Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

[TUTORIAL] Xiaomi Mi Box - Convert your TV into a SMART TV!

New Beta Update available for the Xiaomi Mi Box! Updates to Android Nougat. :thumbsup:
 
Sir balak ko bumili neto eh. Kaso wala naman ako internet samen. Maiseset up at magagamit ko ba ito pagkabili ko kahit wala ako net?

Baka kase sa unang gamit/initial setup neto ay maghanap sya ng internet connection.

Thanks.
 
Hindi ko na maalala pero pwede ata mag sync from cellphone in the same network pero yun lang, hindi ka makagagamit ng Google Play Store at mag-update ng box kung hindi ka online
 
Hi po may mga katanungan lang po ako..

samsung k series po gamit ko

1. naka smart tv na ako kung bibili pa ba ako ng mi box eh worth it pa?
2. ano po ba mga local channels na makukuha ko or movies na local lang ang magkakaroon?
3. malapit sa tv yung pc ko pwede ko kaya install nalang yun gkodi sa pc ko tapos dun ko irun sa pc?
 
Re: Xiaomi Mi Box -- Convert your TV into a SMART TV! (with Tutorial)

san kayo boss nakakabili neto? mas mahal ba sa resurrection remix?
 
sir v88 po yung gamit ko, me pre installed na syang kodi, inuninstall ko lang tapos DL ako bagong kodi sa playstore... me 4 syang usb port giinamitan ko ng wireless usb mouse and kb smooth naman sya, dun sa watching external 1tb smooth din naman, hindi rin sya nag iinit...
so far so good naman... like i mentioned basically para ka lng nag ce celphone sa malaking screen...

sir yung google cast feature yung ba yung me screen mirroring? so far yun lang hanap ko yung me mirrorcast , thanks

UPDATE ko lang... to my surprised me mirrorcast pala tung V88??? about sa KODI very useful siya, di naman ako nagka problem sa update... naka KRYPTON version 17.03 na ako... planning to buy another one below 1.5k na lang sya sa LAZADA
 
UPDATE ko lang... to my surprised me mirrorcast pala tung V88??? about sa KODI very useful siya, di naman ako nagka problem sa update... naka KRYPTON version 17.03 na ako... planning to buy another one below 1.5k na lang sya sa LAZADA

sir, ok ba yung performance ng v88? di ba mabagal? 1gb lang ram nyan diba?
 
i bought mi box mdz-16-ab to think na i could use iwant tv and my paid vpn service (vyprvpn) app. di pala compatible yung iwant tv app, kahit anong version di gumagana. yung vyprvpn naman di din maka connect. tried to use open vpn to manually connect kaso paputol putol ang connection at nadi-disconnect. wala ding option sa mismong settings to manually set up a vpn.

goal ko lang is to stream abs-cbn 24/7 by using those 2 apps para di ko na kelangan ng laptop. kung kodi lang sana nag raspberrypi na lang ako.


hay naku, di na ko nadala sa android OS :slap:
 
Last edited:
If you are a globe broadband internet subscriber, 100 pesos lang per month for 24 months. I just got mine and worked perfectly... smart TV na LCD TV ko.

God bless everyone.
 
ask po puwede ba bumili sa globe kahit hindi subscriber nila?
 
ask po puwede ba bumili sa globe kahit hindi subscriber nila?

yes pwede bumili

- - - Updated - - -

sino na nakatry magsideload ng NBA2k17 or streetfighter dito? gumagana ba?
 
saan kaya pwedeng makabili ng power adapter nito ? kasi nawawala yung sakin nung nagpunta ko ng probinsya
 
sir last question hehe , kse nakalimutan kong icomment pati ung remote nawawala :(
 
Back
Top Bottom