Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here.

Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

alam mo ba kung pano mag update at mag openline ng iphone 3gs 32GB?...gusto ko ksing e update yung iphone ko sa 4.2!...ang gamit ko ngayon ay 4.1 and jailbroken na toh kaso yung mga ibang apps di gumagana dapat 4.2 ang firmware mo pano kaya to?

Punta lng po kau sa thread nato regarding iphone
http://www.symbianize.com/showthread.php?t=254305
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Marvin paxenxa na kung nakisawsaw ako sa thread mo. Gusto ko lng din makatulong. Hehehe. Hope you dont mind.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Marvin paxenxa na kung nakisawsaw ako sa thread mo. Gusto ko lng din makatulong. Hehehe. Hope you dont mind.

No problem po :)

Open po sa lahat ang thread ko sa mga gustong tumulong at magtanong :hat:

Check nyo nlang muna po ito para mas maging maayos ang pagtulong natin - > HERE
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ask ko lang po kasi po yung ipod touch ko po di na po ma open? magagawa pa po ba yun?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Lahat po ba ng app ay ganun sa Retinapad?

Possible hindi pa stable ang Retinapad sa iOS 4.3 to higher version.
[/QUOTE]

opo sir marvin..lahat po ng app ay ganon..nag eexit sya bigla
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

After nyu Po ma install ang retinapad besure po na e restart nyu ang iphone nyu. Reply po kung nag work.

sige po subukan ko po pagdating ko ng bahay..sa ipad ko po kasi ginamit yong retinapad.
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

okay na sir marvin thanks ng marami! :) eh pano po kaya yung sa kapatid ko na ipod touch 1G 16 gb version 3.1.3 din po siya. anu po latest and last firmware na available sakanya?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

ask ko lang po kasi po yung ipod touch ko po di na po ma open? magagawa pa po ba yun?

More info about your iPod touch po.

Paki read muna ang First page para madali namin kayong matulungan.


opo sir marvin..lahat po ng app ay ganon..nag eexit sya bigla

Ever since po ba ay hindi pa kayo nakakagamit ng Retinapad?

Try nyo nlang daw po munang mag Reboot after ma install yung Retinapad.


okay na sir marvin thanks ng marami! :) eh pano po kaya yung sa kapatid ko na ipod touch 1G 16 gb version 3.1.3 din po siya. anu po latest and last firmware na available sakanya?

Ang Latest firmware po ng iPod touch 1G ay 3.1.3 kaya hanggang dyan nlang po ang Firmware nya.
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

aw! ipod touch 32gb v3.1.2...
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

boss, ipod touch 2g mb model 4.0

gusto ko sana gawing 4.2

hindi ko kasi marestore sa 4.2, pwede po ba yun?

naka dfu naman bago ko click yung shift+restore,
pag tapos ko pumili ng ipsw at mag ok, my lumalabas na error.

help po master.. salamat..
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Mga pafs naka pag update na po ako sa itunes from 4.3 to 4.3.2
now binalik ko sa tecfhnician na nag jailbreak.. mukhang madami na syang ginawa pero still hang sa apple logo (tethered) yan pa rin ang ginawa nya so until now bawal pa din malowbat at ma off ang unit
pero binigyan nya ko ng copy ng

redsn0w_win_0.9.6rc12
iPod4,1_4.3.1_8G4_Restore

yan daw ang gamitin ko kapag mag bo boot ako ng tethered...

please help me po para maging stable na ang jailbreak ng Ipod touch ko (4.3.2)

and please paki bigay po ang step by step na dapat kong gawin at link ng dapat na i download..
sensya na po newbie lang.


Thanks
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

sir marvin anu pa po iba pang jailbreak sa 3.1.3 bukod sa spirit?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Mga pafs naka pag update na po ako sa itunes from 4.3 to 4.3.2
now binalik ko sa tecfhnician na nag jailbreak.. mukhang madami na syang ginawa pero still hang sa apple logo (tethered) yan pa rin ang ginawa nya so until now bawal pa din malowbat at ma off ang unit
pero binigyan nya ko ng copy ng

redsn0w_win_0.9.6rc12
iPod4,1_4.3.1_8G4_Restore

yan daw ang gamitin ko kapag mag bo boot ako ng tethered...

please help me po para maging stable na ang jailbreak ng Ipod touch ko (4.3.2)

and please paki bigay po ang step by step na dapat kong gawin at link ng dapat na i download..
sensya na po newbie lang.


Thanks

Subukan mo po eto http://symbianize.com/showthread.php?t=414951

or

http://ibreakpinoy.blogspot.com/2011/05/pinoy-iphone-ipad-ipod-touch-ios-432.html
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Mga pafs naka pag update na po ako sa itunes from 4.3 to 4.3.2
now binalik ko sa tecfhnician na nag jailbreak.. mukhang madami na syang ginawa pero still hang sa apple logo (tethered) yan pa rin ang ginawa nya so until now bawal pa din malowbat at ma off ang unit
pero binigyan nya ko ng copy ng

redsn0w_win_0.9.6rc12
iPod4,1_4.3.1_8G4_Restore

yan daw ang gamitin ko kapag mag bo boot ako ng tethered...

please help me po para maging stable na ang jailbreak ng Ipod touch ko (4.3.2)

and please paki bigay po ang step by step na dapat kong gawin at link ng dapat na i download..
sensya na po newbie lang.


Thanks

use Snowbreeze 2.6 for 4.3.2 untethered version badtrip yang tethered. Kung Redsnow naman eh use rc14 kaso hangers sa jailbreaking process or malas lang ako kahit ilang attempt kaya nag Snowbreeze na lang ako.

Mga pafs any news sa 4.3.3 iOS? :)
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

aw! ipod touch 32gb v3.1.2...

Paano po bang ayaw ma open ang iPod nyo as in hindi sya nag o ON?

Na dedetect po ba ng iTunes?


boss, ipod touch 2g mb model 4.0

gusto ko sana gawing 4.2

hindi ko kasi marestore sa 4.2, pwede po ba yun?

naka dfu naman bago ko click yung shift+restore,
pag tapos ko pumili ng ipsw at mag ok, my lumalabas na error.

help po master.. salamat..

Kung wala po kayong na save na 4.2 SHSH ng ipod touch nyo nung naka sign pa ang iOS 4.2 sa apple server ay hindi po kayo makakapag restore sa 4.2 kasi 4.2.1 na po ang naka sign na iOS firmware for iPod touch 2g sa ngayun.

Ang advice ko nlang po na sa 4.2.1 kayo mag restore at i jailbreak ang iPod touch nyo using Redsn0w RC12.

By the way don't call me Master po :hat:


Mga pafs naka pag update na po ako sa itunes from 4.3 to 4.3.2
now binalik ko sa tecfhnician na nag jailbreak.. mukhang madami na syang ginawa pero still hang sa apple logo (tethered) yan pa rin ang ginawa nya so until now bawal pa din malowbat at ma off ang unit
pero binigyan nya ko ng copy ng

redsn0w_win_0.9.6rc12
iPod4,1_4.3.1_8G4_Restore

yan daw ang gamitin ko kapag mag bo boot ako ng tethered...

please help me po para maging stable na ang jailbreak ng Ipod touch ko (4.3.2)

and please paki bigay po ang step by step na dapat kong gawin at link ng dapat na i download..
sensya na po newbie lang.


Thanks

Naka tethered Jailbreak po kasi ang Status ng iPod touch nyo kaya bawal ma Lowbatt or ma off witch is hindi advisable kasi meron nanaman pong Untethered Jailbreak sa 4.3.1 or 4.3.2 version.

Hindi ko po alam ang reason ng tech kung bakit ayaw pa nyang gawing untethered Jailbreak ang iPod touch nyo para walang problem.

Advice ko po n i Restore nyo nlang sya sa 4.3.2 using this guide - > How to Backup your iDevice SHSH/ To Restore/Downgrade using TinyUmbrella in Windows!

At i Jailbreak using Redsn0w RC14.

Check nyo po yung Firmware 4.3.2 ng iPod touch 4G nyo dito at yung Redsn0w RC14 - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=372913


sir marvin anu pa po iba pang jailbreak sa 3.1.3 bukod sa spirit?

Redsn0w po na redsn0w-win_0.9.4

Ano po ba ang info ng iPod touch nyo?


Mga pafs any news sa 4.3.3 iOS? :)

Kaka release palang po ng iOS 4.3.3 kanina na na fix daw ang Location logging issue.

Update ko po sa isang thread ko later :)
 
Last edited:
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

opo ayaw na po mag on.... panong nadedetect po?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

opo ayaw na po mag on.... panong nadedetect po?

Ano po ba ang huli nyong ginawa sa iPod nyo before nangyari yung problem nya?

Yung ibig ko pong sabihin na kung na dedetect ng iTunes ay kapag ba kino connect nyo ang iPod nyo sa iTunes ay hindi na dedetect?
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

nag iinternet lang po tapos na empty.... iccharge ko na po tapos po yun di na po ma ON.... di po ba automatic na mag o ON yun?

tinatry ko pong irestore may nalabas naman po sa ipod ko kaso nawawala pag tumagal...
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!


Makasingit lang po sir :hat:

iPod touch 4G po ang unit ni @birthjover87 kaya wala pong problem yun sa Carrier unlock. Baka lang po kasi ma curious sya sa sinasabi nyo at isa pa po nasa iPod touch Section tayo.

Maraming salamat po sa inyong Concern. :salute:

thank you sir marvin, naka DL na ako ng firmware and redsnow.. update ko na lang po kayo kung may prob.. thank you and more power po.. XD
 
Re: Need Help about your iPod touch? Post your Problem Here!

Sir marvin nag reboot na po ako..pero ganon parin po ang reaction ng retinapad...nag eexit parin po ang mga apps na inapplyan ko ng retina pad.
 
Back
Top Bottom