Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Openline Inquiry Unlocking Inquiry Only

Status
Not open for further replies.
Good Day

I change the thread title to FREE iPHONE and GENERIC Phones Unlock Inquiry Only and Other Phone Problem so yo u are free to ask a question in this thread

Can you teach me how to remove icloud_ activationlock my iphone6 plus
 
Boss, marunong din po ba kayo mag Factory Unlock ng iphone 5s smartlock po thanks
 
magkano po paunlock ng iphone 8plus lock sa australia vodafone
 
Re: FREE iPHONE and GENERIC Phones Unlock December 25-26, 2017 Only

Hello po, ask ko sana saan nakalocked 'tong iPhone 5s? Sinanla kasi samin mukhang walang balak tubusin kasi hindi nila magamit at stuck sa activation dahil naka carrier locked.
Eto po yung IMEI. 013853000235108
Pakicheck na rin po kung may naka log in na iCloud account. Thanks po in advance.
 
Re: FREE iPHONE and GENERIC Phones Unlock December 25-26, 2017 Only

Boss pacheck po ulit iphone 6s
Imei: 358568074156104
Galing canada po. Magkano po pa unlock salamat po in advance
 
Sir nag oopen line po ba kayo factory unlock iphone x carrier sprint
 
icloud activation problem ..
IMEI : 01 306000 420114 0

nkalimutan password eh sa icloud.
 
Re: FREE iPHONE and GENERIC Phones Unlock December 25-26, 2017 Only

Boss pacheck po ulit iphone 6s
Imei: 358568074156104
Galing canada po. Magkano po pa unlock salamat po in advance

Imei: 358568074156104
Sn: FK3RXQCQHFLW
Model: iPhone 6s Rose Gold 32GB
Carrier: Canada Bell
Simlock: Locked
Find My iPhone: ON

Hello po, ask ko sana saan nakalocked 'tong iPhone 5s? Sinanla kasi samin mukhang walang balak tubusin kasi hindi nila magamit at stuck sa activation dahil naka carrier locked.
Eto po yung IMEI. 013853000235108
Pakicheck na rin po kung may naka log in na iCloud account. Thanks po in advance.

Imei: 013853000235108
Sn: F17LLJJSFFFK
Model: iPhone 5s Silver 32GB
Carrier: US AT&T Activation Policy
Simlock: Locked
Find My iPhone: ON
 
Sir pa-unlock naman po. Iphone5S
EMEI - 352023066275419. PM nyo na lng po aq sa price. thank you po. sayang kc nakalimutan ng anak q apple ID nya at mga details na iba. salamat po sa mkahelp.
 
Last edited:
Imei: 352023066275419
Sn: C35MQGZ2FRC6
Model: iPhone 5s Gold 16GB
Carrier: Unlocked
Simlock: Unlocked
Find My iPhone: ON
 
boss pa check nmn po ng iphone 6s ko ang imei nuber ay 353267072477951
 
Sir pa check sakin kung saan naka carrier locked.

IMEI 356719081237583

thank you so much.
 
buhay paba ang thread nato?

patulong din ako neto

012936004861580

Vodafone Ireland iphone 4s
 
Last edited:
Mga Ma'am at Sir, May iPhone 6S po ako galing sa Mali Africa.. Orange ang provider.. Tinry namin pa unlock pero kelangan daw ma retrieve yung original na iCloud ID.. Totoo po ba yun?

Kung "Oo" pano po mare-retrieve yung original iCloud account.. Yung details po na ine-enter dun sa iCloud for retrieval kasi is yung naaalala ko lang.. Pero ayaw ma activate ng unlocking..

TIA po sa sasagot.. Waiting lang po ako sa sasagot..
 
buhay paba ang thread nato?

Patulong din ako neto

012936004861580

vodafone ireland iphone 4s


find my phone: On

- - - Updated - - -

Mga Ma'am at Sir, May iPhone 6S po ako galing sa Mali Africa.. Orange ang provider.. Tinry namin pa unlock pero kelangan daw ma retrieve yung original na iCloud ID.. Totoo po ba yun?

Kung "Oo" pano po mare-retrieve yung original iCloud account.. Yung details po na ine-enter dun sa iCloud for retrieval kasi is yung naaalala ko lang.. Pero ayaw ma activate ng unlocking..

TIA po sa sasagot.. Waiting lang po ako sa sasagot..

The only way para ma unlock is alalahanin mo yung icloud id at password nyan considering na sayo yung device pero kung hindi sayo bigay pulot or binili wala akong alam na way para ma retrieve icloud id, may mga icloud unlock service but kailangan mong siguraduhin na clean ang device and also check if Find my phone is active and honestly this kind of service is risky and expensive
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom