Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Sepultura's MAC Graveyard

Re: Mac 6/4/2014

Good mornings mga kapatidz

sir fhenatzkie goodmorning wala ka na po extra mac hehe :) cdc na po kc ung bigay nyu sakin ee .

- - - Updated - - -

Good mornings mga kapatidz

 
boss fhenatzkie paambon po baka may extra kayong mac dyan cdc parin po yung gamit ko:thanks::thanks:
 
Bossings.. pa PM naman po ng MAC na pwede pa anakin..bm622mi gamit ko SALAMAT PO :D
 
Last edited:
Re: Mac 6/4/2014

boss fhenatzkie paambon po baka may extra kayong mac dyan cdc parin po yung gamit ko:thanks::thanks:

Bossings.. pa PM naman po ng MAC na pwede pa anakin..bm622mi gamit ko SALAMAT PO :D

Sir penge dn po. Salamat

Hanggang 3 lang isang mac. Hehe mag cdc na pag binigay ko pa.hehe bato bato pic kau. Hehe

- - - Updated - - -

Sir penge dn po. Salamat

boss fhenatzkie paambon po baka may extra kayong mac dyan cdc parin po yung gamit ko:thanks::thanks:

Wait nyo pm ko
 
Re: Mac 6/4/2014

almost 1 year nang natutulog wimax ko. sana may mabait na magbigay sakin. buhayin ko lang kahit sandali, at para na rin ma check ip ko. thanks
 
Back
Top Bottom