Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Discussion Need Help about your iPhone? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Sir pano mag bypass ng icloud ID?iphone 5 po.ndi kasi ma activate e.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Kung hindi naman Jailbroken ang device mo, pwede mo itong i-reset all settings or erase all content and settings...

Sir nag Erase all settings ako. hindi ko ma activate yung iphone now... akala ko safe mag erase all settings kapag naka gevey unlocked ? please help
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Thanks po boss john anper and boss ed. Will try to this tomorrow. Slamat po ulit :D
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

ano pong gagawin pag ganito, paulit ulit ko na kasi sya na authorize eh pero lumalabas parin yan pag nag sysync ako ng games galing app stores, patulong po

attachment.php


View attachment 163195
 

Attachments

  • aaaaaayaw.png
    aaaaaayaw.png
    30.7 KB · Views: 48
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Thanks po boss john anper and boss ed. Will try to this tomorrow. Slamat po ulit :D

No prob! happy to help! As I am happy when I am given help too. :thumbsup:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Help po

Iphone 4 gevey unlocked
ios 6.1.3

Stuck po ako sa Sim activation after doing erase all content and settings. pano po ma a-activate siya ulit? i dont have the original sim card.
hindi pala safe mag erase all content and settings kapag naka gevey :(

No simcard installed insert a vaild sim with no PIN lock to activate Iphone
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Pa help

Meron aqng iPhone 4 32gb Japan lock,
ios 7.1.0, baseband nya 04.12.09,
ma uunlock pba to? Tia
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Sir gusto ko po sana i-update tong iphone 4s ko s ios6.0 pwede po kaya yon?ang version ko po ngayon ay 5.1.1 modem firmware ko po ay 2.0.12 gusto ko po kasi ijailbreak..salamat po..
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Help po

Iphone 4 gevey unlocked
ios 6.1.3

Stuck po ako sa Sim activation after doing erase all content and settings. pano po ma a-activate siya ulit? i dont have the original sim card.
hindi pala safe mag erase all content and settings kapag naka gevey :(


Gevey sim unlocked ka pala, ang alam ko, pag r-sim, x-sim at gevey sim, bumabalik sa sim activation yun every time i hard reset mo sya or erase phone, probably need mo muna ng original sim para ma activate, wait tayo kay bos Ed baka alam nya yan..

- - - Updated - - -

Sir gusto ko po sana i-update tong iphone 4s ko s ios6.0 pwede po kaya yon?ang version ko po ngayon ay 5.1.1 modem firmware ko po ay 2.0.12 gusto ko po kasi ijailbreak..salamat po..

diretso iOS 7.1 ka na nyan boss, kasi yun na available sa server ng apple.
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Mga sir nabasa q sa mga previous post dito
na yung iphone4 at my baseband na 04.12.09 ay kailangan ng remote imei unlock pra ma openline,

Tanong ko lng magkanu kaya bayad sa remote unlock mga sir?
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Succesfully Jailbreaked my phone. Thanks mga idol! :praise: Now on to download some cracked apps and games :thanks:

Congrats, Welcome to the Club! ahaha Enjoy your newly jailbroken device!:welcome:
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Hello guys! Its my first time using an iPhone.

I just restored my iPhone 4 using DFU mode because di ko madeactivate ung iCloud.
Now narestore ko na sya and updated to iOS 7.1.

But my problem is, di sya makadetect ng sim card. Laging no service. Ito ung lumalabas.

Please help. Salamat.


View attachment 163230
 

Attachments

  • aw.png
    aw.png
    10.2 KB · Views: 10
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Kuya patulong naman po. Naka iphone 5 ios 7.0.4 ako japan lock. Tapos nag xsim ako. binasa yung sim na globe. Tapos nag unli ako. Tapos nakaregister naman. Pero nung mag tetext ako ayaw magsend. Laging failed. May extra naman ako di pa din nagsesend. And eto pa po. Nakakatawag ako. Nakakatangap din ako ng text. Nakaka tangap din ng calls. Pero hindi lang talga ko makapagsend ng sms. Kuya help po. Your answer helps a lot THANKSSSSSSSSS
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Mga Bossing pa help po... bakit "Bad ESN" ang esn ko??pano ito ma fix?anu gagawin ko?? help po!!
 
Re: Need Help para sa pag factory unlock iphone 4s

need ko po help para ma factory unlock ko po yung iphone 4s ko galing sa states verizon po ung carrier nya salamat po !!! :)
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Sir Newbie lang po ako dito sa site nyo kaya dko pa maintindihan yung ibang pinag uusapan nyo :D ang gusto ko lng po kasi ma jailbreak ung Iphone 4 ko . meron na syang micro sim bumili ako pero invalid sim sya TM po siya. ang ios ko updated namn ios 7.1 po . bale ang tanong ko pano ko po sya magagamit dito sa philippines? yun po ba yung jailbreak? thankyou po ...
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here!

Sir, plano ko po tong bilhin na iphone 5 32gb IMEI: 013631000190808
Ask ko lang po, pwede ko ba to iupdate sa ios7? Kasi nka ios6.x.x pa xa?
Pag iupdate ko ba, d ba ma lolock yung phone or baka maging useless lng? Pero tiningnan ko Carrier nya SMART naman, feeling ko naka PLAN sa SMART yung iphone5, sinanla lng ng may-ari. Nga pala, galing pawnshop yung phone, I'm working kasi sa pawnshop, this coming april 10 na ma reremata ang phone. Sana masagot tanong ko sir. Provided na po yung IMEI. Thanks a lot..

Follow up question lang sir. Pag na update ko na to ios7 ang phone at gagamitan ko ng TNT sim. Gagana pa ba? I mean, magagamit ko ba? IMEI: 013631000190808
Gusto ko lang maka sigurado sir. Pag iupdate ko tong unit na to (IMEI provided) wala bang problema?
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

Kuya patulong naman po. Naka iphone 5 ios 7.0.4 ako japan lock. Tapos nag xsim ako. binasa yung sim na globe. Tapos nag unli ako. Tapos nakaregister naman. Pero nung mag tetext ako ayaw magsend. Laging failed. May extra naman ako di pa din nagsesend. And eto pa po. Nakakatawag ako. Nakakatangap din ako ng text. Nakaka tangap din ng calls. Pero hindi lang talga ko makapagsend ng sms. Kuya help po. Your answer helps a lot THANKSSSSSSSSS

Check mu ulit mag text time kasi same situation kayo ng kakilala ko, nagpalit pa kami ng iphone at nakiinsert ng sim ayae talaga, pero after a few hours nakapag rext din sya, wait mo lang baka sa netwotk ng globe yan
 
Re: Need Help about your iPhone? Post your Problem Here! (iO

sir ask ko lang po pano maunlock iphone 5s ios 7.0.4 verizon maraming salamat!
 
Back
Top Bottom