Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Xiaomi Phone

Bang for the buck siya. the best na smartphone na handle ko after 5 smartphones
 
ganun din ba sa mi6 kasi di ko makita yung documents part (postern problem)
 
Last edited:
Sino dito gumagamit ng Google Camera + HDR at napagana? Ano android version nyo at kung Custom ROM ba or Stock Miui(stable,beta)

Nag fforce close kasi saken once na i-tap mo ung Google Camera. Mi5 user at Miui 8.1.2.0(marshmallow)

EDIT: Lineage os at Xiaomi.eu nagana.
 
Last edited:
pano ba yan boss?

- - - Updated - - -

Dapat custom rom gamit mo such as "epic rom" for nikel or mtk....Pede rin stok Global dev , or pede rin global stable....pero bago ka mag install ng costum rom dapat naka unlocked yung boot loader mo through xaiomi standard process......tapos install ka ng twrp ...

Dapat snapdragon 625 na lang sana yung pinili mo, wag yung mtk. Yung sd variant ng kapatid ko...aabot ng 12 to 14 hrs ang SOT ,using heavy games

Mtk 3gb + 64 yung sakin pero aabot ng 7 to 8hrs yung sot.....geek kasi ako sa computer at celphone.....

Mas ok yung snapdragon sana...... pero nakabili na ako nang mtk kaya huli na...wala pa ksing sd version dati.

paturo naman boss kung pano ginawa mo sa media tekl mo,, yung root at custom rom,,. penge ako link if meron ka.,,. banoobs pako
 
Bilis ng ma-lowbat mi5 ko, mga nasa half-day kapag open ang wifi. :sigh:
 
Xiaomi mi max 2 here. Astig siya sa hd games 4g.ram/64g internal. Noughat.android 7.1.1 5300mah battery lifespan. Its worth buying para sa akin. :)
 
may bago palang thread xiaomi users :clap:

nakatanggap ako kanina ng miui 9 update :rock:
pero nougat pa rin... hindi pa oreo :weep:
 
may bago palang thread xiaomi users :clap:

nakatanggap ako kanina ng miui 9 update :rock:
pero nougat pa rin... hindi pa oreo :weep:

atleast nakakuha ka na.. redmi 4x ko nagaantay pa rin. hehe
 
pag nagupdate ba ng miui mawawala ba root?
 
maganda po sya perfect pang gaming pra sakin kasi hindi nman ako mhilig sa camera pero camera nya po is malinaw, over all the best sya pra sakin, worth it po syang bilhin un lng po
 
the best yang xiaomi phone!! planning to buy one din this December..
 
Hello po, mga ka-SYMB! :buddy:

Hingi lang po sana ako ng suggestions ninyo kung aling model ang swak sa budget na 10K. At sa budget po ba na yan, anong specs po ang mae-expect ko sa model/unit?

Maraming salamat po in advance. :salute:
 
Hello po, mga ka-SYMB! :buddy:

Hingi lang po sana ako ng suggestions ninyo kung aling model ang swak sa budget na 10K. At sa budget po ba na yan, anong specs po ang mae-expect ko sa model/unit?

Maraming salamat po in advance. :salute:

I think Xiaomi Mi 5C ang pasok sa budget mo
 
Mga sir ask ko lang po kung meron bang 4gb ram si redmi note 4x snapdragon version. Bibili na po ako this january sana po may makasagot. Salamat in advance at kung meron po san po kaya makakabili
 
maganda tong phone? yung pwede pang matagalan na games and di ba sya umiinit?
 
Back
Top Bottom