Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Anything about Macbook. . . .you can ask me. .

Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

I hope open pa po itong thread.

Meron po kasi shop ung kakilala ko, binebentahan ako ng macbook air nasa 7k lang ang offer niya, pinaparepair daw sa kanya pero dahil sa dami ng gagastusin binenta na lang sa kanya. Ngayon nabilhan na niya ng battery replacement, 3k nagastos nia.

Anyways, so ayun nga binebenta sa akin that price, pero ung screen niya may defect. Siguro one inch ang lapad nun, nag wiwiggle un saka ung linya niya pahalang pero nakikita mo pa din ung kung ano ung nsa side na yun ng screen, tapos ung keyboard ung letter "i" nun hindi din gumagana.

Interesado akong bilhin tatawaran ko pa sana, kaso tatagal pa kaya ung unit? kasi gusto ko mag aral ng programming ng apps para sa iphone. Iniisip ko din na kung sakali ba na hindi na gumana ung screen, pwede kaya kapag gagamitan mo ng monitor (external) tapos ung keyboard din pag ayaw na e bilhan ng bluetooth keyboard?

honestly ung laman lang ung kailangan ko, ung board niya at OS dahil nga dun ako mag iinstall ng software pang program ng iphone apps.

ano po mapapayo niyo boss?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

boss pa help po yahoo messenger for mac book air :pray::pray:
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

sir meron po ba emulator ng bluestack or pde po maplay na parang windows po? ung mga .exe thanks po sa magreply.
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

question mark folder pag nag on mac mini ko..help pls
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

paano po kapag nasira ung mac book ko?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

question mark folder pag nag on mac mini ko..help pls

Bka cra na hdd ng mac mini m,tgasan kb?

- - - Updated - - -

sir meron po ba emulator ng bluestack or pde po maplay na parang windows po? ung mga .exe thanks po sa magreply.

Install ka sa mac m ng parallel desktop o virtual machine
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Sir anung mac na pwededng maglaro ng dota 2 smoothly
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

MACBOOK Technician. . . CERTIFIED. . !!!!

Hi po!,

Pwede po patulong? Last night kasi nag black screen siya tapos akala ko hindi nag oopen yung amg tapos kung ano ano pinindot ko. Tapos ang forgot password pa gna e pero hindi ko na pursue kasi na resolve ko din yung dark screen. Then pagopen ko pa nga lagi na lumalabas yung keychain password entry pero ayos na.

Ngayon may problema, Yung mga apps ko biglang ayaw na gumana yung iba. Like uTorrent and Microsoft office. I tried reinstalling both apps pa nga e kasi ayaw na talaga gumana. Nag bobounce lang yung icon sa dock kaso biglang nag not responding so hindi nagoopen. Ito po screen shots ko.

View attachment 256992

HELP PO :(
 

Attachments

  • Screen Shot 2016-02-02 at 4.27.17 PM.png
    Screen Shot 2016-02-02 at 4.27.17 PM.png
    57.1 KB · Views: 3
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Nag clone po ako ng HDD ng MacBook Pro 13" Early 2011 sa Same Spec PC Pero Bakit Lag Ang OS NYa?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Nag clone po ako ng HDD ng MacBook Pro 13" Early 2011 sa Same Spec PC Pero Bakit Lag Ang OS NYa?

hindi kya my tma yung hdd nung isang hdd
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

pano po mginstall ng ms sql sa mac book air ?:)
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Bossing anu po nangyari sa mac ko, dati nakakabasa naman po sya ng NTFS na drivers ngayon hindi na. Tapos may word files po akong viniew sa dati na view ko naman po ito ngayon hindi na anu po kaya nangyare salamat po.
salamat po ng marami
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Hi po. I have a Macbook Pro 13" Mid 2012 natapunan ng coffee. Hindi na gumagana yung ibang keys. Nagrereplace po ba kayo?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Is it possible ba ang dota/dota2 mismo sa OSX environment ?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Hi TS, tanong ko lang paano magupgrade ng MAC OS X 10.5 to 10.6? Sakin kasi pinapagawa nung tita ko, tinry ko magdownload nung OS X 10.6.7 galing sa piratebay ung 8gb size. Nilipat ko sa macbook tapos ginamitan ko ng TransMac yung USB para maread nung mac. Tapos nirestore ko ung iso file ung Disk Utility, tapos nagboot ako from USB by holding alt. Tapos eto nangyari... :help:

View attachment 260203

:thanks:
 

Attachments

  • 12795495_1151102261568670_2789382822796028459_n.jpg
    12795495_1151102261568670_2789382822796028459_n.jpg
    51.6 KB · Views: 13
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

sir tanong ko lang po kung ano ang pinaka the best n pangdowload ng youtube video..salamat po
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Is it possible ba ang dota/dota2 mismo sa OSX environment ?

yes i am currently playing with dota2 right now and CS:Go. although malag siya sa macbook ko but on my iMac its fine.

Hi TS, tanong ko lang paano magupgrade ng MAC OS X 10.5 to 10.6? Sakin kasi pinapagawa nung tita ko, tinry ko magdownload nung OS X 10.6.7 galing sa piratebay ung 8gb size. Nilipat ko sa macbook tapos ginamitan ko ng TransMac yung USB para maread nung mac. Tapos nirestore ko ung iso file ung Disk Utility, tapos nagboot ako from USB by holding alt. Tapos eto nangyari... :help:

View attachment 1108058

:thanks:

Can't you just go check click the apple logo --> App Store... --> Update Tab?

sir tanong ko lang po kung ano ang pinaka the best n pangdowload ng youtube video..salamat po

Try This VideoGrabby
 
Last edited:
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

hi, just new in mac world, trying to format or restore a MacBook Pro, having problem when trying to Log-in with an existing Apple ID and password, even trying "2" ID for logging-In, i can't proceed formatting the MacBook Pro, hoping for advice or tips with this issue, thanks a lot!
 
Last edited:
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

hi...anybody here who could repair a macbook 17"...early 2011...pinatingnan ko na sa power mac...battery n fan daw ang initial findings...
di ko pinasok ksi stress test pa ang eh 7 days na..then replacing the damaged part will take 4 -5 weeks daw...dami ko trabaho kaya naghahanap ako ng mas mabilis..

any taker? tnx... my number..09176268144
 
Back
Top Bottom