Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w (1.2.8)!

Is Ultrasnow 1.2.8 compatible with iOS 6.1.3 now,,,
my idevice is:
iphone 3GS
version 5.0.1
modem firmware 05.13.04
jailbroken
gusto ko mag update into version 6.1.3,,,possible na kaya ngaun sir,,,,,

Hindi pa po Boss.
 

Na try nyo na po bang gumamit ng original usb cable or i plug sa ibang PC at ganun pa din? Kung hindi pa ay paki try po muna.
[/QUOTE]



eto po ung original na cable nya. ung included sa package. even on other PCs di po sya binabasa, as in deadmahan lang po e. whew -_- kinakatakot ku po kc bka hardware problem na to we. di po kasi talaga sakin to. sinanla lang sakin. puro dents na nga tska deformed na yung silver na frame niya sa side. even yung flash niya e di na naka align sa butas dapat ng flashLED. kaya ayun sa inyo na po ako lumapit :(


salamat sa pagreply sir! :)

:help: :help: :help: :help:
 
eto po ung original na cable nya. ung included sa package. even on other PCs di po sya binabasa, as in deadmahan lang po e. whew -_- kinakatakot ku po kc bka hardware problem na to we. di po kasi talaga sakin to. sinanla lang sakin. puro dents na nga tska deformed na yung silver na frame niya sa side. even yung flash niya e di na naka align sa butas dapat ng flashLED. kaya ayun sa inyo na po ako lumapit :(


salamat sa pagreply sir! :)

:help: :help: :help: :help:

Base sa mga sinabi nyo ay possible hardware problem na yan. Pwedeng reconditioned nlang sya kaya gumagana.

Dalahin nyo nlang po sa pinakamalapit na celphone repaire shop para maipa diagnose.
 
gagana po ba to sa iphone4 version 5.1.1 modem 04.12.01? tas chinese po ung carrier. di pa po jailbreak tong iphone ko. mahal kasi ng unlock sa mga shops 5-6k daw kasi bago daw to. Salamat po sa response! :)
 
gagana po ba to sa iphone4 version 5.1.1 modem 04.12.01? tas chinese po ung carrier. di pa po jailbreak tong iphone ko. mahal kasi ng unlock sa mga shops 5-6k daw kasi bago daw to. Salamat po sa response! :)

Base po sa info na naka post sa first page ay hindi po sya compatible sa Modem firmware / Baseband version na 04.12.01.

IMEI unlocking method lang po way para ma unlock ang iPhone nyo. Try nyo din mag inquire ng X-SIM na compatible sa iPhone nyo dito - > http://www.xsimcard.com/product.php?id_product=15
 
Last edited:
boss my unlock po ba for iPhone 4.

Modem Firmware : 04.12.05
Version : 6.1.3 (10B329)

naka locked po sya sa Japan softbank ata yun..

Thanks!
 
mga bossing, pano po ma-unlock ung iphone 3gs, no service pa din kc kahit nasundan ko ung jailbreak upto unlock

Version: 6.1.3 (10B329)
Carrier: SMART 14.0
Model: MC134J/A
Modem Firmware: 05.13.04

thanks
 
Yung ynit ba na japan made kaya nito 3gs sya

As long na compatible po sa iOS version at Modem Firmware/Baseband version ng iPhone 3GS ay pwede po.

boss my unlock po ba for iPhone 4.

Modem Firmware : 04.12.05
Version : 6.1.3 (10B329)

naka locked po sya sa Japan softbank ata yun..

Thanks!

IMEI Unlock lang po ang way para ma unlocked ang iPhone. Try nyo din yung X-SIM na compatible sa iPhone 4 na may ganyang version ng Baseband.

mga bossing, pano po ma-unlock ung iphone 3gs, no service pa din kc kahit nasundan ko ung jailbreak upto unlock

Version: 6.1.3 (10B329)
Carrier: SMART 14.0
Model: MC134J/A
Modem Firmware: 05.13.04

thanks

Wala pa pong official version ng ultrasn0w na compatible sa iOS 6.1.3 kaya try nyong i downgrade sya sa 5.1.1.

Check nyo muna po kung may iOS5 shsh blobs kayo ng iPhone nyo na naka save sa Cydia server at i grab nyo sya using this guide - > How to Grab/Save your iDevice SHSH blobs from Cydia Server using TinyUmbrella

Kapag na mayroon po ay try nyo syang i restore using this guide - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=13946781&postcount=2

Kapag 5.1.1 na ang version ng iPhone nyo ay saka nyo i unlock using yung guide sa first page.
 
IMEI Unlock lang po ang way para ma unlocked ang iPhone. Try nyo din yung X-SIM na compatible sa iPhone 4 na may ganyang version ng Baseband.



Salamat sa reply boss, another question po. my thread po ba para sa mga X-SIM at yung compatibility nila sa mga baseband ng Iphones??

thanks po
 
efore you can follow these instructions you must have a jailbroken iPhone

ano un jailbroken iphone ser?
noob here 1st time magka iphone
 
not working in iphone 3gs, inupdate ko sa 6.1.3 ung iphone tas ung baseband ng ip is 6.15.00 pero ayaw gumana ng ultrasnow what kaya maganda solution dito? thnaks
 
Salamat sa reply boss, another question po. my thread po ba para sa mga X-SIM at yung compatibility nila sa mga baseband ng Iphones??

thanks po

Wala po tayong thread regarding X-SIM. Try nyo pong mag inquire sa Sulit.ph or tipidcp about dyan.

Usually Baseband 4.10.xx below compatible ang X-SIM

ano un jailbroken iphone ser?
noob here 1st time magka iphone

Check this link po for more info - > Jailbreak FAQ Tips and Tutorials

not working in iphone 3gs, inupdate ko sa 6.1.3 ung iphone tas ung baseband ng ip is 6.15.00 pero ayaw gumana ng ultrasnow what kaya maganda solution dito? thnaks

Wala pa pong version ng ultrasn0w na compatible sa iOS 6.1.3. Naka note naman po sa first page kung saan ito compatible.

Try nyong mag downgrade sa 5.1.1 kung may SHSH blobs kayo ng iPhone nyo pero kung wala ay sa 4.1 nyo sya i downgrade para nyo ma unlock using this guide.
 
Sir. ask ko lng po, pwd ko pubang eg downgrade ang Iphone 3gs ko. ito po ang specs.

iOS 6.1.3
Baseband: 06.15.00
New Bootrom po ito,
wala po akong SHSH Blobs. para ma downgrade sa iOS 5.1.
ask ko lng po kong pwd po cya ma downgrade, sana po my mag reply kasi "No Service" po kasi. :( :help: :help: :help:

tethered jailbreak na using snowbreeZ. naka ibooty nako ng ilang ulit pero wala padin po.
help po :(
 
Last edited:
Sir. ask ko lng po, pwd ko pubang eg downgrade ang Iphone 3gs ko. ito po ang specs.

iOS 6.1.3
Baseband: 06.15.00
New Bootrom po ito,
wala po akong SHSH Blobs. para ma downgrade sa iOS 5.1.
ask ko lng po kong pwd po cya ma downgrade, sana po my mag reply kasi "No Service" po kasi. :( :help: :help: :help:

tethered jailbreak na using snowbreeZ. naka ibooty nako ng ilang ulit pero wala padin po.
help po :(

Kung walang SHSH blobs ay sa 4.1 nyo lang po pwedeng i downgrade ang iPhone nyo.

Check this link kung papaano - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=10840854&postcount=231
 
is this factory unlock or software unlock only?

Software unlocked lang po.

Ask lng po wat if japan lock??

Dipende po sa Type ng iPhone at sa Modem Firmware / Baseband version nya.

Naka note po sa first page kung saang Generation ng iPhone at anong version ng Baseband compatible ang guide na ito :)
 
Back
Top Bottom