Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

[TUT]Restoring Fresh iOS ( iPhone, iPad and iPod )

ikaw po ba ang 1st owner?
panong pong di maayos?

Actually pinaayos lang po sa akin. Disabled kasi yung account nya because of changing passcode then nakalimutan hanggang sa nka abot na disabled na ang iphone nya. So Im trying if mag work yung tut nyo.
 
Actually pinaayos lang po sa akin. Disabled kasi yung account nya because of changing passcode then nakalimutan hanggang sa nka abot na disabled na ang iphone nya. So Im trying if mag work yung tut nyo.

kung passcode lang problem kaya yan sa restore
passcode po yung para ma open ang homescreen ha
 
good day po... iphone6 po galing US... verizon po original sim.. nakalimutan na po passcode... ma openline po ba dito sa pinas? ...mga magkano po kaya magastos ko... salamat po....
 
good day po... iphone6 po galing US... verizon po original sim.. nakalimutan na po passcode... ma openline po ba dito sa pinas? ...mga magkano po kaya magastos ko... salamat po....

yes pede po ipa openline
para naman po sa cost ng openline check nyo po sa marketplace
 
pano po ma bypass passcode?

kung sa passcode naman kailangan mo i restore ang device
pero since sinabi mo na locked sa verizon kailangan mo yung sim para ma activate ang device
 
kung sa passcode naman kailangan mo i restore ang device
pero since sinabi mo na locked sa verizon kailangan mo yung sim para ma activate ang device

opo nakasalpak pa po yung old sim nya na verizon... link naman po ng step by step na gagawin ... newbie po ako sa iphone eh.... maraming salamat po
 
pano ma unlock tong iphone 6s? naka lock e, napulot sa ibang bansa :3
 
pano ma unlock tong iphone 6s? naka lock e, napulot sa ibang bansa :3

paid service po ang pa unlock
inquire kayo sa marketplace
 
Hi TS, tatanong ko lang sana kung anong restore version ang tama pra sa iphone 5s (model MF352PP/A) penge nmn po ng link if ever merun.

salamat ng marami!
 
Hi TS, tatanong ko lang sana kung anong restore version ang tama pra sa iphone 5s (model MF352PP/A) penge nmn po ng link if ever merun.

salamat ng marami!

paki clear naman po yung model

ito po dapat
Model A1533, A1453, A1457, A1530

 
Last edited:
View attachment 269335

iPhone7,2_9.3.1_13E238_Restore po yung file.

Pa help po dito. Meron pa po bang remedy dito? If meron pa link po. Thanks!
 

Attachments

  • dfadfasdawregasdf.jpg
    dfadfasdawregasdf.jpg
    67.3 KB · Views: 6
Back
Top Bottom