Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Xiaomi Phone

xiaomi mi max 2 user here.. ayos performance.. matagal battery..
 
ano naman experience and own reviews with this phone? balak ko kasi bumili. thanks.

Maganda sya, ang disadvantage lang nya ay mapupuyat ka pra malowbat ung phone na to. FYI i have xiaomi mi max 2. 12500 bili ko. pero may nakikita akong 11k na lang tapos daming freebies. search mo n lang sa fb ung xiaomi mi max 2 philippines. michael rivo may store sa baclaran.
 
Last edited:
anong xiaomi phone ang may snapdragon na chipset
 
pasagot naman kamusta po ang xiaomi max 2 camera? malinaw ba kaysa iphone 6? or anong xiaomi phones pinakmalinaw camera at pinakamtagal battery?thanks
 
Planning to buy xiaomi. Alin po ba mas okay

Redmi 5 plus(4gb/64gb)
Or
Mi 5s plus
Or
Mi 6?

Additional pa po pala. Mayroon po kaya nyan mga unit na yan sa trinoma or sm megamall? Nababasa ko lang sa net na mayroon silang physical outlet dun e.
 
Last edited:
mga tol patulong naman.
wala na kaya akong po-problemahin
sa xiaomi redmi note 5a
dual cam
64 gb ram
from qatar?
plano ko po kasi bumili.
please paki advice po ako.
TIA!!!
 
mi max bro 4gb ram 64gbinternal 6'4screen... sakto pang gaming
 
Kamusta po yung wireless reception ng Mi Note 5? Yung review kasi sa youtube mahina daw sumagap. Hingi lang ako ng feedback from users dito. Thanks :)
 
anong xiaomi phone ang may snapdragon na chipset

REDMI NOTE 3, MAX, MI5S,MI5S PLUS, MI6, MIX, MIX 2 - mostly naman SD

- - - Updated - - -

Planning to buy xiaomi. Alin po ba mas okay

Redmi 5 plus(4gb/64gb)
Or
Mi 5s plus
Or
Mi 6?

Additional pa po pala. Mayroon po kaya nyan mga unit na yan sa trinoma or sm megamall? Nababasa ko lang sa net na mayroon silang physical outlet dun e.

MI6 - Flagship phone nung 2017
MI 5S PLUS - Flagship phone nung 2016
pero mas type ko mi5s plus kasi malaki screen and sa performance halos dikit naman sa mi6


kung type mo Redmi 5 plus, try mo i consider yung redmi note 5 pro
 
Back
Top Bottom