa technician charging IC daw problema. Wala naman daw silang ganun, nanghihinayang ako gusto ko pa sana paayos para sa anak ko. :)

Try mong maghanap sa ibang CP Technician na may charging IC.

Paano to sir Marvin ayaw magpasok s DFU mode? matigas na kasi yung Home button ng ipod ko.. huhuhu

You can create an DFU iPSW, use redsnow, meron itong DFU iPSW.

Ito ang irerestore mo sa device mo everytime na kailangan mong ienter sa DFU mode ang device mo.

attachment.php

 

Attachments

  • 1.jpg
    1.jpg
    63.2 KB · Views: 43
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

pero sir eduard nka off kasi yung ipod ko ngyon i-On ko sya paglabas ng apple logo mag Off nNmn ulit. ganon lng mangyayari. hirap din ako makapsok sa DFU MODE. patulong naman.. lagot ako sa pinsan ko neto
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

pero sir eduard nka off kasi yung ipod ko ngyon i-On ko sya paglabas ng apple logo mag Off nNmn ulit. ganon lng mangyayari. hirap din ako makapsok sa DFU MODE. patulong naman.. lagot ako sa pinsan ko neto

Kapag nakaplug ba ito sa PC, nadedetect ba ito ng iTunes ang device mo? Kung OO, then pwede mong marestore ang DFU iPSW sa device mo.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

hindi po sya nadedetect sa laptop ko. na try kna din sa isang laptop pero ganon parin..Huhu
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

hindi po sya nadedetect sa laptop ko. na try kna din sa isang laptop pero ganon parin..Huhu

Impossible makapagrestore ng iOS kung hindi ito madetect ng PC. I would suggest ipatingin mo na ito sa isang CP Technician...
 
Back
Top Bottom