Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Xiaomi Phone

much panalo sya sa updates, price wise and battery wise.. mas mahal si NOVA 3.. marami na po nag bebenta ng legit xiaomi accessories thru our group sa FB. :)


Redmi Note 5 AI, Chinese ROM user here
 
Last edited:
camera wise mas ok p dn huawei..pero d rest like speed and ui and updates and everything-panalo ang xiaomišŸ˜Š
 
Any feedbacks po sa Xiaomi Redmi 5 Plus? Balak ko sana kumuha sa lazada kaso maraming comments ng fake rom daw nakukuha nilang unit kaya nagdadalawang-isip ako.
 
Dapat ma hands on na mi max 3. :lol:
 
ang redmi note 5 ko binili ko sa china.. kasi kung sa lazada and imported sya hindi ka makakasigurado na ok talaga.. much better bili ka sa Xiaomi Shop talaga.
 
specs wise and price wise from entry level to mid to flagship. bang for the buck.
 
Last edited:
merong flash sale sa shopee redmi 6a ok ba to?
 
Mga Sir/Mam.

Ok din po ang Mi A2/ Lite.

Kakaannounce lang po last July 24.
 
Any feedbacks po sa Xiaomi Redmi 5 Plus? Balak ko sana kumuha sa lazada kaso maraming comments ng fake rom daw nakukuha nilang unit kaya nagdadalawang-isip ako.

wag kayo matakot sa software dahil sobrang daming developers for xiaomi phones madali lang kayo makakapagpalit ng roms.
 
Madalas daw nag iinit xiaomi phones

parang sayo ko lang narinig yan? more on data ka siguro kaya natural na mag iinit siya pero kung wifi ang connection mo hindi . trust me Note5 gamit ko

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Any feedbacks po sa Xiaomi Redmi 5 Plus? Balak ko sana kumuha sa lazada kaso maraming comments ng fake rom daw nakukuha nilang unit kaya nagdadalawang-isip ako.

hindi fake rom yung nasa Lazada bro , mga ni reflash yun sa Global ROM tapos ni resealed ng seller . kadalasan sa lazada naka china rom pa , kaya ang makukuha mo sa kanila. chinese version ang box pero global rom na siya . eventually naman mag fla flash ka talaga ng global rom pag naka china version ka dahil wala silang google play
 
Last edited:
sino ng nakapag root ng anti-4 whyred redmi note 5 dito, hindi ba nabrick? takot kasi ako baka masira..,
 
Mga boss magkano ang price ng XIAOMI REDMI NOTE 4X sa SM Megamall o kaya TRINOMA? di kasi ako sanay sa mga online shop eh,
 
Pano po ba pumunta sa request permission page pag click ko kasi unlock nareredirect sa download page unlock ko sana bootloader ng phone ko
 
create ka ng account mo sir sa http://en.miui.com/ xiaomi account and mag rerequest ka ng unlock. mga 24 hours or less bago ma approved. but my anti rollback si Oreo.
 
Hi im planning to buy new phone. Ano mas okay xiaomi redmi note 5 or asus m1 max pro?
 
Meron na po akong akawnt pero hindi po sa pumunta sa request page napupunta sa download pag pag click ko
 
Hi im planning to buy new phone. Ano mas okay xiaomi redmi note 5 or asus m1 max pro?

maraming may gusto ng note 5 kasi nga budget phone siya para sa specs niya. sya na makukuha mong magandang phone at that price :)

- - - Updated - - -

Hi im planning to buy new phone. Ano mas okay xiaomi redmi note 5 or asus m1 max pro?

maraming may gusto ng note 5 kasi nga budget phone siya para sa specs niya. sya na makukuha mong magandang phone at that price :)
 
Im planning to buy Xiaomi Mi 8 SE, okay po ba sya? balak ko siya bilhin thru Lazada
 
Ano po mas ok redmi note 5 or xiaomi mi a2 lite? Im planning to buy hirap mamili ... And any feedback about note 5 & Mi A2 Lite ..
 
Last edited:
Back
Top Bottom