Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Nokia N70 Users Thread (N70/N70ME)

Which is the best edition for Nokia N70 smartphone?


  • Total voters
    695
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga sir pa help naman ayaw na mag boot ng n70 ko.. dead phone na yata!! may way pa ba para ma revive to??

meron yan po... ireflash mo lang gamit ng USB chord niyan at Gamit ka ng PC Suite, nagkamali ka siguro sa pagupgrade ng firmware noh? :D may mga TUT jan boss.. hayaan mo lang siya magrestart ng magrestart pag nagupdate sa PC Suite ganyan yung sakin nun eh.. nagkamali ako sa pagupdate ng firmware.. :salute:

:off: alam ko hindi talga puwede magtanong dito at lalong wala ako makukuha dito.. pero meron ba gustong magbenta ng n70 dito? :yipee: try lang.. :D
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

wwwwwwwwwwweeeeeeeeeeewwwwwwwwwwwwww nakakuha rin ulit ng n70!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Mga boss,magtatanong lang. Bakit hindi po nawawala sa my own ang om ko,niremove ko na sila sa app.mgr.pero nandun pa rin sila sa my own. Bakit ganun? Panu po to tatanggalin? Di na kasi naoopen ang mga om ko.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Mga boss,magtatanong lang. Bakit hindi po nawawala sa my own ang om ko,niremove ko na sila sa app.mgr.pero nandun pa rin sila sa my own. Bakit ganun? Panu po to tatanggalin? Di na kasi naoopen ang mga om ko.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Pa link naman ng Pc Suite ng N70
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

mga boss.may nakapag pagana na po ba dito ng stereo bluetooth headset?.gusto ko sana kasi bumili nung nokia bh-503. salamat po :)
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

SIR....may probz ako sa N70 ko bat hnd maka INSTALL ng FORMAT na .SIS ..help nman jan mga expert oh??
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

SIR....may probz ako sa N70 ko bat hnd maka INSTALL ng FORMAT na .SIS ..help nman jan mga expert oh??

check mo yung details sir ng application baka po for s60v3 po yan kaya unable :D s60v2 po ang N70.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

magkano po housing n70? Panget na kasi housing ko..yung pang n70ME po..
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

erisawachika said:
magkano po housing n70? Panget na
kasi housing ko..yung pang n70ME
po..

dito nueva ecija nasa 100 to 150 :D
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

erisawachika said:
ano po tatak?maganda naman pu ba?
hindi ba nagfafade ang kulay?
hindi naman, almost 5mos. na gamit color black. if ayaw mo magfade lagyan mo ng jellycase :D
 
Last edited:
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

may mga astig ba na housing ng n70? ung indi lang basta black?
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

housing ng n70 meron ako nyan txt me 09155400054
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

pau17 said:
housing ng n70 meron ako nyan txt
me 09155400054
OT po.. pau housing ng NGAGE mayroon ka? sa thread kasi ng N95 mayron ka :D
 
Last edited:
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Help naman po sa N70 ko nag iinit siya pg ng oopen aq ng om at ng babrowse ! Tapos low battery agad anu po kea problema ng cp ko
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Help naman po sa N70 ko nag iinit siya pg ng oopen aq ng om at ng babrowse ! Tapos low battery agad anu po kea problema ng cp ko

SIR natural po uminit ang phone using internet, at malakas po talaga sa battery, kapag ba internet mode ilang oras bago malowbat? try nyo din gumamit ng mas mataas ang ampere na battery like 3.7v 1000ma ung naka attach sa battery. gamit ko sa N70 ko pang gameboy at 3.7v 1000ma capacity nya. 12hours ko gamit pang browse GSM mode and 8hrs DUAL mode.
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

hindi naman, almost 5mos. na gamit color black. if ayaw mo magfade lagyan mo ng jellycase :D

ahh..0k naman pu ba ang fitting? May nabsa kasi ko maganda daw yung MSM HK na tatak...
 
Re: Nokia N70™ Users Thread (N70/N70ME)

Tanong lang po..Na curupt na pu kc mmc ng n70 ku 1gb pu...May pag asa pa pu ba yon? Kasi pag ni format ko sa phone eh meju nag hahang na sya,hindi naman nagtutuloy ang pag format..Help naman po..Hirap kasi pag walang mmc tnx po.
 
Back
Top Bottom