Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w (1.2.8)!

Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

nice 1
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

boss pwede n po ba 2 sa latest iphone?tnx
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

boss pwede n po ba 2 sa latest iphone?tnx

Hindi po...

Naka post po sa first page kung saang version ng Baseband compatible ang ultrasn0w.
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

ask ko lang po,paano ko po ba malalaman kung anong version ng baseband ang i phone 4 ko?TIA!
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

ask ko lang po,paano ko po ba malalaman kung anong version ng baseband ang i phone 4 ko?TIA!

Go to Settings -> General -> About -> Modem Firmware

Yan ang Baseband mo.
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

mga sir, meron po akong iphone 3gs ipad baseband 06.15.00 ios 5.0.1 gusto ko sana ibalik sa ios 4.1 nka save naman po ung shsh blobs ko sa cydia. kailangan din bang custom firmware ung ios 4.1? thanks:help:
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

mga sir, meron po akong iphone 3gs ipad baseband 06.15.00 ios 5.0.1 gusto ko sana ibalik sa ios 4.1 nka save naman po ung shsh blobs ko sa cydia. kailangan din bang custom firmware ung ios 4.1? thanks:help:

Off-topic po dito kung regarding on Downgrading/Restore.

Try nyo pong i post ang problem nyo dito - > Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

iPhone 3GS or iPhone 4 po ba ang iPhone nyo?

Kung iPhone 3GS po sya ay i restore nyo nlang sa 4.1 at kapag 4.1 na sya ay saka i Jailbreak using limera1n ay kapag Jailbroken na ay saka i ulock using Ultrasn0w. Kapag Jailbroken at unlock na ay saka nyo installan ng Appsync 4.1.

Kung tama naman ang ginawa nyo at ayaw pa din syang ma unlock ay possible hardware na ang problem nya kung iPhone 3GS yan.

Pano ko sya ma rerestore sir sa 4.1 ung baseband ko 6.15.0.0 na. Pde pa hingi ng guide kung pano ma restore, Iphone 3gs phone ko.
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

:help: mga sir, magandang araw...
pede po ba makahingi ng guide or links?...
icucustom restore, rejailbreak, at unlock ko po kc sna iphone 3g ko...
(tama po ba ung steps?)
iOS 4.2.1 with baseband 6.15.00...
gagawin ko sna ung may background wallpaper at multi tasking...
tapos meron pa rin battery percentage...
makikihingi po sna ng links...
maraming salamat po mga kasymbian! :) :pray:
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

boss marvin meorn na po ba pang unlock sa iphone 4 bb 4.12
 
Last edited:
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Sir marvin, gagana po ba ito sa Version: 4.3.3 (8J2), Modem: 04.10.01? TIA! :praise:
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]


Hindi po ma uupdate ang Baseband ng iPhone nyo gamit ang stitch option ng redsn0w.

Yung link na yan na sinabi nyo ay hindi na pwede sa 5.0.1 dahil 5.1 na ang naka signed sa apple server. Pang create nlang sya ng custom firmware sa 5.1 for iOS5. Regarding sa iOS4 ay pwede pas ya basta kailangan ng tinyumbrella with shsh blobs para makapag restore.


May SHSH blobs po ako sir 3GS po yun.. kaya lang new bootroom po siya. untethered parin po ba kalalabasan nun kung sakali mag upgrade po ako sa 5.0.1 (currently on 4.1)
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

:help: mga sir, magandang araw...
pede po ba makahingi ng guide or links?...
icucustom restore, rejailbreak, at unlock ko po kc sna iphone 3g ko...
(tama po ba ung steps?)
iOS 4.2.1 with baseband 6.15.00...
gagawin ko sna ung may background wallpaper at multi tasking...
tapos meron pa rin battery percentage...
makikihingi po sna ng links...
maraming salamat po mga kasymbian! :) :pray:

Huwag nyo pong i e-enable ang Multitasking Features ng iOS sa iPhone 3G dahil super ba-bagal sya.

Ito po ang guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177


Na try ko na sir. aun wala pa rin Signal No Service pa rin. Pero tinry ko dalhin sa isang mall tapos tinanong ko sabi nila malalagyan daw nila ng signal irerefresh lang daw baseband mahal nga lang bayad.

Possible hardware na ang problem ng iPhone nyo. No choice po kayo kundi i pa repaair sa mga tech ang iPhone nyo kung gusto nyo syang magamit ulit as phone.

boss marvin meorn na po ba pang unlock sa iphone 4 bb 4.12

Wala pa po at hindi din po pwedeng ma downgrade ang baseband ng iPhone 4 kaya wala pang way as of now para ma unlock ang iPhone nyo.

Sir marvin, gagana po ba ito sa Version: 4.3.3 (8J2), Modem: 04.10.01? TIA! :praise:

Hindi po. Use Gevey SIM para ma unlock sya.

May SHSH blobs po ako sir 3GS po yun.. kaya lang new bootroom po siya. untethered parin po ba kalalabasan nun kung sakali mag upgrade po ako sa 5.0.1 (currently on 4.1)

Kung sa 5.0.1 nyo po i rerestore ay need nyo ng 5.0.1 SHSH blobs para makapag restore sa 5.0.1 at kung wala ay hindi nyo sya ma rerestore sa 5.0.1 dahil 5.1 n ang naka save sa apple server.

May Untethered Jailbreak naman po sa 5.0.1.
 
Last edited:
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Sa tingin ko po di hardware ung sira kasi ok naman sya dati simula ng mag upgrade ako sa 5.1 dun na nag simula mawalan ng signal. Pero sabi ng technician pinatingnan ko irerefresh lang daw ung baseband. ok na daw kasi naka jailbreak na naka unlock na.
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Sir marvin i need help.. Bumili p0h kc aq ng iph0ne 3gs 16g 4.3.3 versi0n pr0 p0h yng m0dem firmware q 05.16.02.. Pan0ng way q p0h c iuunl0ck.. Ngu2luhan p0h kc aq.. Gus2 q sna pgwa ks0 bka mgas2s.. Tnx p0h..

EDIT:

2nd hand q lng p0h pla nbili.. Tska galing rw canada.. Gl0be lng nl2gay qng simcard.. Tnx 4 d help p0h..
 
Last edited by a moderator:
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Sir marvin i need help.. Bumili p0h kc aq ng iph0ne 3gs 16g 4.3.3 versi0n pr0 p0h yng m0dem firmware q 05.16.02.. Pan0ng way q p0h c iuunl0ck.. Ngu2luhan p0h kc aq.. Gus2 q sna pgwa ks0 bka mgas2s.. Tnx p0h..

EDIT:

2nd hand q lng p0h pla nbili.. Tska galing rw canada.. Gl0be lng nl2gay qng simcard.. Tnx 4 d help p0h..

Paki read po muna ang link na ito - > Unlocking.

Hindi po kasi basta basta ma u-unlock ang iPhone nyo. Kung ma unlock nyo man ay maraming magiging risk.

For more info ay paki read po muna yung link na binigay ko sa inyo.
 
Last edited:
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

So wat advice poh pwde gwin d2.. D poh b pwde mbgo yng baseband? And ang mga risk poh b n tnutukoy d2 ay importante rin poh b? My chance poh b mcra yng iphone q pg inunlock q cia?
 
Last edited:
Back
Top Bottom