Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Xiaomi Phone

up

ano po marerecommend nyo na Xiaomi phone sa budget ko hanggang 15k?
i've seen some review about redmi note 4x, mi max 2, mi5s, but open for other models too
bibili ako ng xiaomi mainly for sole purpose of gaming so ano po marerecommend nyo?
ang hanap ko sa isang gaming fone ay battery life,cpu/gpu performance,large screen,at durability.
ano po marerecommend nyong model? or lipat ako ibang brand?

please dont recommend Nvidia Shield K1 or Acer Predator series kasi nawalan na ko ng pag asa sa mga yan.

thank you.
 
up

ano po marerecommend nyo na Xiaomi phone sa budget ko hanggang 15k?
i've seen some review about redmi note 4x, mi max 2, mi5s, but open for other models too
bibili ako ng xiaomi mainly for sole purpose of gaming so ano po marerecommend nyo?
ang hanap ko sa isang gaming fone ay battery life,cpu/gpu performance,large screen,at durability.
ano po marerecommend nyong model? or lipat ako ibang brand?

please dont recommend Nvidia Shield K1 or Acer Predator series kasi nawalan na ko ng pag asa sa mga yan.

thank you.

xiaomi mi5 user ako, actually na kuha ko sya for 9,999.00 sa lazada last july 12.
kung gaming lang smooth naman walang lag, laro ko is mobile legends at basketball hero.
ayos sya kesa sa gamit kong xperia z5, kasi kung mag init yung z5 ko date grabe.
pero yung mi5 ko ngayon di ko problema, di pa nag la lag tulad ng z5 ko pag nagtagal nag lalag at mainit pa.
battery din ng mi5 ayos din matagal ma low bat at mabilis ma charge. sulit na kuha ko sa 9,999.00.
 
Makukuha ko pa lang Redmi Note 4x ko sa lazada eh comment na lang ako dito sa thread about dun ;)
 
may balita kayu kung kailan available sa atin ang xiaomi mi 5x?
 
up

ano po marerecommend nyo na Xiaomi phone sa budget ko hanggang 15k?
i've seen some review about redmi note 4x, mi max 2, mi5s, but open for other models too
bibili ako ng xiaomi mainly for sole purpose of gaming so ano po marerecommend nyo?
ang hanap ko sa isang gaming fone ay battery life,cpu/gpu performance,large screen,at durability.
ano po marerecommend nyong model? or lipat ako ibang brand?

please dont recommend Nvidia Shield K1 or Acer Predator series kasi nawalan na ko ng pag asa sa mga yan.

thank you.



15k gaming? - Xiaomi MI5s, mi5s plus yung kasing GPU Adreno 530 (2nd sa latest)

- - - Updated - - -

may balita kayu kung kailan available sa atin ang xiaomi mi 5x?

available na dito, search mo sa FB mga legit seller alexis tan or michael rivo
 
Xiaomi Redmi1S lang sakin quadcore 1.6ghz 2gram 8gb internal d pa rin ako makapag upgrade kc ayos pa naman kuntento pa ko 4years na ang serbisyo sakin nakailang bagsak na dnababasag ung screen tsaka touch panel parang friend mong plastik ang mukha ganon screen nya. Ung battery maganda pa rin ang performance.
 
bakit po ayaw gumana ng postern sa xiaomi redmi4X ko??

Boss just go to settings/installed apps/document tas enable mo xa...

Yung permission postern allow nyu yung storage.

Hit thank if nakatulong ahahaha :D
 
redmi 4x user here. 5 inch lng hindi bulky pag nilagay sa pocket. ang specs ayos na ayos din. d mo na kailangan bumili ng powerbanks.
 
Go to Settings>Installed Apps>documents>enable (dun sa ilalim) kasi by default naka disable sya. then, balik ka sa postern after mo gawin to.

maraming salamat boss.... sobrang laki ng natulong mo... ito yung problema ko for many months..
at mas namroblema ako dahil sa dead ang injector sa globe.. salamat po talaga!! commended
 
Best budget phone out there.. 4900 bili ko sa redmi 4x ko.. pinakamura n may fingerprint sensor
 
meron po ba mi5 user dito? actually ka pupurchase ko sa lazada nung 64gb 9,999 pesos lang.
maganda po kaya performance neto? mostly for gaming ko sya balak gamitin.



Mi5 user here. 1year ko nang phone. ok naman. no Lag. d masyado umiinit sa games. LTE naka on lagi. 1 day to 2days battery nya. 15k bili ko sakin, 32GB.
 
I've been using 2 Xiaomi's (Redmi 2 & Redmi Note 3) since 2015. Was not disappointed!
 

Attachments

  • 1.png
    1.png
    92.2 KB · Views: 414
  • 2.png
    2.png
    272.7 KB · Views: 25
  • 3.png
    3.png
    922 KB · Views: 406
Redmi Note 4X user here. Sobrang Satisfied. High end specs at a lower price.
Umaapaw din custom ROMs sa XDA. :)
Currently, on MIUI 9 courtesy of xiaomi.eu...
 
ganda taas ng bench. di naman mabilis mag init kapag games?

yup di po sya nag iinit at nag la lag, tapos tagal pa ma lowbat tapos quick charge pa ��. super sulit talaga itong phone, buti na lang talaga pinalitan ko na yung xperia z5 ko neto. super satisfied ako dito.
 
Ano po mas recommend niyo... Xiaomi redmi note 4x 3gb/32gb, o Xiaomi Redmi 4x 32gb/3gb..

Nakaorder na ako ng xiaomi redmi 4x 32gb/3gb pero parang gusto ko yong Note 4x para mas malaki ang screen. pwede ko naman irefuse na hindi kunin yong isa kong order..

Pa advise naman po ako...
 
Ano po mas recommend niyo... Xiaomi redmi note 4x 3gb/32gb, o Xiaomi Redmi 4x 32gb/3gb..

Nakaorder na ako ng xiaomi redmi 4x 32gb/3gb pero parang gusto ko yong Note 4x para mas malaki ang screen. pwede ko naman irefuse na hindi kunin yong isa kong order..

Pa advise naman po ako...


san kau nakuha sa lazada ba?
 
got mine ,first edition of Redmi note 4 mtk. Unang labas pa lang ng redmi note 4 last year, kumuha na ako sa lazada. 9k yung prize. Wala pa kasing redmi note 4x snapdragon 625 version noon, kung meron lang , snapdragon version na sana binili ko. Pero ok na ako sa mtk ko, yun nga lang mas maganda yung snapdragon version.

Sabi nila, yung unang labas ng redmi note 4x lang daw ang may sony na camera, yung bago redmi note 4x ngayon , hindi na daw sony ang camera? gaano ba ka totoo ito sa mga redmi note 4x snapdragon 625 users?
 
Back
Top Bottom