Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Xiaomi Phone

para sakin, simplicity at performance ng apple incorporated with customization ng android. kaya THE BEST!
 
REDMI 4 PRIME User Here From 10pm AFK sa lineage to 6AM may matitira pang 10-15% :D
 
may alam po kayo service center ng xiaomi nag lock po kase phone associated mi account po naka limutan ko ang password

many than po
 
sa akin naman xiaomi note 4 64gb 4gb ram the best kahit nglalaro ako ng ml at dn almost 4 to 6 hrs ako na ang ngsasawa meron pa din natitira na 15% at the best sa graphics
 
MI Max 2 user here. 100% to 0% 10hours pure gaming with data on and bluetooth for gamepad and headset. 10% per hour.

Maayos ang performance nia. LG G3 user ako dati may ppsspp akong nakainstall sa G3 ko at kapag naglalaro ng Tekken dun sobrang lag hindi mo xa malalaro ng ayos pero d2 sa MI MAX 2 smooth xa. Sobrang tagal ng battery at ang angas tignan. Sobrang pansinin xa kapag nilabas mo xa sa jeep kasi nga malaki para sakin sakto lang naman. Dapat nga lang dalawa kamay gamit mo kapag nagttxt. Pero wala nmng prob para sakin. e2 yung MI MAX 2 ko ung may Red na case. Angas nia tignan.. yung dalawang nasa kanan Redmi 5 Plus. Compare nio nalang kung gano xa kalaki. 3.5inches width tapos 7inches height. Sukatin nio sa papel tas gupitin nio para sa nagbabalak bumili para malaman nio kung gaano kalaki.

View attachment 348499
 

Attachments

  • 36045412_2203974676284080_7180733690215923712_n.jpg
    36045412_2203974676284080_7180733690215923712_n.jpg
    119.5 KB · Views: 19
Last edited:
hi, im getting a new phone at mukhang puro positive feedback nababasa ko sa xiaomi brand, mahilig po ako manuod ng video sa phone at gamer din kaya need ko po hindi umiinit at sobrang tagal ma lowbat ano po ma suggest nyong model price around 8 to 12k. thank you!

edit: ano pong pinagkaiba ng china rom at global rom?
 
Last edited:
hi, im getting a new phone at mukhang puro positive feedback nababasa ko sa xiaomi brand, mahilig po ako manuod ng video sa phone at gamer din kaya need ko po hindi umiinit at sobrang tagal ma lowbat ano po ma suggest nyong model price around 8 to 12k. thank you!

edit: ano pong pinagkaiba ng china rom at global rom?

Yung Chinese Rom puro chinese apps xa. walang google playstore. Yung Global naman pang lahat ng Country xa. May google apps pede mo iset kung anung language gagamitin mo.
 
Yung Chinese Rom puro chinese apps xa. walang google playstore. Yung Global naman pang lahat ng Country xa. May google apps pede mo iset kung anung language gagamitin mo.

thanks for your reply, so its better to find with Global ROM? would you recommend MI MAX 2 for me?

edit: Sa LAZADA lang ba siya available? or saang shop nakakabili ng Xiaomi phone?
 
Last edited:
thanks for your reply, so its better to find with Global ROM? would you recommend MI MAX 2 for me?

edit: Sa LAZADA lang ba siya available? or saang shop nakakabili ng Xiaomi phone?

Yes po recommended ko yung MI MAX 2 di ka magsisisi promise. Meron xa sa Trinoma saka sa SM Megamall.

INTOGADGETS (Mobile Phones and Mi Box)
1. Intogadgets 2F Trinoma
2. Intogadgets Robinson’s Ermita 3F Pedro Gil Wing
3. Intogadgets Vmall
4. Intogadgets Fairview Terraces
5. Intogadgets SM Marikina
6. Intogadgets SM Valenzuela
7. Intogadgets Robinson City Light
8. Intogadgets Lucky Chinatown Mall

CITYLIGHT (Mobile Phones and Mi Box)
1. Citylight SM Fairview
2. Citylight SM Marikina

TEKPONE DAVAO (Mobile Phones and Accessories)
1. Tekpone 3F Spazio D-hub Gaisano Mall of Davao (Tel: 2245558)
2. Tekpone 3F NCCC Mall Mc Arthur Highway, Davao City (Tel: 299220)
3. Tekpone 2F Cyberzone SM City at The Annex Ecoland, Davao City (Tel: 282384)
4. Tekpone 3F Abreeza Mall, JP Laurel Ave., Davao City (Tel: 2973277)

CLEARCOM MERCHANDISING (Mobile Phones, Lifestyle and Accessories)
1. Clearcom 106 Quezon Ave., Lucena City, Quezon Province
2. Clearcom 3rd Level, Cyberzone SM City Lucena
3. Clearcom 2nd Level Pacific Mall Lucena
4. Clearcom Ongville Shopping Complex, Lucban, Quezon
5. Clearcom Ongville Shopping Complex, Candelaria, Quezon
6. Clearcom Ongville Shopping Comple, Sariaya, Quezon (soon to open)
7. Multitech Enterprise 98 qQuezon Avenue, Lucena City

- - - Updated - - -

Ayos sir! Kahit na china sya. Quality talaga. Maganda pa ung appearance nya.

Yes po and hindi lang naman Xiaomi ang Chinese Company pati na din ang Vivo, Oppo, Huawei, Lenovo ay mga Chinese Company din.
 
Got my MI MAX 2 today and i like it, ano astig na case panglalaki para dito.
 
hi mi mix 2 user here sobrang sulit na sulit halimaw na halimaw 256gb internal memory and 6gb ram
 
Ilang weeks nalang lalabas na mi max 3. Sana worth the wait ito. Wait ko muna reviews.
 
Guys bigyan ko lang kayo idea sa MIUI ROMS:

Chinese ROM - english language naman kaso may mga naka install na chinese applications pero pwede nyo deletin or i move nyo sa isang folder
- walang google play store, need to manually install by going to xiaomi app store then search google then install
- Themes application, chinese yung language

Global ROM - no chinese applications
- may google play store
- Themes application, english yung language

*********** different versions
Chinese Developer ROM - weekly update pero may mga bugs din and mas nauuna mag update vs Global Developer ROM
Chinese Stable ROM - every month update

Global Developer ROM - weekly update pero may mga bugs din
Global Stable ROM - every month update

************

You can change ROM from Chinese to Global , stable to developer , developer to stable may mga tutorials naman sa http://en.miui.com/forum.php
 
maganda talaga Xiaomi solid naman yung build niya.. kung bibili ka sa ibang brand sa halagang 12k,
may makukuha kang 8k na same specs sa Xiaomi , overprice kasi yung ibang brand.. RedmiNote5 user sulit :clap:
 
Back
Top Bottom