Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

[TUT]Restoring Fresh iOS ( iPhone, iPad and iPod )

Hello. Good Morning, ask lang if gumagana ito for iPhone 5s? Thanks. Kasi nag rerestart ang phone ko siguro is kapag ginagamit lagi at sa isang araw minimum niya is 2-5 mga ganun po. Di ko alam if ano issue or ano problema sana ma tulungan niyo ako, Thanks you!
 
hindi pa rin po, hihingin parin po nyan ang original icloud na naka log in kung hindi properly na log out or na remove nung first owner]

ma'am nag reset all content po ako triny ko...ang nangyari clinick ko ung setup as new...ibig sabihin po ba nito wala ng nka log-in na icloud sa phone ko??
 
Hello. Good Morning, ask lang if gumagana ito for iPhone 5s? Thanks. Kasi nag rerestart ang phone ko siguro is kapag ginagamit lagi at sa isang araw minimum niya is 2-5 mga ganun po. Di ko alam if ano issue or ano problema sana ma tulungan niyo ako, Thanks you!

possible na nagkaron ng conflict sa app, gawan nyo ng backup kung pede pa saka po kayo mag restore




ma'am nag reset all content po ako triny ko...ang nangyari clinick ko ung setup as new...ibig sabihin po ba nito wala ng nka log-in na icloud sa phone ko??

kung mag restore kayo at walang hninging icloud ibig sabihin na log out ito ng maayos
 
TS paano matanggal thru reset or restore yung pass word ng ipad?
 
pwede restore ang naka activation lock na ipad?

pwede kung alam nyo ang account at pw




TS paano matanggal thru reset or restore yung pass word ng ipad?

kung pw lang para ma open ang homescreen kailangan nyo mag restore
make sure kung may naka log in na icloud ay alam nyo ang account at pw
 
TS error 3194 po mag ddowngrade sana ako ng from 10.2.1 to 9.3.5 and then ni search ko sa google ang error 3194 ang sabi edit ko daw yung file host sa C:\Windows\System32\drivers\etc and the inedit ko tas nagkaron ulit ng error ,, Error 17 naman then search ko ulit ang error 17 sa google ang sabi remove ko daw yung nasa C:\Windows\System32\drivers\etc then pag ni remove ko error 3194 ulit ? bali po Kung hindi error 3194.. error 17 naman ,, Pa help po
 
kung mag restore kayo at walang hninging icloud ibig sabihin na log out ito ng maayos

ma'am nag reset all content nmn po ako walang hininging ACTIVATION LOCK ACCOUN,... SETUP AS NEW lng ung nakalagay po....

saan po ba pwede mag download ng IPSW 10.x.x?
 
Hi paano po mag extract ng .ipa from iPhone to PC?

Nadisable po kasi Apple ID ko di ko na maupdate mga apps ko using the ID
 
Na disable po yun Apple ID ko, pano po marere enable ito? Thanks
 
Hi guys, need help regarding my iphone 4s, stucked in recovery mode. I tried the shift restore to no avail. It gives me an error 1 or -1.
Thanks in advance.
 
Hi guys, need help regarding my iphone 4s, stucked in recovery mode. I tried the shift restore to no avail. It gives me an error 1 or -1.
Thanks in advance.

Use original cable, make sure strong ang internet connection
 
I'm pretty sure strong ang internet connection ko. Though haven't tried gumamit ng original na cable. Dinala ko sa technician dito samin tinry din nya and hndi rin nya nafix. Ewan lang kung orig cable ginamit nya.
 
Back
Top Bottom