Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Tips Xiaomi Redmi Note 7 pasok..

These are the steps I took :
1. Boot to TWRP
2. Format the Data partition, wipe cache & dalvik
3. Reboot to TWRP
4. Flash Xiaomi.eu ROM EU ROM
5. Reboot to System, finish the initial setup and set a lock screen password.

PS- Multi-source
CTTO

salamat po.
 
Guys pa help naman, yung kasama ko nabrick yung OS niya. Baka may alam kayong fix or shop na nag-aayos. Dinala kasi namin sa binilhan hindi daw covered yung ng warranty. Isa pang problema di maalala ng kasama ko user at pass na gamit niya sa Mi.

thanks sa makakatulong.
 
Guys pa help naman, yung kasama ko nabrick yung OS niya. Baka may alam kayong fix or shop na nag-aayos. Dinala kasi namin sa binilhan hindi daw covered yung ng warranty. Isa pang problema di maalala ng kasama ko user at pass na gamit niya sa Mi.

thanks sa makakatulong.

ano po bang gingawa nyo? :dance: with your 2nd concern- basta may proof ka magagawa
search mo po sa FB - botong ruiz or boys hub manila..
 
Guys pa help naman, yung kasama ko nabrick yung OS niya. Baka may alam kayong fix or shop na nag-aayos. Dinala kasi namin sa binilhan hindi daw covered yung ng warranty. Isa pang problema di maalala ng kasama ko user at pass na gamit niya sa Mi.

thanks sa makakatulong.

just pm me sir medyo may kamahalan permanent removal ng mi account nasa 2500 1-10 days

pero 100 percent po un working lahat like before
 
Pano ma activate Google play services sa note 7. Di supported by device nakalagay. Need Google play services
 
Pano ma activate Google play services sa note 7. Di supported by device nakalagay. Need Google play services

bakit? may gusto po ba kayo idownload? china rom po ba kayo?
manual install po ang gagawin mo. gaya ng gcash for example.
 
⬜⬛⬜⬛ GCAM UPDATE ⬛⬜⬛⬜
⚫⚪⚫⚪ PAKI-BASA ⚪⚫⚪⚫

GCAM 7.0 V14 by Innocent Parrot

Uninstall previous gcam and install new one to prevent error.

Download links (pili lang ng isang link)
(How to dowload: Tap the link> upper right 3dots tap > copy link > paste in google chrome)⬇️ https://mega.nz/#!eHZXWSJa!KiaFdxpw...Z!8odhdvGzmzPaJvF8wyWzJE1yqPqRpDNJTJwTb7wJcUw

(Uninstall previous gcam > tap the link > sign google account > wait matapos mag dl. Auto install na po iyon}⬇️ https://drive.google.com/file/d/198FH9ipVWWsh4MiGM9sJZh5Zshub3jO8/view?usp=drivesdk

❗Once na install na c gcam, clear data and clear cache muna naten para iwas error, dahil na save kase(minsan) yung settings ng previous gcam.❗

❗Walang portrait. Go to settings > advance > scroll to buttom > experimental settings > disable face retouch > restart gcam(remove in BG apps)❗

❗Walang slowmo. Go to settings > advance > scroll to buttom > experimental settings > off the disable slowmo > restart gcam(remove in BG app)❗

❗Naka zoom yung video. Disable video stabilization kapag naka 60fps kayo❗

Setting nasa post ko. Paki gaya nlng, kung hindi ninyo gusto iadjust nlng ninyo sa gusto ninyo. Thanks

Verified Device applicable in this gcam
• Xiaomi Redmi 4 Prime.
• Xiaomi Redmi Note 4 (X).
• Xiaomi Redmi Note 5 India.
• Xiaomi Redmi Note 5 Pro.
• (Xiaomi) Redmi Note 7 / 7S.
• (Xiaomi) Redmi Note 7 Pro.
• Xiaomi Mi 8 Lite.
• Xiaomi Mi 9-Only on MIUI 10.
• Xiaomi Mi 9T.
• Nokia 6.1.
• LeEco LeMax2.

Final na daw to sabi ni parrot hahaha 😂

Join kayo sa telegram nila para sa further updates.
https:/???????s/googlecamera_mod

Have a nice day 😁
Have a nice phot 📸
 
May nakakaalam ba bakit mahina signal ng globe sa particular place sa redmi note 7 pero sa ibang phone e mabilis naman data. H+ lang pero sa iba 4g naman. Same LTE sim lang naman.

TIA
 
Normal apps si Gcam at dami sya version depende sa phone :-) pero ang masasabi ko MAGANDA sya pang photography

- - - Updated - - -

Sir pano po pa ganahin yung gcam, dapat rooted ba??

Normal apps si Gcam at dami sya version depende sa phone :-) pero ang masasabi ko MAGANDA sya pang photography
 
Guys pa help nmn:pray:
redme note 7 3/32 here, meron bang paraan para lumakas maka sagap ng signal ng wifi at simcard.
para kasi syang katulad ng iphone pag dating sa requirements ng wireless connection eh.

may paraan pa kaya mga sir?

TIA!
#respect.:pray:
 
Sir pa help naman
Redmi note 7. Biglang ayaw mag charge. Tas chineck ko kung cable ang problema I tried plugging on my laptop walang response
Pero nung tiningnan ko ulit yung phone ko check the setting under battery and battery status. It is said charging when I unplug it says not charging.
Cable lang kaya problema neto or sa bagong update ng software nag update kasi ako sa MUI11 kahapon e
 
Dapat ba uninstall muna yung existing or orig na cam app nya bago install itong bigay mong link?
 
Frp bypass

Redmi note 7 pero pag binuksan ang screen ay nagtatanong ng activation. May pang bypass na po ba nito?
 
medyo mahina nga sya sumagap ng internet,

medyo me problema lang sya sa GPS, so far yun lang napansin ko,
 
Back
Top Bottom