Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Anything about Macbook. . . .you can ask me. .

Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

where can i download latest images of mac osx? is it possible to get osx without mac?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

TS pano po tanggalin ung quick search sa safari ko... di ko po alam bakit di ko matanggal ung quick search... sabi sa internet malware un... worry lang po ako...
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

MACBOOK Technician. . . CERTIFIED. . !!!!

galing sir.. wala ka naman sinagot sa mga tanong

salamat sa mga sagot ng mga contributors..:slap:
peace man>>>
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Hi,

I was previously using a working Virtual Machines on MAC OS Mavericks. However, nang mag update ako to OS X Yosemite, hindi na gumana ung Virtual Machines ko. Is there a way that I could make it running again? Thank you
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

can you help me with my prob.. i cant install bluestack on my mac using parallels desktop.. windows 7 starter gamit ko.. error 2500 graphics card yung error natry ko na din iadjust yung ram from 1 to 2gb.. yung video from 256 to 1024mb.. but still ganon pa rin yung error.. i used some offline installer to bypass graphics pero di nya marun yung clash of clans.. :upset:
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

pwede po bang ma upgrade ng OS X ang MacBook Pro 2011 to the latest version?

Kung pwede po papa-ano?


thanks po ng marami.. :)
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

pwede po ba tayo mga gamit nang open vpn dito? like fbt/ubt?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

mga sir ask qu lng, anu po b ung normal fan sound ng imac? kc po may nririnig aqng sound ng imac qu na purring sound, pero ndi xa malakas saka mu lng xa mririnog pag mlapit qa sa imac, pero d qu to nririnig nung bnili qu. kelangan po bang ireplace ung fan nya? salamat mga sir
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Boss ask q lng po f myapp n for osx na pangkuha ng mac adress ng globe broadband
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

boss tanong ko kung paano e reboot macbook pro.... :D folder namay ? mark lang ang display...:)
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!! Need Hellpppp

Saan po makakadownload ng Mac OSX na pwede sa Microsoft gamit ang VM virtual box.
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Boss ask q lng po f myapp n for osx na pangkuha ng mac adress ng globe broadband

Merong built-in na app ang osx (Wireless Diagnostic). Open mo yun tapos click Window>Scan, tapos lahat ng wireless/broadband network lalabas dun. Tignan mo yung BSSID, yun yung MAC address nila
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

tanong ko lang po sa macbook pro med 2010, lag po pati mag play kami ng music at video. na reformat na po namin at ganon parin ang problem.. thanks advance po..
 
Last edited:
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

pa help naman sa macbook pro,
csrhidtransitiondriver::stop
ioblutooth....timer stopped

yan lumalabas after apple logo...
pls pm me sa solution, sayang kasi nakatambak lang to dito di nagagamit, salamat...
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Hello Sir..

Tanong ko lang po kong pwede bang makita yung windows PC's sa Mac na PC same network lang po.. at kong pwede papano gawin po.

Thanx and More Power..!!
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

sir paano po ba paganahin ang openvpn sa mac? gumagana po ba yung fbt sa mac?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

guys tanong ko lang kung mabilis ba sa wifi connection ung macbook balak ko sana bumili (pldt ksi gamit nmin dto ehh ok na kaya un?) need your answers ASAP advance thank you :praise::pray::help:
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

di ba di naman navavirus ang mac, pero bat onetime me site akong napasok at labas ng labas yung site na nagappear, di ko maclose kasi pagicclose ko nabalik palagi, sabi malicious spyware daw yung pumasok. pero ngayon ok na ginawa ko eh sinutdown ko lang den nung nagask ng reopen di ko sya kinlik bale open lang new browser. nagalis narin pla ako ng mga recent history. need ko pa bang magdownload ng anti malware o hindi na?
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

boss deleted na partition ko ng macbook pro totally windows 7 cya gusto ko sana ulit ibalik sa mac os kaso di ko alam saan ako magsisimula
 
Re: Anything about Macbook. . . .u can question me. . !!!!!

Fafs!
NA INSTALLAN b ng FREE ANG MAC BOOK PRO NG MS WORD NA FRE po?
At san p makakahanap ng Free MS WORD kung pwede po sa OS!
THANKS!!
 
Back
Top Bottom