Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w (1.2.8)!

Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

TS, mga kaiibigan, may unlock nba kayo sa
version 5.0.1 (9A405)
Model MC604J
Firmware 4.11.08

sepcification ng iphone 4g. baka meron naman salamat po :)
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

TS, mga kaiibigan, may unlock nba kayo sa
version 5.0.1 (9A405)
Model MC604J
Firmware 4.11.08

sepcification ng iphone 4g. baka meron naman salamat po :)

Before nagkaroon ng Unlocking for iPhone any baseband using SAM, pero ngayon na-patch na ng Apple ang kanilang loophole.

Unfortunately, wala ng unlocking software for your baseband.
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Ganoon ba? any possiblilities na magkaron pa siya ng unlock in the near future? Let me know naman po... :(
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Ganoon ba? any possiblilities na magkaron pa siya ng unlock in the near future? Let me know naman po... :(

meron naman po, pero hindi pa tayo sure.
once na meron ay siguradong i-a-update agad tayo ng mga Apple experts nating members :)
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Maraming saamat mga kaibigan. Bythe way heres my YM: fjmperalta13 Newbie lang po ako sa iphone so your help will be very much appreciated. SALAMAT!
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

@marvin378 & everyboby
hello guys, na-ask ko na ito dun sa isang post.. if i needed to unlock this iphone 3g after ma- restore to 4.2.1 kase nga 4.1 ang current na nka JB & 6.15.00 ang BB. you said bka maayos ang wifi after ma- restore.. ito bang nsa 1st post ang ggamitin ko to unlock it?

do i need to JB it before unlocking it pala? kase ung instruction ata e sa cydia manggaling ung needed app for use on unlocking..
 
Last edited:
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

@marvin378 & everyboby
hello guys, na-ask ko na ito dun sa isang post.. if i needed to unlock this iphone 3g after ma- restore to 4.2.1 kase nga 4.1 ang current na nka JB & 6.15.00 ang BB. you said bka maayos ang wifi after ma- restore.. ito bang nsa 1st post ang ggamitin ko to unlock it?

do i need to JB it before unlocking it pala? kase ung instruction ata e sa cydia manggaling ung needed app for use on unlocking..

Yung guide po sa First page ang way para ma unlock ang iPhone nyo. After nyong ma restore using custom 4.2.1 firmware ay Jailbroken na sya kaya no need to re-Jailbreak kaya installan nyo nlang ng ultrasn0w para ma unlock.
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Bossing Marvin...bakit ganito nangyari sa iphone 3gs ko,nwalan ng signal, tapos yong ibang application hnde na ma open,nagana pa naman kagbi yong mga yon ngayon di na gumagana, at nawalan ng signal....yong default application sa itune ok naman nagwowork...Version is 5.1...firmware 05.13.04 ... at naka jailbreak na ito... thank in advance...
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Bossing Marvin...bakit ganito nangyari sa iphone 3gs ko,nwalan ng signal, tapos yong ibang application hnde na ma open,nagana pa naman kagbi yong mga yon ngayon di na gumagana, at nawalan ng signal....yong default application sa itune ok naman nagwowork...Version is 5.1...firmware 05.13.04 ... at naka jailbreak na ito... thank in advance...

Ano ba ang ginagawa mo sa 3GS mo bakit nawalan ito ng signal at ayaw ng mga applications?? May ininstall ka bang Tweak or nabagsak mo ba ang iPhone mo? Anong ginagawa mo bago ito nangyari sa iPhone mo?
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Ano ba ang ginagawa mo sa 3GS mo bakit nawalan ito ng signal at ayaw ng mga applications?? May ininstall ka bang Tweak or nabagsak mo ba ang iPhone mo? Anong ginagawa mo bago ito nangyari sa iPhone mo?

Wala naman akong ginawa,kagabi nag lagay lang nmn ako ng mga games at lahat nmn na na install ko nag work naman...tapos na laro ko pa this morning....pero after that di na gumana....hinde nmn ito nahulog...ngayon wala signal at lahat ng ininstall ko na game di na gumana...yong cydia at safari di na rin gumagana...
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Wala naman akong ginawa,kagabi nag lagay lang nmn ako ng mga games at lahat nmn na na install ko nag work naman...tapos na laro ko pa this morning....pero after that di na gumana....hinde nmn ito nahulog...ngayon wala signal at lahat ng ininstall ko na game di na gumana...yong cydia at safari di na rin gumagana...

Ultrasn0w unlocked po ba ang iPhone nyo?

Baka po tethered Jailbroken ang iPhone 3GS nyo kaya dapat nyo syang i Boot as tethered para maging Jailbroken at mag work ang ultrasn0w unlocked at cracked apps

More info about your iPhone para madali po namin kayong matulungan.
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

boss tanong lang ksi inunlock ko ung iphone ko
puro searching lang tpos nadedetect naman number ko kaya lang unable to load carrier list eh
:noidea:

Ultrasnow gnamet ko

version 4.2.1
Ipad Baseband 06.15.00
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

boss tanong lang ksi inunlock ko ung iphone ko
puro searching lang tpos nadedetect naman number ko kaya lang unable to load carrier list eh
:noidea:

Ultrasnow gnamet ko

version 4.2.1
Ipad Baseband 06.15.00

Reboot your iPhone after nyong ma install ang ultrasn0w 1.2.5.

Kapag ayaw pa din ay try nyong i restore ang iPhone nyo using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177

At after makapag restore ay saka nyo ulit installan ng Ultrasn0w 1.2.5.

Wag nyo syang gagamitan ng Fixer dahil pang iOS5.1/5.1.1 lang po iyon.
 
Last edited:
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Reboot your iPhone after nyong ma install ang ultrasn0w 1.2.5.

Kpag ayaw pa din ay try nyong i restore ang iPhone nyo using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=355177

At after makapag restore ay saka nyo ulit installan ng Ultrasn0w 1.2.5.

Wag nyo syang gagamitan ng Fixer dahil pang iOS5.1/5.1.1 lang po iyon.



salamat sa feedback sir

post ko nalang dto kung ano nangyai

Edit: Sir na gawa ko na ung procedure ganun padin unable to load carrier list pero nadedetect nyang globe at ung number ko pag tinignan ko sa settings

:salute:
 
Last edited:
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Ultrasn0w unlocked po ba ang iPhone nyo?

Baka po tethered Jailbroken ang iPhone 3GS nyo kaya dapat nyo syang i Boot as tethered para maging Jailbroken at mag work ang ultrasn0w unlocked at cracked apps

More info about your iPhone para madali po namin kayong matulungan.
[/QUOTE

Iphone 3gs version is 5.1 firmware 5.13.04...ano bang ibig sabihin ng tethered jailbroken? Kasi yon nga ang nangyayari pag na turn-off yong iphone kelangan ko ulit sya gamitan ng redsnow para ma open yong mga games at mga cracked apps...
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

Iphone 3gs version is 5.1 firmware 5.13.04...ano bang ibig sabihin ng tethered jailbroken? Kasi yon nga ang nangyayari pag na turn-off yong iphone kelangan ko ulit sya gamitan ng redsnow para ma open yong mga games at mga cracked apps...

Tethered jailbreaks are frustrating because they require a computer connection to boot a jailbroken iOS device. The concept of a tethered jailbreak has been around a long time, but essentially it means this: every time your iPhone or iPod touch reboots or the battery dies, you have to connect (tether) your iOS device back to your computer so that the hardware can boot with the aid of the jailbreak application.​
 
Re: How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w![Updated to 06.15.00 BB]

pano po para sa ip4 v5.1 modem 4.12.01? meron n po b?
 
Back
Top Bottom