Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Xiaomi Mi 3 WCDMA OFFICIAL Thread

Sir nag reset na po ako. pero still no service pa rin yung lumalabas
 
haha follow mo lang yung binigay mo na link, may instruction naman dun

Need ng PC sa instructions dun boss. Triny ko naman yung ibang instructions, yung irename mo ng Update.zip tapos patakbuhin sa recovery ayaw pa din. Sa dami ng mga nabasa at nasubukan kong tutorial, baka pwede ng gumawa ng thesis :3
 
Need ng PC sa instructions dun boss. Triny ko naman yung ibang instructions, yung irename mo ng Update.zip tapos patakbuhin sa recovery ayaw pa din. Sa dami ng mga nabasa at nasubukan kong tutorial, baka pwede ng gumawa ng thesis :3

haha yun lang. mag dev rom ka na lang boss
 
Patay tayo dyan, wipe data ang Dev ROM di ba at need ng weekly update? Last Resort - Bubuhayin ko natutulog kong PC.
Teka, baka nmn Metro Manila Area ka lang, patulong na lang. Hahaha
 
Mawipe nga pla ung data pag stable to dev rom. Magstable miui 6.3.9 na lng ako. Wala na po bang conflict sa pag root neto? Dami po kse dto sa thread and hndi successful maroot ang 6.3.9. Anu po ba talaga pinakasafe method ng pag root mga bosing? Tnx
 
saan mo nabili phone mo? or free sa plan?

Sir binigay lang po kasi sa akin yung phone kasi nga ayaw gumana nung sim . kaya nag hahanap po ako ng sagot kaso wala akong makita :(
 
Last edited:
Mawipe nga pla ung data pag stable to dev rom. Magstable miui 6.3.9 na lng ako. Wala na po bang conflict sa pag root neto? Dami po kse dto sa thread and hndi successful maroot ang 6.3.9. Anu po ba talaga pinakasafe method ng pag root mga bosing? Tnx

Na-root ko na 6.3.9 ko. (after 2 weeks) :p

Kelangan pala palitan mo yung stock recovery ng CWM
Ininstall ko to sa updater app CWM 6.0.4.x(TDB) by @furniel
Tapos ininstall ko din ito thru updater app http://download.chainfire.eu/452/SuperSU/UPDATE-SuperSU-v2.02.zip
Rooted na phone mo pagkatapos nyan


Nasa first page din ni TS ang instructions

Rooting Stable Release:
1. Download Super User Update Package from HERE and put into storage.
2. Download any CWM recovery from above and put into storage.
3. Use updater app and choose "Select Update Package" and select recovery.
4. Now after successful update reboot your device to recovery by Updater App or by holding Power Button+ Vol(+) button when turned off.
5. When in recovery mode select install ZIP from SD and choose Super user update file.After installation it may ask to fix root then select yes.
6. Now reboot your device.Done.

Credits to IamNumber25

- - - Updated - - -

Malas, sayang effort sa pag-root. Nagfo-force close Injustice kapag online play, may bug pa yata :3
 
Na-root ko na 6.3.9 ko. (after 2 weeks) :p

Kelangan pala palitan mo yung stock recovery ng CWM
Ininstall ko to sa updater app CWM 6.0.4.x(TDB) by @furniel
Tapos ininstall ko din ito thru updater app http://download.chainfire.eu/452/SuperSU/UPDATE-SuperSU-v2.02.zip
Rooted na phone mo pagkatapos nyan


Nasa first page din ni TS ang instructions



Credits to IamNumber25

- - - Updated - - -

Malas, sayang effort sa pag-root. Nagfo-force close Injustice kapag online play, may bug pa yata :3

Tnx subukas ko boss
 
Na-root ko na 6.3.9 ko. (after 2 weeks) :p

Kelangan pala palitan mo yung stock recovery ng CWM
Ininstall ko to sa updater app CWM 6.0.4.x(TDB) by @furniel
Tapos ininstall ko din ito thru updater app http://download.chainfire.eu/452/SuperSU/UPDATE-SuperSU-v2.02.zip
Rooted na phone mo pagkatapos nyan


Nasa first page din ni TS ang instructions



Credits to IamNumber25

- - - Updated - - -

Malas, sayang effort sa pag-root. Nagfo-force close Injustice kapag online play, may bug pa yata :3

wala bang modded ng injustice? alam ko meron :rofl:
 
wala bang modded ng injustice? alam ko meron :rofl:

meron nga... marami nagkalat... pero yung galing sa playstore lang nilalaro ko kasi mataas tendency na ma-ban ang account mo pag naglaro ka online.

mukhang ayos na yung latest update na nilabas nung friday. wala na yung mga lag at overheating. :clap:
 
meron nga... marami nagkalat... pero yung galing sa playstore lang nilalaro ko kasi mataas tendency na ma-ban ang account mo pag naglaro ka online.

mukhang ayos na yung latest update na nilabas nung friday. wala na yung mga lag at overheating. :clap:

ou puro bug fixing ginawa nila eh :lol: no new added features
 
ask ko lang possible ba na makuha ko pa yung back up ko from sony xperia? tapos lagay kko sa mi-3 ko? sa micro sd nakalagay yung data.
 
ask ko lang possible ba na makuha ko pa yung back up ko from sony xperia? tapos lagay kko sa mi-3 ko? sa micro sd nakalagay yung data.

paanong backup?
titanium backup ba yan?
teka... walang microsd ang mi3 kaya di mo rin maiilipat :noidea:
 
Xiaomi Mi 3 Stable Version V6.3.9.0.KXDMIBL (Global) Changelog

[System]
· Fix - Sometimes could not log into Google accounts (02-15)
Messages
· Fix - Sometimes, international cloud message users could not recognize the other party (02-03)

- - - Updated - - -

no more philippine rom,malaysia singapore etc., except china
just global stable rom
 
Last edited:
back and restore apps ng xperia tx yun yung ginamit ko eh, pero pwede naman mi3 ata OTG diba?
 
Xiaomi Mi 3 dev rom V.5.2.27

di ko pa po sya na try mga boss pero yan po ang bagong dev rom.
 
Last edited:
mga boss nabagsak ko at nabiyak ung touch screen ng mi3 ko.. saan po kaya pweede magpa ayus neto
 
mga boss nabagsak ko at nabiyak ung touch screen ng mi3 ko.. saan po kaya pweede magpa ayus neto

xiaomi service center boss. search mo na lang po kung san merun na malapet sa location mo po
 
Back
Top Bottom