Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

RIZAL BM622i d2 na kau

akocclay

Apprentice
Advanced Member
Messages
82
Reaction score
1
Points
26
mga taga rizal.
d2 na tayo mag thread about sa bm622i
kung may ma itutulong ako sainyo. :excited:
 
patambay ts:dance: san ka sa rizal?
 
Last edited:
sa taytay lang ako kau san??
 
San Mateo Rizal ako! HAHAHA
PATAMBAY! PENGE RIN MAC :) HAHAHA
 
:salute: Antipolo ko, may alam kayo mabibilhan ng bm622? yung mura lang tsaka dapat ayos..:pls:
 
meron ako d2 mga 1-2mbps send ko na lng ma2ya. may kila2 ako d2 2k nag be2nta ng mga wimax
 
rizal area here.. sir ask ko lng bkit pg pumpasok ako sa gui ng 22i ko nkakapasok ako.. ginagamit ko is user:user pass:user.. yan nkaka pasok ako.. pero pg sa telnet ako pumpasok ayaw pumasok si firefly tska pambihiranamanto.. pls help.. salamat in advance
 
my thread na about sa mga tiga rizal. dapat doon ka nalang nag post para hindi labo-labo
 
sir meron ako nyn.. tung pang update ba? nka open ung png update ko pero nothing hapen.. d tlga mapasok telnet nya.. feeling ko iba ung user and password ng telnet n2..
 
salamat dio sir..reserved ko lang just incase maging interested ako pag-aralan ang bm622 at bm622i
 
ang labo din kasi dun. eh kaya gumawa ako.. tumutulong lang ako
 
ok, lipat nalang tayo dito..

O,T

swap my bm622 2010 with fw patch protection + two pieces vip mac to your two pieces bm622i 2011

para sa my gusto lang you can pm me..
 
Last edited:
pa-help naman po may problema po yung bm622i q,,nung pinalitan q sya ng mac address connected nman sya but mga 2 days after,,hnd na aq makapag-internet,,kht yung sa admin hnd q na ma-access,,may ilaw lahat wimax signal, power, lan & tel..ano po b pwdng gawin d2? tnx
 
Mga ka taga rizal swap tyu bm622 or 22i nyo sa 2pcs vip macs ko.. San mateo rizal puregold lang ako..
 
ayun...pano po makakapasok sa accnt ko?? anu yung nilalagay sa browser??
 
pa-help naman po may problema po yung bm622i q,,nung pinalitan q sya ng mac address connected nman sya but mga 2 days after,,hnd na aq makapag-internet,,kht yung sa admin hnd q na ma-access,,may ilaw lahat wimax signal, power, lan & tel..ano po b pwdng gawin d2? tnx

try mo gumamit ng dnsjumper.. select fastdns..

ay may ilaw pla lahat..??

try mo reset..
 
Last edited:
Back
Top Bottom