Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

[TUT] VPN for Samsung GT-S5360 aka Galaxy Y (Young)

Galaxy y s5360
Globe
stock rom running
2.3.6 gingerbread
tls.error
realvpn

tama din date and time ko.
help! Thanks!
 
need ba ng load?kala ko dapat zero balance. laging wait.then auth.then wait ulet. *headache
 
ts tnung ko lng po my tut po ba ng pagbutas ng globe sim na gamit ang galaxy y !? .. sana meron ! .. :pray:
 
bakit hindi ko ma root SGY GT-S5363 ko?pa help naman.sino na nakasubok mag root katulad ng unit ko?
 
mrmiche dapat yung butas trick ay gumagana sa iyo.. bago mo gamitin sa cp... personally smart gamit ko at ok pa din.... lagi nga lang ako naka new smart sim pag naubos freetxt at loadn
 
Same here Smarty and Globe ayaw , parehas may Load butas yung Globe, nka unblock yung Smart TLS Error pa din :< , nung nakaraan gumagana pa to nung cnaksakan ko ng Globe sim tpos bnalik ko sa Smart ko ayaw na :< Nag try na din ako ng Ibang Unblock na Smart sim ayaw pren pero may H na lumalabas naman sa tabi ng Signal ko then nka Activate naman yung Data Network mode
 
sir sakin poh is smart, samsung galaxy y s5360 connected nmn sa openvpn pero di pa rin ako makapagbrowse ng internet any idea mga sir?
 
nagkaron nako ng 2php load sa Globe, same error. tls.error pa rin.

Same here Smarty and Globe ayaw , parehas may Load butas yung Globe, nka unblock yung Smart TLS Error pa din :< , nung nakaraan gumagana pa to nung cnaksakan ko ng Globe sim tpos bnalik ko sa Smart ko ayaw na :< Nag try na din ako ng Ibang Unblock na Smart sim ayaw pren pero may H na lumalabas naman sa tabi ng Signal ko then nka Activate naman yung Data Network mode

try this link



sir sakin poh is smart, samsung galaxy y s5360 connected nmn sa openvpn pero di pa rin ako makapagbrowse ng internet any idea mga sir?

baka globe ang sim mo and no browse ka.. kailangan mo pang butasin ang sim mo kung ganun..
 
smart sim poh gamit ko, no error pag run ko ng openvpn, connected nakalagay pero pag run ko sa internet ng s5360 page cannot be displayed lahat ng site na puntahan ko, may 2 php load ako, anu kya prob?
 
pag connected sa smart at openvpn at no browse try another working vpn config... pag ayaw make sure mataas signal kasi sa smart pag mahina signal... mabagal o hirap sa browsing. P1 lang load ko.
 
3. Root explorer - apk or application para ma-access ang pinaka-ROOT folder ng isang rooted android phone. Pwede masira phone pag di ka marunong gumamit nito. Kaya be careful with this.

kuya TS enge nmn po link pde ma DL root explorer for free :yipee: ^^v
ty po.
 
3. Root explorer - apk or application para ma-access ang pinaka-ROOT folder ng isang rooted android phone. Pwede masira phone pag di ka marunong gumamit nito. Kaya be careful with this.

kuya TS enge nmn po link pde ma DL root explorer for free :yipee: ^^v
ty po.
sa pagkaka.alam ko
meron sa android market.
 
:weep: may bayad po ata kasi na try ko na search need pa bayad or meron po ba kaw alam na link na for free lng? ty po ^^v
 
:weep: may bayad po ata kasi na try ko na search need pa bayad or meron po ba kaw alam na link na for free lng? ty po ^^v
download ka ng black market sa android market para madownload mo ung
mga may bayad na apps.
 
Last edited:
thanks dito ts. ma try nga to pag mkabili ako ng android.
 
Back
Top Bottom