Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

POCOPHONE F1 by Xiaomi

So far, not an issue dito sa manila. Laging 4G sagap ko, both sa Smart and Globe sims. It supports dualsim both 4G active, medyo ramdam lang hit sa battery life.
Regarding sa storage, di puede mag move ng apps sa memory card, pero puede set as default location ng photo,video,download at backups.
 
Feel ko hindi mafifix ng software update yung screen bleed na sinasabi or backlight bleed :giggle:
Anyway pdating palang order ko from Aliexpress haha 17k for 6-128gb with free Mi earphone and glass.
Tagal nga lang dumating haha. Baka ibenta ko din to then upgrade to Mi 8 for the Amoled Panel pero tignan ko hehe xD

Legit and COD din ba sa Aliexpress?
 
May screen bleeding ba?

Meron pero di naman nakaka affect sa performance.

- - - Updated - - -

Balita ko hindi nya sakop LTE band ng Pinas which is 700(band 28). Kahit sa global version n chneck ko specs sa gsm arena. May 1800(band 3) pero 7.5MHz lang. Can someone confirm this issue?

Opo. Wala po siyang band 28.

- - - Updated - - -

sa mga may poco f1 na pa check nga kung sa SD card nya eh pwede sya mag switch from internal storage to sd card ang magiging storage nya nag hahanap kasi ako kung pwede kasi ang balita ko eh uubusin muna ang internal storage nya (64gb) bago sya mag palit o kumain ng sd card... usually kasi sa andriod oreo....

Hindi naman. Internal is internal pa rin.
Kung gusto mo makagamit ng external sdcard, gagamit ka ng hybrid (di ako sure sa exact name nun).
 
May screen bleeding ba?

IPS bleeding (aka IPS glow, back light bleeding or AHVA glow) is different from backlight light leakage and is a natural effect of an IPS panel's liquid crystal (LC) structure and makes the colors at the corner of screen distort when viewing dark images.
 
Haha kakabili mo lang ibenta mo na agad? Baka oneplus 6t na ibuy ko kahit wala headphone jack.
HAHAAHHA trip ko yung Mi8 pero hintay nalang ako pang gaming ko si Poco ko now di ko na binenta haha. Baka itong Mi A2 ko nalang ibebenta ko then upgrade sa magandang specs sa camera.

Legit and COD din ba sa Aliexpress?

Legit dun need credit card lang :)
 
Me alam ba kayong shop na ngrereplce ng cracked screen? Nalalag ko sa shower room phone ko nong ngswimming kami, basag :upset:
 
Me alam ba kayong shop na ngrereplce ng cracked screen? Nalalag ko sa shower room phone ko nong ngswimming kami, basag :upset:

Sa Mi Boys Hub sa baba ng LRT Carriedo Station.
Check mo rin sa FB yung page nila para madali mo mahanap.
 
Yup, nakontak ko na. 4k daw since naka-promo daw. Medyo malayo lang kasi sa location ko, Laguna pa kasi ako
 
Yup, nakontak ko na. 4k daw since naka-promo daw. Medyo malayo lang kasi sa location ko, Laguna pa kasi ako

Worth it naman sya bro.
Or try mo sa FB group kung sino malapit sa Laguna.
But as far as I know, sila ang experts sa hardware ng Xiaomi.
 
Oo, don din tlga plan ko mgpagawa. After xmas break na pag ngkaron na ng time.
May suggestion ka bng Group para matry ko mghanap ng option?
 
Oo, don din tlga plan ko mgpagawa. After xmas break na pag ngkaron na ng time.
May suggestion ka bng Group para matry ko mghanap ng option?

Search mo lang sa FB yung Pocophone F1 Philippines
Marami naman
Halos pare pareho lang admins dyan
 
Maganda tong phone na to.. HALIMAW! nakakuha ako 8gb and 256gb rom indian version.. sa flipkart hahaha :)

Camera above average depende sayo kung papano ka kumuha :) Selfie Malinaw.

downfall lowlight shot..
 
Just got mine yesterday, from Mi Megamall, 6GB/64GB lang. Secondary phone lang naman.
 
Back
Top Bottom