Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

[XScriptZ] NOKIA Repair Center - Help thread - Read first page before pos

Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

Oo nakakatanggap siya ng tawag at txt.
Gumagana ang kypad .kahit e call mo yong frnd moh. Lahat gumagana radio

yon nga lang ang
lcd naka white screen?ano dapt gawin para mawala yong white screen
Try to Replace the LCD.
sir ung e63 ko nag chacharge nmn pero parng walang pumapasok na charge sa batery.. pano po kya to.. nagpalit na din ako batery tpos charger...
Ibig sabihin niyan ay naputol ang Negative line O short supply. Kailangan hanapin mo ang naga-short supply na Capasitor at itoy palitan.
sir patulong ulit 5030c-2 nag insert sim sya pero may sim naman, pano po ba mag format ng cp ung pangkaraniwang cp lng gaya nito?
Kung napalitan mo na iyan ng bagung SIM at ayaw parin. Ibig sabihin Hardware ang solution. Magpapalit tayo ng pisa. Hindi po kaya iyan ng Hardreset lamang.
ask ko ul8 ts anu requirements sa nokia care kung papagawa tong cp q n8 2nd ko lng nabili 2ng cp

Anu naman ang problima ng CP mo?
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

pa help po boss c1-02 ko po boss lage mag restart..until adjust date and time lang ang screen.after that,nag reset na nman.

sana hindi WSD....
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

ask ko ul8 ts anu requirements sa nokia care kung papagawa tong cp q n8 2nd ko lng nabili 2ng cp

Ung lagayan po ng sim nya sir my nabali copper kya d cya makaread ng sim nokia N8 po un8
 
Last edited:
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

n70 user po ko idol. Ang prob ko po bigla bigla nlang nagHahang ang cp ko minsan hindi kna cia napi2ndot kaya kailangan kupang tanggaling bAt para ma ofF at kahit sa unang open k nagHaHANG din minsan kulay puTi lang ang lumalaBas. Anu kya ang sulosyoN DiTo mga idol help naman.
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

pa help po boss c1-02 ko po boss lage mag restart..until adjust date and time lang ang screen.after that,nag reset na nman.

sana hindi WSD....
Pakitingnan ang Serial number (Gamit ang *#06#) Kung kompleto pa. Na-update mo na ba ang firmware?
Ung lagayan po ng sim nya sir my nabali copper kya d cya makaread ng sim nokia N8 po un8
SIMLOCK po ba? May mga accessoris kasi na hindi nabibili.
n70 user po ko idol. Ang prob ko po bigla bigla nlang nagHahang ang cp ko minsan hindi kna cia napi2ndot kaya kailangan kupang tanggaling bAt para ma ofF at kahit sa unang open k nagHaHANG din minsan kulay puTi lang ang lumalaBas. Anu kya ang sulosyoN DiTo mga idol help naman.

Nasubokan mo na ba i-Hard reset.
 
Last edited:
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

hindi pa yata updated ang firmware ng c1 ko boss..hindi sya ma on kaya hindi ko ma check ang serial number..hanggang set-date and time lang tapos mag restart na naman..
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

hindi pa yata updated ang firmware ng c1 ko boss..hindi sya ma on kaya hindi ko ma check ang serial number..hanggang set-date and time lang tapos mag restart na naman..

Kung may PC ka. Subokan mo i-format gamit ang Jaf software.
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

pwede po ba ireflash ang x3-02 gamit ng phoenix or jaf kung pwede po penge nman po ng step kung paano ireflash :help::help::help::help:
 
Last edited:
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

pwede po ba ireflash ang x3-02 gamit ng phoenix or jaf kung pwede po penge nman po ng step kung paano ireflash :help::help::help::help:

Pwedi po i-flash via Jaf. Bakit mo naman i-flash?
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

Pwedi po i-flash via Jaf. Bakit mo naman i-flash?


White screen po kase minsan uupdate ko po sana sa cp mismo kaso "no new software available" ang message nya
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

6300 pano po sya e hard reset ts kasi di ako maka pasok sa menu may password kasi after ko e on ang cp please help
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

sir ung 1600 ko naman di maka send ng text , pag send mo faild tapos after a second sabhn nya sending message pero di naman natatanggap ng receiver
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

sir pano po ba ang gagawin pag humingi ng password sa original phone setting ng n73 ko kasi yung photo editor wla lng lumalabas na mga effect eh at pag nag picture ako wlang lumalabas sa gallery ko..salamat po sa makakatulong saken.
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

White screen po kase minsan uupdate ko po sana sa cp mismo kaso "no new software available" ang message nya
Hanapin mo ang thread ni :salute: Sir, Chizcarl. Index of phone tutorial ang title. Nandon na lahat ang TUT tungkol sa NOKIA.
6300 pano po sya e hard reset ts kasi di ako maka pasok sa menu may password kasi after ko e on ang cp please help
Nasa post number two ang sagot.
sir ung 1600 ko naman di maka send ng text , pag send mo faild tapos after a second sabhn nya sending message pero di naman natatanggap ng receiver

Nakakatawag din ba? Nakakarecieve din ba ng message at call?
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

boss idol...nokia N70 ME..
bilis ma lowbat,,shorted..
san ako mag sisimula para
ma trace ung shorted comp.
pa turo naman.tnx
:salute:
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

ts pano nman kung wala yun product code ko sa latest software pwede ba kahit ano basta sa philippines galing?
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

boss idol...nokia N70 ME..
bilis ma lowbat,,shorted..
san ako mag sisimula para
ma trace ung shorted comp.
pa turo naman.tnx
:salute:
Buksan mo ang phone. Lagyan mo ng battery hanggang 5/10mints. Haplosin mo ang mg IC at capacitor. Kung anu ang uminit. Iyon ang palitan mo.
ts pano nman kung wala yun product code ko sa latest software pwede ba kahit ano basta sa philippines galing?

Product code saan?
 
Re: CELLPHONE TECHNICIAN CORNER - Post all your NOKIA phone problem/Concerns HERE!

Sir kailangan b talagang magbayad sa online site bago k makakuha ng code?
 
E75 help! flex problem

magkanu kaya po magagastos kung papaayos ko ung flex ko sa technician? naputol po kasi ung ribbon cable.. thx
 
Back
Top Bottom