Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Sepultura's MAC Graveyard

pm sent napo sir..

- - - Updated - - -

sino papo nga cdc jan habang di masyado bc subukan po natin buhayin...:)

sir no luck din, ayaw gumana nung binigay nyo.. baka po d konekted sa area ko..
 
Sorry po sa late feedback pero di po siya working dito sir. Sorry rin po wlang screenshot bumalik kasi ako sa CDC mac ko. Sorry po sir. Sana may isa pa. :pray::pray:
 
Hello all! Gud night.. Pa daan lng poh para mag say: Advance merry christmas to all.. :0
 
Gandang gabi sa inyo CDC po here hirap pong maka upload ng SS.. Sana mabigyan d ako sanay matulog agad vampira kasi noon pa :weep:
 
mga boss paambon naman ng mac dyan... 1 week na ko naghuhunt puro cdc hehe! thanks! sana meron magbigay :)
 
Goodmorning sepulturas mac graveyard :) :salute: Mga aalis at papasok dyan mamaya ingat :)
Sabado na naman, Ka'y bilis ng araw, Konteng kembot na lang pasko na :lol:
 
Last edited:
Sir pasubok ako dead na ung mac nagamit q tnx

Sorry po sa late feedback pero di po siya working dito sir. Sorry rin po wlang screenshot bumalik kasi ako sa CDC mac ko. Sorry po sir. Sana may isa pa. :pray::pray:

Master ako po cdc na.. papm po.. salamat

Hello all! Gud night.. Pa daan lng poh para mag say: Advance merry christmas to all.. :0

pano po yung config protection?

Gandang gabi sa inyo CDC po here hirap pong maka upload ng SS.. Sana mabigyan d ako sanay matulog agad vampira kasi noon pa :weep:

gandang umaga mga bossing
:salute:

mga boss paambon naman ng mac dyan... 1 week na ko naghuhunt puro cdc hehe! thanks! sana meron magbigay :)

Goodmorning sepulturas mac graveyard :) :salute: Mga aalis at papasok dyan mamaya ingat :)
Sabado na naman, Ka'y bilis ng araw, Konteng kembot na lang pasko na :lol:

Gandang umaga oo sa lahat :)



good morning po sa lahat :)
 
Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:

- - - Updated - - -

Morning to all
Cdc me :weep:
 
Back
Top Bottom